ตามหาไซรัส สุดเจ๋ง ราคาเบาๆ ใช้งานดีครับ

jeabjamiro · 2934

Offline jeabjamiro

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
ตามหัวขอเลยใครมีอะไรมาแนะนำมั้งครับ
 ;D
http://www.wacom.eu/index2.asp?pid=9222
จะใช้กะอันนี้ครับ
ขอบคุณสำหรับ ทุกคำแนะนำครับ

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

Offline อยากข้าม

• นักรบพเนจร
  • **
ของที่มากะตัว pad มันไม่ดีหรือครับ หรือว่ามันไม่มีมาด้วย

Offline joyalice

• JoYaLiceZ iS iN tHe WonDerLanD ^__^
  • No.: 44
  • รุ่นรถ: Astra Van 1.6v
  • สีรถ : Violet
Stylus / สไตลัส not!! ไซรัส -___-'

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
Stylus / สไตลัส not!! ไซรัส -___-'

เล่นกันเองซะแระ  ;) ;) ;) :P :P :P

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

ไม่มีมานะครับ

สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
ถ้าไม่เข้ามาดู ก็ไม่รู้นะว่าเจี๊ยวจะเอาไซนัส ไปทำไม  ;D

ไม่รู้ว่าใช้รุ่นไหน (รูปลิงค์ไม่ขึ้นเลย) ลองสอบถามที่ร้านขายดูยัง?
พี่ว่าเขาน่าจะมีขายแยกนะ ของพี่ที่ใช้อยู่ก็ซื้อมาจาก Copperwire ทั้งหมดเลย
ส่วนสินค้า เห็นชัดๆเลย made in china ตอนนี้ ถ้าเงินเหลือ อยากได้ตัวที่เป็นจอสัมผัสทีเดียวเลย

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline แบงก์

• หนึ่งในใต้หล้า
  • corsa b ใช้ดี....จึงบอกเพื่อน
นึกว่าใครเป็นไซนัส :o

อยากได้ไม่ไผ่ไปใช้กะ ไอแปดดด นะครับเหอะๆ

Offline Spisit2493

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • โทร 085 534 1078
  • รุ่นรถ: Opel Corsa Gsi Zafira
  • สีรถ : Blue Green
  • เครื่องยนต์: X14XE Auto 2.2
ไม่ทราบไช้ทำอะไรได้บ้างครับ
ผมใช้ไอพอดอยู่
สมัครเฟสบุคแล้วแต่ยังคุยกับเพื่อนสมาชิกไม่เป็นเลยครับ

Offline Spisit2493

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • โทร 085 534 1078
  • รุ่นรถ: Opel Corsa Gsi Zafira
  • สีรถ : Blue Green
  • เครื่องยนต์: X14XE Auto 2.2

;D และก็เหนืออื่นใด เล่นเกมส์ทำเพลงครับ เหอะๆ
ขอบคุณครับ เช่นกันครับ

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
    • I'm Gayray's
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
wacom ๆๆๆๆๆๆๆๆ

แต่ตอนนี้ ไอแปด ก็เวริค์ มากๆๆๆๆๆๆๆๆ แล้ว
 :berserk

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง