มาแล้วค่ะ รูปทริป Opel In ฉลอง ฉอง ขวบ

joyalice · 54903

Offline ปูดำปิ๊ดปี๋

• หนึ่งในใต้หล้า
  • ^-^ Project Manage .
 ;D ;D เหมือนอารมณ์ จา คนละ feel กันเลยอ่ะค่าา

Offline มือใหม่corsa

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
ปาดด รูปเปิ้ลจะเป็นรูปต่อไปที่เราจะเอาลง facebook ฮ่าาาาา ว่า tag แล้ววรวยยยยยยยยยยยยยยยยยย อิ อิ

EOS 40D สวยจังเลยค่ะไผ่ ชอบๆ รอดูีอีกนะๆๆ

อย่างงี้ต้องฟ้องผู้บริหาร canon ซะแว๊ว.....

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline ยัยแมวอ้วน

• DekGayRay's
    • Online Network Co.,Ltd.
  • No.: 01 (น้อง We-Za)
  • รุ่นรถ: เหมือนของ Jeedz
  • สีรถ : เหมือนของ Jeedz
  • เครื่องยนต์: เหมือนของ Jeedz
ปาดด รูปเปิ้ลจะเป็นรูปต่อไปที่เราจะเอาลง facebook ฮ่าาาาา ว่า tag แล้ววรวยยยยยยยยยยยยยยยยยย อิ อิ

EOS 40D สวยจังเลยค่ะไผ่ ชอบๆ รอดูีอีกนะๆๆ

อย่างงี้ต้องฟ้องผู้บริหาร canon ซะแว๊ว.....

555+  แก้ข่าวให้คุณจอย  30D นะคะ  กล้องไผ่  แต่ช่างภาพเยอะ  ขอบคุณช่างภาพจำเป็นทุกท่านคะ

:) :) :)

น้อง We-Za corsa น้อย ม่วงเข้ม No.01
++++++++

http://www.on.co.th >> บริการ Web Hosting, Co-Location ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

"บุคคลนั้นหรือนอนที่ร่มเงาต้น​ไม้ใด ไม่ควรหักกิ่งต้นไม้นั้น, เพราะผู้ประทุษร้ายมิตร เป็นคนเลวทราม."

Offline joyalice

• JoYaLiceZ iS iN tHe WonDerLanD ^__^

555+  แก้ข่าวให้คุณจอย  30D นะคะ  กล้องไผ่  แต่ช่างภาพเยอะ  ขอบคุณช่างภาพจำเป็นทุกท่านคะ

:) :) :)

แหะ แหะ จำมะได้ง่ะ ^___^

ขอบคุณคุณไผ่เช่นกันค่ะ สำหรับรูปสวยๆ รูปจอยกะรูปเจี๊ยบเป็นรูปต่อเนื่องน่ะ
เจี๊ยบขึ้นไปปราศรัยว่าสปอนเซอร์แต่ละท่านคือใคร อะไรกันบ้าง ละเจี๊ยบก็ได้รับเกียรติให้ขึ้นไปมอบของแทน sponsor ด้วย หล่อๆ :-)

ขออนุญาตเล่าให้ฟังนะคะ ว่าเจี๊ยบเล่าอะไรบ้าง จิงๆ ก็คือโปรโมท Sponsor นั่นแหละ 5555

1. ชุดหัวฉีดแก๊ส จำนวน 3 ชุด : ได้รับความอนุเคราห์จากอู่ Army 2 เจี๊ยบเล่าถึงที่มาของของขวัญชุดนี้ให้ฟังว่า จอยมาิติดแก๊สที่นี่ เจี๊ยบก็เลยมาดูรถให้ด้วย แล้วก็ได้เจอพี่โจ พี่โจเป็นน้องชายของพี่อีกท่านที่เป็นเจ้าของอะค่ะ จำชื่อไม่ได้ พูดคุยกันถูกคอ จากนั้นเจี๊ยบก็เอารถมาติดแก๊สอีก 2 คันค่ะ ไปๆ มาๆ พี่โจทราบว่าเรากำลังจะจัดงาน เลยบอกว่าให้พี่ช่วยอะไรมั้ย แล้วก็บอกว่า "เอาชุดแก๊สไปจับฉลากสิ พี่ให้ 3 ชุด" โอ้วววววว ขอบคุณพี่โจมา ณ ที่นี้ด้วยค่ะ โดยส่วนตัวชอบบริการของที่นี่มาก ไปทีไรก็อุ่นใจทุกทีว่าพี่เค้าดูงานให้ตลอด ถึงพี่จะสอนนู๋จูนแก๊สหลายทีแล้ว นู๋ก็ทำไม่เป็นหรอกค่ะพี่ นู๋ขับไปหาพี่ง่ายกว่า 5555555 สนใจจะไปใช้บริการก็ตามนี้เลยค่ะ http://www.army-service.com/

2. ชุดยาง Yokohama 4 เส้น : ได้ความอนุเคราะห์จากคุณนนท์ Overdrive ซึ่งเป็นหัวหน้าทีมดริฟรถแชมป์ระดับประเทศ เนื่องจากเจี๊ยบออกแบบลายรถและเสื้อของ Mstorm ซึ่งเป็น sponsor ของทีมนี้อยู่ คุยกันถูกคออีกแล้ว เค้าก็เลยจัดยางมาให้ 4 เส้น ที่สำคัญ โลกกลมค่ะ พี่เอ้ก็รู้จักกับคุณนนท์ เพื่อนจอยก็เป็นนักดริฟทีม Overdrive ขอขอบคุณคุณนนท์มา ณ ที่นี้ด้วยค่ะ

ขอบคุณน้องเจี๊ยบด้วยที่ประสานงานเรื่องของขวัญให้นะคะ ถึงแม้ว่าเรา 2 คนจะไม่ได้ก็ตาม
นู๋ขอแสดงความยินดีกับพี่ธเนตร พี่กุ้ง และน้องชายคุณไผ่ด้วยนะคะ (กรอดด กรอดดด) 555

Offline cherryjaa

รูปสวยมากเลยอ่าไผ่  :D :D ชอบๆ งี้ทริปเหนือรูปออกมาต้องสวยแน่ๆเลย
แอบชอบรูปที่เค้ารับรางวัลกันอะ มีเบื้องหลังด้วย 8) 8) 8)

Offline jannybunny

• นักรบพเนจร
  • **
  • ืnewbie
  • No.: #149
  • รุ่นรถ: vectra a 5door AT
  • สีรถ : น้ำเงิน
  • เครื่องยนต์: c20ne
เป็นช่วงเวลาที่ดีมากๆครับ  :ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง:

ตากแดดหน้าแดงกันทุกๆท่านเลย  :-[ :-[

ของที่รัก เป็นยังไงก็รัก
เหนือคำว่ารัก คือความเข้าใจ

• เครื่องยนต์: เหมือนของ Jeedz
เป็นช่วงเวลาที่ดีมากๆครับ  :ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง:

ตากแดดหน้าแดงกันทุกๆท่านเลย  :-[ :-[

แดดที่นั่นแรงคะพี่  555+ ........  เอ๊ะหรือ  บรรยากาศมันอบอุ่นมากเสียจนหน้าแดง  555+

8) 8) 8)

น้อง We-Za corsa น้อย ม่วงเข้ม No.01
++++++++

http://www.on.co.th >> บริการ Web Hosting, Co-Location ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

"บุคคลนั้นหรือนอนที่ร่มเงาต้น​ไม้ใด ไม่ควรหักกิ่งต้นไม้นั้น, เพราะผู้ประทุษร้ายมิตร เป็นคนเลวทราม."

รูปสวยมากเลยอ่าไผ่  :D :D ชอบๆ งี้ทริปเหนือรูปออกมาต้องสวยแน่ๆเลย
แอบชอบรูปที่เค้ารับรางวัลกันอะ มีเบื้องหลังด้วย 8) 8) 8)

รูปเดี่ยวเชอรี่ที่ ร.ร.  น่ารักมากอ่ะ  ชอบๆๆ  

:-* :-* :-*

++++++++

รูปสวยมากเลยอ่าไผ่  :D :D ชอบๆ งี้ทริปเหนือรูปออกมาต้องสวยแน่ๆเลย

รูปเดี่ยวเชอรี่ที่ ร.ร.  น่ารักมากอ่ะ  ชอบๆๆ  

:-* :-* :-*

ช่ายๆๆ ชอบรูปนี้เหมือนกัน  :-* :-* :-*
ขอบคุงๆๆๆๆ กล้องชัดมากมายเลยอ่า อิอิ เดวจะเอารูปนี้ไว้หลอกคนอื่น เพราะมันดูดี 8) 8) 8)

Offline Dsky

Offline jeabjamiro

• ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
 :-[ เรื่องยางใจเย็นๆนะครับ เดี๋ยวผมเครียงานเสร็จจะรีบจัดการให้โดย ด่วยเลย ครับบผมม เหอะๆ ขอบคุณทางอูหลงครับ ที่ทำให้เรารักกันมากขึ้น
**
ภาพผมกะพี่กุ้ง เลื้อนกว่านี้ได้อีก... :น้ำร้อน:

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

Offline jeedz

• พ่อบ้าน ณ. Opel.in.TH
    • Online Network Co.,Ltd
  • No.: VecB 01, Fortuner 111
  • รุ่นรถ: Opel Vectra B, Toyota Fortuner, BMW S1000R
  • สีรถ : VecB เขียว, Fortuner น้ำตาล, S1000R ขาว
  • เครื่องยนต์: Vectra B C20LET, Fortuner 1KD
ดูรูปให้ดี ผมเห็นอย่างนึงนะครับ มีทุกรูปเลย

"ทุกรูปมีแต่รอยยิ้ม อย่างมีความสุข"

ถึงแม้การบริการของรีสอร์ทมันจะแย่ก็ตาม

Tel. 089-4272257
http://www.on.co.th บริการ Web Hosting, Co-Location( ฝากวาง Server ), ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

Offline bc

• **
ขอบคุณ น้องเจี๊ยบ น้องจิ๊ด น้องปีศาจ เท่าที่จำได้...ที่ยังรักและคิดถึงตำรวจ....เอ ว่าแต่ว่า โดนด่านกัก ตรวจ ม...า....ว กันบ้างป่าว เป็งห่วง กระป๋องเบียร์เยอะจัง ระหว่างขับ - พักรถ  เพลาๆ กันบ้างจะดีครับ...ภาพกิจกรรมโดยรวมแจ่มแล้ว

Offline joyalice

• JoYaLiceZ iS iN tHe WonDerLanD ^__^
ขอบคุณคุณพี่ตำรวจค่าาาาาา มาววกันเสร็จก้อหลับบป๋อยยยยย รุ่งขึ้นก็เดินทางกลับกันค่าาาาาา

แต่จะมีต่อตอนเช้ารึป่าวว อันนี้นู๋มิรู้ มิเห็น อากาศหนาวๆ อาจจะต้องการจิบวิดสะกี้อุ่นๆ กันนิดหน่อยยย โฮะ โฮะ โฮะ

Offline ple

• ผู้เยี่ยมยุทธ
กล้องทหารเรือ จ้่า

"...only a life lived for otherIs a life worthwhile..."

ดูรูปให้ดี ผมเห็นอย่างนึงนะครับ มีทุกรูปเลย

"ทุกรูปมีแต่รอยยิ้ม อย่างมีความสุข"

ถึงแม้การบริการของรีสอร์ทมันจะแย่ก็ตาม
อ่านตอนแรกหลงนึกว่าอูหลงมีผี
นี่แค่เจออีป้าผีหน้าเงินนั้นก็จะแย่แล้วววว   อิอิ

Offline ple

มีอีกนะค่ะ

"...only a life lived for otherIs a life worthwhile..."

Offline ple

;) ;)

Offline ple

เราไปดูคนเลี้ยงแกะ

Offline ปูดำปิ๊ดปี๋

• ^-^ Project Manage .
 ;D ;D เปิ้ลๆๆ บอก นัท กิน ข้าว หน่อยน่าาา  ผอมกะหร่องแบบนี้ เด๋วกอด ไม่อุ่นนนน  :น้ำร้อน: 8) 8)

Offline chairai

• กิ๊ฟ ลำพูน
  • รุ่นรถ: opel corsa c14nz 1.4 AT
  • สีรถ : ฟ้าจร้า
  • เครื่องยนต์: เครื่อง c14nz เกียร์ออโต้
โอ๊ว .. . . .   รูปสวย ๆ ทั้งงั้นเลยครับ วิวก็ดีด้วย แต่มันเสียที่บรรยากาศ คน อย่างเดียว ชิมิ  8)  8)  8)    เสียดายจังไม่ได้ไปล่ารางวัลเลย

หมดรึยังเอยรูปอ๊ะ เอามาต่อเร็ว  :ไถ:  :ไถ:  :ไถ:    ภาพ หลุด ๆๆๆๆ   เอามาเยอะ ๆๆๆๆ  8)  8)  8)

มีปัญหาเรื่องรถ คอซ่า c14nz ปรึกษาได้ครับ 08-5131-5081 ตอบได้เท่าที่มีประสบการณ์ครับ

Offline bassoat

:แงๆ:

เหอะๆ คนเลี้ยงแกะเพียบเลย........ คุคุคุ อิจฉา

ขอบคุณ น้องเจี๊ยบ น้องจิ๊ด น้องปีศาจ เท่าที่จำได้...ที่ยังรักและคิดถึงตำรวจ....เอ ว่าแต่ว่า โดนด่านกัก ตรวจ ม...า....ว กันบ้างป่าว เป็งห่วง กระป๋องเบียร์เยอะจัง ระหว่างขับ - พักรถ  เพลาๆ กันบ้างจะดีครับ...ภาพกิจกรรมโดยรวมแจ่มแล้ว

ขอบคุณที่แวะเวียนมาเยี่ยมเยือนนะคะ  หายไปนานเลยนะคะพี่

:) :)

++++++++

Offline jeabjamiro

• ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
มาขออภัยพี่ ทเนศอีกรอบครับ เดี่ยวพรุ้งนี้จะรีบตามเรื่องยางให้อีกทีครับ ผมวุ่นๆกะงานอยู่เลยยังไม่ได้ติดต่อไปเลยนะครับ ขอประทน..โทษ . . ..
คือ ทนรอนิดนึงนะครับจริงๆ ครับ
ส่วนรูปมีอีกไหมครับ อยากดูฮิๆ

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

Offline น้องฟ้า

• **
ไม่เป็นไรครับ น้องเจี๊ยบ พี่ก็ยุ่งเหมือนกันไว้หลังปีใหม่ก็ได้ครับ แต่ก็ต้องขอบคุณน้องเจี๊ยบที่หาสปอนเซอร์ได้ของรางวัลมาให้ เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ได้ร่วมสนุกกัน :D :D :D :D :D

Offline aiwullop

• ลภ หนุ่มสุพรรณ 0859724070
อิจฉาจังเลยครับ หนุกหนาน หนุกหนาน

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp

วันนั้น แม้จะมีอุปสรรคมาขวางเรื่องน้ำแข็ง แต่เราก้ยังกินกันได้ถึงตี 4 ครับ
ส่วนเรื่ิองขับตอนเมาไม่มีครับ มีแต่เมาแล้วหลับยาวครับ แต่ผมตื่นมาดูหมอก 6 โมงครับ

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
:มั้ง: :มั้ง: :มั้ง:เอ.....ทำไม6โมงแดดมันแรงจังหว่า ;D ;D ;D

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline chanat

• Tel 0896762564
;D ;D เปิ้ลๆๆ บอก นัท กิน ข้าว หน่อยน่าาา  ผอมกะหร่องแบบนี้ เด๋วกอด ไม่อุ่นนนน  :น้ำร้อน: 8) 8)
ผอม ตรงไหน เค้าออกจะหุ่นดี อิจฉาละสิ 555555   ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D

หนทางไกล นับหมื่นลี้ ต้องเริ่มต้นด้วยก้าวแรก  "เพราะแสวงหา มิใช่เพราะรอคอย เพราะเชี่ยวชาญ มิใช่เพราะโอกาส เพราะสามารถ มิใช่เพราะโชคช่วย ดังนี้แล้ว "ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน"

www.opel.in.th

Offline zince

พึ่งกลับเข้ามาบ้เน หลังจากที่ไปขอนแก่นมาร่วม อาทิตย์ คนเยอะเหมือนกันนะเนี่ย

Rayong Thailand    Tel.0877409740  http://www.opel.in.th/index.php/topic,674.0.html

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง