ลดราคาดิสเบรคหลัง ASTRA ครับถึงแค่วันที่ 28 ก.พ. นี้นะครับ

club_corsa · 4541

Offline club_corsa

• นักรบพเนจร
  • **
ลดราคาดิสเบรคหลัง ASTRA ครับถึงแค่วันที่ 28 ก.พ. นี้นะครับเหลือ 5300 ยกคานไม่ลดแล้วนะครับ..0850568809..ครับ
ถ้าไม่มีใครเอาจะเก็บไว้ใส่เองแล้วครับ  :)

Offline jeabjamiro

• Moderator
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
เก็บไว้ใช้เถอะครับ ขายก้ขาดทุน

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

• **
เหลือ 4500 ครับพอดีจะเอาตังค์ไปทำรถครับ  :) วิ่งไม่ได้มาสองวันแระ

• **
 :) ขายต่อไปเรื่อยๆครับ 4500 ครับ  :)

Offline Omega VIP

• DekGayRay's
:) ขายต่อไปเรื่อยๆครับ 4500 ครับ  :)

ผมติดต่อคุณไม่ได้อ่ะ  ยังไงจะให้พี่สาวเข้าไปดูนะครับ

Offline อับดุล

• หนึ่งในใต้หล้า
  • ชอบใช้ Opel

ผมติดต่อคุณไม่ได้อ่ะ  ยังไงจะให้พี่สาวเข้าไปดูนะครับ

ถามอยากรู้ เอาไปใส่ corsa ได้เปล่า

คนเราทุกคน  ผมเชื่อว่า ไม่มีใครที่จะดีไปซะทุกอย่าง  ทุกๆคนต้องมีข้อเสียด้วยกันทั้งนั้นแหละ  แต่การที่พวกเรามาอยู่รวมกันได้  คบกันได้  พูดคุยกันได้ และสนิทกัน ก็เป็นเพราะว่า  เรานั้นต่างรับข้อเสียของกันและกันได้ก็เท่านั้นเอง   แต่เหนือสิ่งอื่นใด   เราจะต้องจริงใจและคอยช่วยเหลือซึ่งกันและกัน ในยามที่พวกของเราต้องการความช่วยเหลือ  และทำให้พวกของเรานั้นมีความสุขที่สุดเวลาที่อยู่กับเรา เท่านั้นพอ

Offline suny11

• VIP's Member
  • เจนวิทย์ เทพละออง
  • รุ่นรถ: Crosa-3Doors Astra-Caravan Zafira-Spot & YAMAHA-XS250SP
  • สีรถ : ฟ้า บรอนซ์ มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ C16SE Z22SE
ใส่ได้ทั้งcorsaและastraละครับแต่ต้องไล่ทำเบรกทั้งระบบ

ถ้าเป็นcorsaต้องแปลงหน้าแปลนดุมหลังด้วยขนาดมันไม่เหมือนกัน............

ตรงนี้ละครับ.................ทั้งเจ้าของช่างต้องรู้จริง.............ไม่งั้นมีสิทธิ์ :หนาว:

ผมไม่ได้รักกษัตริย์ที่ความเป็นกษัตริย์
แต่รักที่เป็นยิ่งกว่ากษัตริย์
คือเป็นศูนย์รวมจิตใจคนทั้งชาติ
ที่ในหลวงทำมาตลอดตั้งแต่เป็นพระเจ้าแผ่นดิน
ไม่ใช่หน้าที่ของกษัตริย์เลย
***ยืมมาจากเสรีไทยเว็บบอร์ด***

มีชีวิตที่ลิขิตเอง!O8I958792O

• **

ครับผม

Offline Omega VIP

• DekGayRay's
ปิดการขายได้เลยนะครับ  ผมสอยมาเรียบร้อยแล้วครับ

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
ปิดการขายได้เลยนะครับ  ผมสอยมาเรียบร้อยแล้วครับ

ยินดีด้วยครับเพื่อนกอล์ฟ   :P :P :P

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง