สมาชิกใหม่ขอแนะนำตัวครับ red zafira ครับ

red zafira · 2788

Offline red zafira

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
สวัสดีครับชื่อ สุรพงษ์ รมยะมาลี
username   red zafira
อายุ           47 ปี
อาชีพ         ค้าขายเป็นร้านขายยาครับ
ใช้รถ          zafira 2.2 2003 cdxสีแดง
ทะเบียน       วฮ 9471 กทม
โทรศัพย์      081 310 9039
ภูมิลำเนา      แยกเกษตร ถนนเกษตร-นวมินทร์ เสนานิคม จตุจักร กรุงเทพ
                ยินดีที่ได้รู้จทกท่านครับผมตาม คุณ เลย์ และ คุณ เอ้ มาครับ ขอมาแนะนำตัวด้วยครับ

Offline Lay

• นักรบพเนจร
  • **
  • รุ่นรถ: ZAFIRA
  • สีรถ : ดำ
  • เครื่องยนต์: 2.2
ยินดีครับพี่หมอสุ :lovelove

Offline thiratoon

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
ยินดีต้อนรับครับผม..

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline zaffy

• หนึ่งในใต้หล้า
  • รุ่นรถ: Zafira 1.8CD
  • สีรถ : บรอนซ์
  • เครื่องยนต์: Z18XE
สวัสดีครับพี่ :)

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
ยินดีต้อนรับด้วยความเต็มใจครับ  :P :P :P

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline Karavapong

• ผู้เยี่ยมยุทธ
 :D :D ยินดีต้อนรับครับ

Offline khomsan

ดีใจที่ได้เพื่อนสมาชิกใหม่เพิ่มอีกคน   ยินดีที่ได้รู้จักและยินดีต้อนรับครับผม :) :) :)

ขับแอสตร้าชีดาน 4 ประตู  จอดมากว่าเข้าอู่

Offline Oz_Non

• VIP's Member
  • 089-668 8878
    • www.puworldphone.com
ยินดีต้อนรับครับ :D :D

be a nice guy & wish everybody be happy in OPEL

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • DekGayRay's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
    • I'm Gayray's
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
ยินดีต้อนรับคร้าบ.... :sorry

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
ยินดีต้อนรับครับ

นุ่น ปีสาด GSi สีแดงเช่นกันครับ  :)

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

• *
ขอบคุณทุกๆท่านครับที่มาต้อนรับ ด้วยความอบอุ่นจริงๆครับ ;D

Offline jui2512

• รุ่นรถ: Corsa 5 door
  • สีรถ : สีเขียว
  • เครื่องยนต์: เครื่องเทพ
ยินดีต้อนรับครับ   :sorry

Offline pukaaak

• **
ยินดีต้อนรับ อีกคนคะ :แงๆ:

Offline moimoi

เหมือนกัน  :-[  ยินดีต้อนรับครับ

Offline 2000ips

• ขอพลังจงสถิตกับท่าน
ยินดีต้อนรับครับ

ผมอยู่ภูเก็ตครับ

ที่บ้าน Zaf ผม Z654 ละครับ

ชื่อ ศักดิ์ ครับ

Corsa GSi 1.6 X16XE  ผมใช้เอง MAเอง
Zafira 1.8CD Z18XE ผบทบ. และลูกๆใช้ครับ ผมทำหน้าที่ MA
BMx อีก 3 แค่เติมลมยาง

I Love Opel

• *
สวัสดีครับที่บ้าน zafira lover z 1962ครับ แต่เดี๋ยวนี้มาอยู่ประจำที่นี่ opel in แล้วครับ อีกที่ทีอยู่คือ www.zafiracafe.com ครับผม :ตาปิ้ง:ขอบคุณทุกท่านครับที่มาต้อนรับ  :)

Offline Korza

• No.: 55 , 68 , 277
  • รุ่นรถ: Corsa & Zafira, Grand Cherokee, Camry
  • สีรถ : ดำ ขาว บรอนส์มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ+ABS  X14XE  Z22SE
ยินดีต้อนรับครับ   :)

Offline อับดุล

• ชอบใช้ Opel
ยินดีครับ สีแดง เหมือนกัน corsa 5d
เอารูปมาให้ดูบ้างสิครับ
โตขึ้นจะเป็น zafira ด้วยนะ

คนเราทุกคน  ผมเชื่อว่า ไม่มีใครที่จะดีไปซะทุกอย่าง  ทุกๆคนต้องมีข้อเสียด้วยกันทั้งนั้นแหละ  แต่การที่พวกเรามาอยู่รวมกันได้  คบกันได้  พูดคุยกันได้ และสนิทกัน ก็เป็นเพราะว่า  เรานั้นต่างรับข้อเสียของกันและกันได้ก็เท่านั้นเอง   แต่เหนือสิ่งอื่นใด   เราจะต้องจริงใจและคอยช่วยเหลือซึ่งกันและกัน ในยามที่พวกของเราต้องการความช่วยเหลือ  และทำให้พวกของเรานั้นมีความสุขที่สุดเวลาที่อยู่กับเรา เท่านั้นพอ

Offline hengsak

• **
สวัสดีครับ พี่หมอ ผมเฮงครับ ยินดีที่ได้รู้จัก :ตาปิ้ง:

Offline jeedz

• พ่อบ้าน ณ. Opel.in.TH
    • Online Network Co.,Ltd
  • No.: VecB 01, Fortuner 111
  • รุ่นรถ: Opel Vectra B, Toyota Fortuner, BMW S1000R
  • สีรถ : VecB เขียว, Fortuner น้ำตาล, S1000R ขาว
  • เครื่องยนต์: Vectra B C20LET, Fortuner 1KD
พึ่งสังเกตุ .....  กลุ่ม zafira cafe นี่  4x   ทั้งนั้นเลยแฮะ

* jeedz เผ่น น น นนนน  อย่างไว

Tel. 089-4272257
http://www.on.co.th บริการ Web Hosting, Co-Location( ฝากวาง Server ), ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
สวัสดีครับ พี่หมอ ผมเฮงครับ ยินดีที่ได้รู้จัก :ตาปิ้ง:

ยินดีที่ได้รู้จักพี่เฮงเช่นกันครับ :P :P :P

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

• *
ขอบคุณครับ สมาชิกซาฟีราคาเฟโดยมากมีเลข สี่หลายคนครับผมว่าจะแต่งรถเป็น OPC เลยไม่กล้าดูความหมายแล้วเหมีอนตอกย้ำฮ่า ฮ่า  OLD PERSON CAR  ;D ;D ;D

Offline Korza

• No.: 55 , 68 , 277
  • รุ่นรถ: Corsa & Zafira, Grand Cherokee, Camry
  • สีรถ : ดำ ขาว บรอนส์มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ+ABS  X14XE  Z22SE
พึ่งสังเกตุ .....  กลุ่ม zafira cafe นี่  4x   ทั้งนั้นเลยแฮะ

* jeedz เผ่น น น นนนน  อย่างไว

หูย.....พี่จี็ดก็  เอ้่าะๆเพิ่งจบก็มีครับ แต่ส่งแนวหน้ารับรังสีได้อย่างฟูกูชิมะ ไดอิจิ มาก่อนไงครับ  ;) ;D :haha

Offline kastra

• VIP's Member
ยินดีด้วยคน

เมื่อวานตอนตี2 จอดโอเมกาเลี้ยงข้าวหมาข้างถนนอยู่ในซอยบ้าน ( ราชพฤกษ์ ซ. 6)
มี Zaf สีดำ ท่อคำรามด้วยความดุ ขับชลอดู เลยเห็นว่าเป็นท่อ Irmscher ทรงวงรีคู่ น่าจะเป็นของแท้ (เพราะของ42/1เสียงไม่เพราะเท่า)
ไม่ทราบว่าเป็นรถท่านใด

เคยสวนกันในซอย 2-3 ครังแล้ว

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง