วิธีดูรถมือสองเบื้องต้น

Tanu · 9130

Offline Tanu

• หนึ่งในใต้หล้า
  • ผมว่า คนขับรถโอเปิ้ล เป็นคนฉลาด...ครับ
มี 4 พาร์ทนะครับ อาจารย์นำมาแชร์เองเลย

อาจารย์ ต้นหล่ะครับ....ไม่ลองทำดูสักชุดหล่ะครับ...

ซีรีย์แรก.....เทสท่อสูตรปู่สันติ..กับคอร์ซ่าพันสี่ร้อย..หรือคอร์ซ่าสองพัน...ว่าอัตราเร่งมันมหัศจรรย์...อย่างไร    :ตาปิ้ง:

http://www.opel.in.th/index.php/topic,1053.0.html

1993 Vauxhall Astra 2.0 Cesaro Hatchback.

The Cesaro was a limited edition model of the third generation Astra, not entirely sure what the specific details of it were, but it does appear different from the regular models, note the rather nice alloy wheels. Funnily enough, this shape Astra has really survived quite well into this decade, they are slightly thinner on the ground, but still very frequent sights. I didn't used to like them, but they

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
ปั่นงานหัวฟูฮะ ไม่มีเวลาล้างรถ ไม่ตัดผม มานานแล้วฮะ... ตอนนี้ผมยาวที่สุดในชีวิตด้านหน้ายาวลงมาถึงปลายจมูกแล้วครับ  :เครียด:

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline LukTarn

ปั่นงานหัวฟูฮะ ไม่มีเวลาล้างรถ ไม่ตัดผม มานานแล้วฮะ... ตอนนี้ผมยาวที่สุดในชีวิตด้านหน้ายาวลงมาถึงปลายจมูกแล้วครับ  :เครียด:

ส่งรูปมาให้ดูหน่อยจิ พี่อยากเห็นอ่ะ ว่าน่าตาจาเป็นไง อิอิอิ 8) 8)

• โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti

ส่งรูปมาให้ดูหน่อยจิ พี่อยากเห็นอ่ะ ว่าน่าตาจาเป็นไง อิอิอิ 8) 8)

ฟูแบบเนี้ยฮะ  :น้ำร้อน:

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline Tanu

• ผมว่า คนขับรถโอเปิ้ล เป็นคนฉลาด...ครับ
 :shock:

หัวฟูเป็น สิงโตเรย....ย.ย.ย.ย.ย. 8) 8) 8) 8) 8)

http://www.opel.in.th/index.php/topic,1053.0.html

1993 Vauxhall Astra 2.0 Cesaro Hatchback.

The Cesaro was a limited edition model of the third generation Astra, not entirely sure what the specific details of it were, but it does appear different from the regular models, note the rather nice alloy wheels. Funnily enough, this shape Astra has really survived quite well into this decade, they are slightly thinner on the ground, but still very frequent sights. I didn't used to like them, but they

Offline bassoat

• ผู้เยี่ยมยุทธ

ฟูแบบเนี้ยฮะ  :น้ำร้อน:

พี่ต้นซื้อแบบนี้จากไหนครับ อยากได้บ้างครับ จะใส่ออกเล่นเอ็มวี อิอิ

Offline Kaset

• รุ่นรถ: ASTRA hatchback
  • สีรถ : น้ำเงินเหลือบม่วงแกมดำ
  • เครื่องยนต์: X16XEL
 :-X :-X :-X :-X :-X :-X :-X

ฟูเกินไปแล้วละพี่

086-9137682  ชื่อเล่น  แบงค์ ครับ
อยู่เขียงใหม่   

ผมซื้อ ที่ตลาดนัด ที่เชียงใหม่เนี้ยฮะ มีเพียบเลย...  8) 8) 8)

lap Time

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง