[ Corsa ] มาดูสิงโตนครสวรรค์กันครับ

jabuck · 57789

Offline jug

• นักรบพเนจร
  • **
รถเล็กกลัวไม่เกาะถนน      เลยโป๊ะหนานิดนึงครับพี่หมอ :sorry

Offline jabuck

• **
 :)คุณจุ๊กครับเสร็จแล้วขอดูทั้งก่อนทำและหลังทำด้วยครับ สนใจอยู่ครับ

Offline jug

• **
ยินดีครับ จ่า แต่ผมยังคิดไม่ออกเลยว่าจะทำสีไหนดี ถ้าเพื่อนสมาชิกท่านใดมีข้อแนะนำก็จะดี :sorry

Offline มือใหม่corsa

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
ยินดีครับ จ่า แต่ผมยังคิดไม่ออกเลยว่าจะทำสีไหนดี ถ้าเพื่อนสมาชิกท่านใดมีข้อแนะนำก็จะดี :sorry

สีที่ชอบอ่ะครับดีที่สุด :P :P :P

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline jug

• **
ถ้าเป็นสีขาวจะดีไหมครับพี่หมอ :sorry

• No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
ถ้าเป็นสีขาวจะดีไหมครับพี่หมอ :sorry

ผมว่าเรื่องสีนี่พูดยากครับเพราะผมก็เปลี่ยนมาไม่รู้กี่สีอ่ะครับ  แบบเบื่อเมื่อไหร่ก็เปลี่ยนครับเป็นการลดความกดดันกรณีเปลี่ยนอย่างอื่นไม่ได้ถึงแม้นอยากเปลี่ยนครับ  :haha :haha :haha :P :P :P

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com

Offline finn-first

• หนึ่งในใต้หล้า
  • สุดเลิฟกะเจ้าตัวแสบ..บ (การันตีคับโผ้ม...ม)
ลูกค้าจะให้ไปทำสีรถ และ ภายในด้วย ปาดเหงื่ออีกแล้ว ยังหาม่ะได้ อู่แรกพาเข้าไป คิดค่าทำสี 35000.- corsa เนี่ยน่ะ

ประดิษฐ์ยนต์ (เอ)
"สีดี ต้องดูตอนแห้ง"

มือถือ : 084-114-3366 / ร้าน  : 02-567-2829
Address : 57/41-42 หมู่ 2 ถ.รังสิต-ปทุมฯ ต.บางพูน อ.เมือง จ.ปทุมธานี 12000
Email address : mickyminnie1@live.com

Offline jug

• **
วันน้องเปิ้ล 5 ดอโป่งรอบคันเสร็จแล้ว เอากลับมารอเข้าอู่ทำสี

Offline jug

• **
ก่อนเข้าทำสีครับ

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
^
^ได้สวยสมใจแว้ว...ค่าทำกี่บาทครับเนี่ย

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline jug

• **
หมื่นแปดพันสี่ร้อยครับพี่ :sorry

หมื่นแปดพันสี่ร้อยครับพี่ :sorry
ทุกชิ้นที่เห็นโป๊วๆนั้นเลยใช่มั้ยครับ  รวมทำสีด้วยมั้ยครับ 8)

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline jug

• **
ไม่รวมสีครับ  ผมขับไปทำสีที่สุพันทั้งค้นอีกสองหมื่นครับ เปนสีมุกออกฟ้าออ่นๆ :sorry

ไม่รวมสีครับ  ผมขับไปทำสีที่สุพันทั้งอีกสองหมื่นครับ เปนสีมุกออกฟ้าออ่นๆ :sorry
8) 8) 8)

Offline jabuck

• **
:)รอดูอยู่ครับคุณจักร

Offline jug

• **
ช่างสีบอกสิ้นเดือนครับจ่า :sorry

Offline jeabjamiro

• DekGayRay's
  • ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
แม็คออฟลึกด่วนๆๆๆ

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

Offline moimoi

แค่เห็นแบบก็รู้ว่าสวยครับ  :) 

Offline jug

• **
ก้อพี่เป็นหนึ่งท่านละ :ตาปิ้ง: ที่เป็นต้นแบบ  เดี๋ยวจะไปขอเก็บแม็กที่เหลือจากบ้านพี่ อิ อิ ;)

ก้อพี่เป็นหนึ่งท่านละ :ตาปิ้ง: ที่เป็นต้นแบบ  เดี๋ยวจะไปขอเก็บแม็กที่เหลือจากบ้านพี่ อิ อิ ;)

ฮ่าๆๆๆๆๆ    :D :D

Offline bat

• bat
พรุ่งนี้คงจะได้เห็นตัวจริง ซะละมั้ง  ;)  แล้วจะถ่ายรูปรถพี่จักรมาลงให้ดูนะครับ :)

Offline PeeSard

• DekGayRay's
  • DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
โป่งใหญ่บึ้ม สวยสะใจดีครับท่าน..ห่วงแต่เรื่องสีโป๊วแค่นี้แระครับ :)

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

อย่างที่น้านุ่นว่ามาแหละครับสีโป๊วมากตอนใหม่ๆมันก็สวยดีพอใช้ไปสักพักนึงมันจะแตกบ้างปริบ้างแถมยิ่งโป๊วมากยิ่งหนักมากเหมือนรถผม จึงอยากทำแบบเนียนๆใช้สีโป๊วให้น้อยที่สุดหรือแทบไม่ใช้เลยจะดีมากๆ :P :P :P

รถเสร็จมาเอา 15 กว้าง8ไปใส่มะ  :D :D

Offline jug

• **
รถเสร็จมาเอา 15 กว้าง8ไปใส่มะ  :D :D
:ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง: 8) 8)

Offline bat

• bat
เป็นไงมั่งพี่จักร์ เมื่อวานโทรคุยกะเจ๊นุชแล้ว แก happy ที่เจอะคนบ้านเดียวกัน  ;D ;D ;D  แกรับปากว่าจะรีบจัดการให้ด่วนๆ :)

Offline jug

• **
 :sorry-ขอบคุณในความมีน้ำใจ และความหวังดี  :sorry 8)

Offline jug

• **
:)รอดูอยู่ครับคุณจักร

Offline ZaJaZone

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
ที่โทร ปัย คุย ไว้ นะ คัฟ สิ้นเดือนเตรียม ไว้เรยยนะคัฟ จัด แน่ คัฟ ผม ;D ;D ;D

ติดต่อ เบอร์ 084-8116182 นะคัฟ~~~!!!

Offline Hombeng

• **
  • รุ่นรถ: Opel Corsa 3 Dr.
  • สีรถ : Blue
  • เครื่องยนต์: C14NZ

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง