((( Opel Astra 5 dr. ขอรายงานตัวคับ )))

เสือ · 35499

Offline เสือ

• หนึ่งในใต้หล้า
  • ขับอย่างเดียว
ชื่อเสือคับ 085-1661165
ประกอบอาชีพอิสระ นักสืบ + รับทวงหนี้
รับงานสืบทุกประเภท
-สืบประวัติบุคคล สืบและติดตามพฤติกรรมทางชู้สาว
-สืบประวัติการใช้โทรศัพท์มือถือ ดักฟังมือถือ สืบหาเจ้าของเบอร์ปริศนา
-สืบจับผู้ต้องหาตามหมายจับ
-สืบหาทรัพย์สินของลูกหนี้ (เพื่อยึดทรัพย์ บังคับคดี)
หรือใครจะหนีหนี้ (หนีไปตั้งหลัก) ก็ปรึกษาได้คับ
และสืบทุกเรื่องที่คุณอยากรู้ สืบทุกที่ทั่วราชอาณาจักรไทย

ใช้ opel astra 1.6 16v ปี1997 คับ
ซื้อมาประมาณ ต้นปีคับ ค่าตัว 110,000-
ได้มาก็มีเปลี่ยนถ่ายของเหลวในห้องเครื่องฯกับเปลี่ยนจานและผ้าเบรค นอกนั้นเดิมๆ
ที่ทำเพิ่มก็มี...
-ติดแก๊ส LPG + ถังโดนัท
-เปลี่ยนล้อ+ยาง
-เปลี่ยนเบาะ
-เปลี่ยนวิทยุ (พอได้ฟังผลบอล)
ดีใจคับที่มีคนรักรถ opel เหมือนกัน
ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคับ
« Last Edit: 04 Jun 2012, 23:33 by เสือ »

Offline moimoi

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
ยินดีต้อนรับครับ...  ฟังผลบอลหูอื้อเลยครัย   ??? ???

Offline mit

• ขับ corsa 5d
  • No.: 139
  • รุ่นรถ: opel corsa at 8v
  • สีรถ : เขียว...ลายทั้งคัน
  • เครื่องยนต์: c14nz เครื่องเทพ
เครื่องเสียงดังเพราะมากครับ เจอ ตัวเป็นละ... 8)

เจ็บมาเยอะ........
ปราจีนบุรี (พระราม ๙ )
tel. ๐๘๙ ๙๘๗๖๐๔๘ 092-0154924

Offline suradet

• นักรบพเนจร
  • **
  • Tong
เครื่องเสียงสวยดีคับ ค่าตัวเท่าไรคับ เบะคู่หน้าก็เด่นดีคับ ขอราคาค่าตัวเอบะด้วยคับ

suradet@mju.ac.th
Tong 083-3248274
อยู่เชียงใหม่
ขับ Opel corsa 5Dr สีเขียว เดิมๆๆ

Offline khomsan

ไม่ขอติและไม่ขอชมครับ   แต่ผมขอยินดีต้อนรับครับพี่เสือ  เห็นตอบกระทู้นั้นกระทู้นี้บ่อยๆนึกว่าเป็นคนเก่าๆของที่นี่  มาคราวนี้เล่นเป็นน้องใหม่ในยุทธจักรเลยนะครับ  ต้อนรับแทบไม่ทัน ;D ;D ;D

ขับแอสตร้าชีดาน 4 ประตู  จอดมากว่าเข้าอู่

Offline Kaset

• รุ่นรถ: ASTRA hatchback
  • สีรถ : น้ำเงินเหลือบม่วงแกมดำ
  • เครื่องยนต์: X16XEL
ฟังผลบอล  ??? ??? ??? ??? ???

086-9137682  ชื่อเล่น  แบงค์ ครับ
อยู่เขียงใหม่   

Offline jeedz

• DekGayRay's
  • พ่อบ้าน ณ. Opel.in.TH
    • Online Network Co.,Ltd
  • No.: VecB 01, Fortuner 111
  • รุ่นรถ: Opel Vectra B, Toyota Fortuner, BMW S1000R
  • สีรถ : VecB เขียว, Fortuner น้ำตาล, S1000R ขาว
  • เครื่องยนต์: Vectra B C20LET, Fortuner 1KD
= =" พี่เอารถไปหนีน้ำที่ใหนครับ จำได้ว่าอยู่บางรักพัฒนา

Tel. 089-4272257
http://www.on.co.th บริการ Web Hosting, Co-Location( ฝากวาง Server ), ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

Offline Ball

• No.: 279
  • รุ่นรถ: astra caravan
  • สีรถ : เทา
  • เครื่องยนต์: 1.6 8V
สุดเท่.....ครับ    8) 8) 8)

ขอบคุณคับ ขอบคุณคับ ขอบคุณคับ
พี่suradet ถามราคาของ ผมขอนึกแปปนึง
เบาะคู่หน้า 6900 ใช้รางเดิม เบาะเดิมยังอยู่คับ ติดตั้งไม่เกินชั่วโมง
เบาะหลัง 3500 ใช้เบาะเดิมคับ แต่ให้ช่างเขาแปลงตรงส่วนบนตามรูป ช่างใช้เวลา 2 วันคับ

« Last Edit: 16 Nov 2011, 23:04 by เสือ »

เครื่องเสียงสวยดีคับ ค่าตัวเท่าไรคับ เบะคู่หน้าก็เด่นดีคับ ขอราคาค่าตัวเอบะด้วยคับ
พวกเครื่องเสียงย้ายมาจาก corsa คับ
ถ้าผมจำราคาไม่ผิดนะ 2ปีกว่าแล้ว
วิทยุ cd/mp3/vcd             3000
TV                                  2800
ปรีแอมป์                           3000
ลำโพงเสียงแหลม3คู่             3300
ลำโพงเสียงกลาง 3คู่            7500
ซับฯ12" 1คู่                     14000
พาวเวอร์แอมป์ขับกลางแหลม  3500
พาวเวอร์แอปม์ขับซับฯ          9500
ตีตู้เปิด                             2500
ที่เหลือก็เป็นพวกสายไฟ สายสัญญาณ
งานไม้+หนัง+ค่าแรงช่าง(แถวบ้าน) 1000+เบียร์ 2 ขวด

ส่วนเบาะลายอื่นๆเขาจะขายอยู่ประมาณ 6000 คับ
ร้านก็อยู่แถวบ้านคับแต่ตอนนี้หนีน้ำไปไหนก็ไม่รู้

รูปมีเยอะคับ แต่เน็ทไม่เป็นใจ

« Last Edit: 16 Nov 2011, 16:47 by เสือ »

= =" พี่เอารถไปหนีน้ำที่ใหนครับ จำได้ว่าอยู่บางรักพัฒนา

ต้องบอกว่าหนีจวนเจียนจะจนกระดานอยู่แล้วคับพี่
โชคดีว่ามวลน้ำก้อนใหญ่ไหลด้วยความเร็ว
800,000 ล/บม. ต่อวินาทีได้อ่อนกำลังลง
พร้อมๆกับเพื่อนบ้านระดมเครื่องสูบน้ำช่วยกันสูบลงสู่หมู่บ้านข้างๆ เฮ้อ........
"เอาอยู่"

Offline suradet

• **
  • Tong
ขอบคุณคับสำหรับข้อมูล  8)

suradet@mju.ac.th
Tong 083-3248274
อยู่เชียงใหม่
ขับ Opel corsa 5Dr สีเขียว เดิมๆๆ

พี่ที่เคยโทรฯมาเรื่องแผงลำโพงข้างประตู
ยังงัยรอน้ำลดก่อนนะคับ น้ำยังท่วมหัวเข่าอยู่
ผมยังไม่ได้เซฟเบอร์ฯ รบกวนโทรมาอิกที
ขอบคุณคับ

Offline kemmachart

• **
  • No.: 1972
  • รุ่นรถ: corsa
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: 1.4
รถแต่งสวย เครื่องเสียงเต็มๆ อิจฉาจัง :ตาปิ้ง:

ขอบคุณคับ
อันที่จิงมันยังไม่จบดีคับ
อีกหลายชิ้นยังรอประกอบ
มาโดนน้ำท่วมเสียก่อน

ก็อาศัยว่าร้านเครื่องเสียงเป็นพวกกัน
ตัดไม้เอง โป๊วเอง ขัดเอง ออกแบบเอง
ดีมั่ง เสียมั่ง ก็มันดีคับ

Offline tuck

• ผู้เยี่ยมยุทธ
รถดูแลดีมากเลยครับเห็นแล้วอิจฉา :nono

Offline pukaaak

• **

Offline youth

• Love me Love my dog
  • No.: 158
  • รุ่นรถ: Corsa 5dr
  • สีรถ : Grey
  • เครื่องยนต์: Toyota 4E FE AT
 8) 8) 8)

corsa 5dr+4E FE AT
cell : 089 894 4878  
รับโปรโมทเวบติดหน้าแรกอันดับหนึ่งบน google  www.tookdeejang.com
MSN : tookdeejang@hotmail.com
website : Event Organize Agency www.fourthcreation.com
e_mail : sarayuth@fourthcreation.com

Offline mit

• ขับ corsa 5d
  • No.: 139
  • รุ่นรถ: opel corsa at 8v
  • สีรถ : เขียว...ลายทั้งคัน
  • เครื่องยนต์: c14nz เครื่องเทพ
เอาชายล่างมาโชติ ด้วยดิ.... :giveme

เจ็บมาเยอะ........
ปราจีนบุรี (พระราม ๙ )
tel. ๐๘๙ ๙๘๗๖๐๔๘ 092-0154924

เอาชายล่างมาโชติ ด้วยดิ.... :giveme
;)
« Last Edit: 24 Dec 2011, 20:13 by เสือ »

Offline tuck

เหมือนผมเคยเห็นพี่เลย ใช่ที่มีคอร์ซ่าสีม่วงป่าวครับ

Offline Kaset

• รุ่นรถ: ASTRA hatchback
  • สีรถ : น้ำเงินเหลือบม่วงแกมดำ
  • เครื่องยนต์: X16XEL
part รอบคันประมาณเท่าไรหรอครับ อยากได้บ้างจัง  :สำนึก: :สำนึก: :สำนึก:

086-9137682  ชื่อเล่น  แบงค์ ครับ
อยู่เขียงใหม่   

เหมือนผมเคยเห็นพี่เลย ใช่ที่มีคอร์ซ่าสีม่วงป่าวครับ
ไช่คับ
สี่ม่วง เปลี่ยนเป็นม่วงเข้ม 5 ตูนะ

part รอบคันประมาณเท่าไรหรอครับ อยากได้บ้างจัง  :สำนึก: :สำนึก: :สำนึก:
ชิ้นหน้า+กาบซ้าย-ขวา ซื้อในเวปนี้แหละคับ ดิบๆ 6200+ทำสี 3000
หลัง 2 ชิ้นซื้อกับพี่เข้ ชิ้นละ 1000 สีเดียวกับรถเลยคับ(ของซาฟีร่าตัวนอก มาตัดแต่งเอาเอง)

Offline PaNg2PoNg

• s_rungsak@hotmail.com
  • รุ่นรถ: Astra 5 Doors & D Max CAB 4 Hi Lander
  • สีรถ : Bronze เงินทั้ง 2 คัน
  • เครื่องยนต์: Opel 1.6 8V &  D Max 2500 Ddi
อิจฉารถสวยๆอ่า อยกาได้ชายล่างบ้างอ่ะ สวยๆ

"น้องงอแง" Astra 8V (C16SE) รถเดิมๆ จอดอู่มากกว่าบ้าน

Offline chai3392

• No.: ชื่อ ไอ - เปิ้ล เบอร์ 278 (เพราะมีโฟร์คลิฟท์ชื่อไอ-ช่วย)
  • รุ่นรถ: Corsa 3Dr. 1995 1.4i
  • สีรถ : ฟ้าอ่อน
  • เครื่องยนต์: C14NZ เกียร์ AT ของ X14XE
รถท่านสวยและขลังมากครับ :ไถ: :ไถ: :ไถ: :ไถ:

ทำงานช่างเป็นหลายอย่าง แต่ไม่ได้รับจ้าง ไว้ช่วยตัวเองและผู้อื่นบ้างเป็นบางครั้ง

Offline umc2006

รถสวย เครื่องเสียงสุดยอดคับ  :หึหึ:

มิตรภาพ สำคัญกว่าเงินตรา..

Offline jeabjamiro

• ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
ผมเห็นรถจริงๆมาแล้ว สวย เหอะๆ

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

ผมเห็นรถจริงๆมาแล้ว สวย เหอะๆ
;)
ผมก็เห็นพี่เจี๊ยบตัวเป็นๆแล้ว
หล่อเหลาเอาการ

;)

Offline jeabjamiro

• ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
 :o ไม่จริงๆพี่เสือ หล่อ กว่า 5555 ชงกันเองเห็นๆ เหอะๆ

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง