เทสรถ เบาๆ กับ One Day Trips ขอนแก่น - อุดรฯ - หนองคาย

RevelCat · 22332

Offline khomsan

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
น้าหมอครับ    แค่ไอ้ห้าแยกเมืองอุดรธานี   มีตั้ง4-5แห่ง   แค่เนี้ยผมยังหลงเลยครับ    ขนาดอยู่มาตั้งแต่เด็กนะครับ   แล้วนี่ขนาดคนอิสานด้วยกันแท้ๆไปที่ว่าแน่ๆยังงงไก่ตาแตกมาแย้วครับ :drink: :drink: :drink: :drink:

ไมได้คุยนะครับป๋าเบบี้ในประเทศไทยนี้น่ะโรงพยาบาล โรงพัก ศาลากลางหรือสถานที่ราชการสำคัญๆผมไม่มีพลาดครับลองดูก็ได้ วางบักจ้อนย่างตราดำกันสักขวดเป็นไง  :P :P :P
โธ่น้าหมอก้อ   ชอบใช้สไตร์นี้กะผมเรื่อยเลยเนี้ย  :เครียด: :เครียด:  ผมเชื่อคร๊าบบบบบ :drink: :drink: :drink:

ขับแอสตร้าชีดาน 4 ประตู  จอดมากว่าเข้าอู่

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
 :haha :haha :haha :haha :haha :haha :haha :haha :haha :haha

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline NONGG2500

• BAN!!!!!
:วิญญาณ: :วิญญาณ: :วิญญาณ:

ไปแบบนัดหมายก็ไม่ ตื่นเต้น ซิครับ น้า คม...สัน (เลยไม่รู้ว่า...คม จริงรึเป่า อิอิอิ)

เอาแบบไปนั่งกิน บะหมี่ก้ามปู กับอย่างอื่น อีกซัก 2-3 อย่าง พอเด็กมาเก็บ กะตังค์

ก็บอกว่า " คุณลักษณ์ ให้กินฟรี "แต่ไม่รู้ว่าผลจะออกมาอย่างไรนะครับ จะได้กินฟรี

รึได้กิน อย่างอื่นแถมมาด้วยรึเป่า ต้องลอง ต้องลอง  :มั้ง: :หึหึ: :P :จุก:

น้าโหน่ง...ผมว่าเจ้าของร้านเค้าจะเงียบๆไปนะ   ไม่มีอาการตอบสนองเลยเนี้ย :drink: :drink: :drink:

:วิญญาณ: :วิญญาณ: :วิญญาณ:

ผมว่า คุณลักษณ์ ก็คงเฝ้าดูอยู่ครับ แต่ไม่กล้าออกมาแสดงความเห็น

ก็พวกเราเล่น...ชม...ร้านอุดรโภชนา ซ่ะขนาดนั้นออกมาก็...อาย... :haha :haha :haha

บุคคลนี้ได้ถูก BAN อย่างถาวร  เพราะได้   "ก่อความวุ่นวายในเวบ"   ท่านใดเคยซื้อของ หรือ กระทำการใดๆ กับบุคคลนี้ ไม่มีความเกี่ยวข้องใดๆ กับเวบทั้งสิ้น

Offline teeracha

• มีอะไรให้ช่วยก็โทรมา 081 2667768
 :) :) :)
ดีใจด้วยครับสำหรับการเดินทางที่ปลอดภัยดี
วันพุธที่ 30 ผมจะไป มข ครับ อาจจะมีเวลาได้เจอกัน
PM เบอร์โทร มาให้หน่อยนะครับ

Offline RevelCat

• หนึ่งในใต้หล้า
  • ผมไม่ได้อ่อนแอ ผมแค่อ่อนไหว T-T
:) :) :)
ดีใจด้วยครับสำหรับการเดินทางที่ปลอดภัยดี
วันพุธที่ 30 ผมจะไป มข ครับ อาจจะมีเวลาได้เจอกัน
PM เบอร์โทร มาให้หน่อยนะครับ

ด้วยความยินดีครับ อ.หน่า เบอร์โทร ขออนุญาติยิงไปที่นี่เลยครับ http://www.opel.in.th/index.php/topic,1166.msg144347.html#msg144347

ฝากให้น้าโหน่งด้วยครับ พอดีจะ PM ไปให้แล้วตู้เต็ม

อย่างไรติดต่อมานะครับ ถ้าไม่ติดขัดอะไรจริงๆน่าจะได้เจอกันครับ  :sorry

ความฮู้สึกบอก ความฮู้สึกบอก ว่ารถเฮาเจ๋งเท่าใด ;D

Offline PeeSard

• DekGayRay's
  • DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
ถ้าไม่ติดขัดอะไรจริงๆน่าจะได้เจอกันครับ  :sorry
แล้วพี่ล่ะ สิได้พ้อบ่ล่า... แต่จั๊กสิได้ไปเมื่อหึง บ่ฮู้  :)

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline RevelCat

• หนึ่งในใต้หล้า
  • ผมไม่ได้อ่อนแอ ผมแค่อ่อนไหว T-T
ถ้าไม่ติดขัดอะไรจริงๆน่าจะได้เจอกันครับ  :sorry
แล้วพี่ล่ะ สิได้พ้อบ่ล่า... แต่จั๊กสิได้ไปเมื่อหึง บ่ฮู้  :)

(SoundTrack NiCam :haha )

ขั่นม่ามื้อได๋ กะโทรบอกโลดอ้าย ยินดีบักคัก

แปลๆ

มีโอกาสแวะเวียนผ่านมา ติดต่อได้เลยครับพี่ ยินดีมักๆ

ความฮู้สึกบอก ความฮู้สึกบอก ว่ารถเฮาเจ๋งเท่าใด ;D

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง