รวบรวมสมาชิก ( ภาคกลาง ) ครับ ^_^

Omega VIP · 73383

Offline มือใหม่corsa

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
ปลาเกล็ดก็  ปลานิล  ตะเพียร  ยี่สก  อะไรประมาณนี้  ถ้าปลาหนังก็  พวกสวาย  ปลาดุก อ่ะครับยังไงถ้าว่างก็เชิญครับ   :D

น้าโหน่ง ทวดหมอ ไปตกปลากัน  กอล์ฟรอกินนะ  ไม่ทำบาปกับปลา แต่ทำกับสัตว์ 2 เท้าอ่ะ  ;D ;D ;D

มาทีละเท้า แต่ เท้าละหลายๆทีได้เป่า ;D ;D ;D

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • DekGayRay's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
ปลาเกล็ดก็  ปลานิล  ตะเพียร  ยี่สก  อะไรประมาณนี้  ถ้าปลาหนังก็  พวกสวาย  ปลาดุก อ่ะครับยังไงถ้าว่างก็เชิญครับ   :D

น้าโหน่ง ทวดหมอ ไปตกปลากัน  กอล์ฟรอกินนะ  ไม่ทำบาปกับปลา แต่ทำกับสัตว์ 2 เท้าอ่ะ  ;D ;D ;D

มาทีละเท้า แต่ เท้าละหลายๆทีได้เป่า ;D ;D ;D

สัตว์ 2 เท้า.... กิ่งก่าเหรอฮะ..เห็นมันก็วิ่ง 2 ขา....  8) 8) 8) 8)

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline Omega VIP

เหอๆ กิ๊งก่าที่ไหนวิ่ง 2 ขาหว่า ไม่เคยไปนั่งดูอ่ะ  ;D ;D ;D

Offline umax66

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
สวัสดีครับพี่ๆ
ชื่อ : นาย อุฬาร ฉิมหิรัญ ครับ
รถ : รอเปลี่ยนมือจากคุณพ่อครับ 1995 Astra 1.6 16v ครับ ;)
ที่อยู่ : อยู่ข้างถนนครับ (ตึกแถว) ถ.พัฒนาการ สวนหลวง กรุงเทพ ครับ
อาชีพ : ยังเรียนอยู่เลยครับ ม.5เอง เด็กเตรียมพัฒครับ จะมีรุ่นพี่ที่นี่ไหมเนี่ย / พอจะตัดต่ิอเพลงได้ครับ(เพื่อนใช้บ่อย)
เมลล์ : hellcat_p50@hotmail.com ครับ
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับพี่ๆ

สมัครมาก็ไว้หาความรู้ใช้ในอนาคตฮะ  :)

15 years old Astra 1.6 16v X16XEL

Offline kamolwat_t

• โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
ยินดีต้อนรับคร้าบ.....

เด็กสุดเลยมั่งครับเนี้ย...ระวังนะฮะ.. แถวๆนี้มีลิงกินเด็กอยู่...  :o 8) 8) 8)

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

ยินดีต้อนรับ  แถวนั้นเป็นแหล่งที่เราไปประจำครับ Auto bac รึ Mc Jusco พัฒนาการ

Offline ศุภโชค ชะบา

• *
  • Tel 0841170225
vectra B รายงานตัวอีกครั้ง
ชื่อ ศุภโชค ชะบา(โต้ง)
ที่พัก สมุทรปราการ
อาชีพ พนักงานบริษัท
มือถือ0841170225

ด้วยใจรักและตั้งใจ

Offline ongchai

• หนึ่งในใต้หล้า
  • top'Zaa
    • ULTIMA-G
หวัดดีครับ..รายงานตัวด้่วย แต่ยังไม่มีรถเลยอ่า ไม่รังเกียจนะครับ

Name : top's
User : ongchai
Mail : ongchai007@hotmail.com
Tel : 08-1779-7389 GSM 

รถ : ยังม่ายมีอ่าคับ อยากได้_ซ่า 3Dr (ขาวหรือแดง)
สิงสู่ :  พุทธมณฑล.ท่าพระ กรุงเทพฯ
อาชีพ : รับราชการ

เรารักในหลวง
ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกท่าน สำหรับคำแนะนำครับ
08-1779-7389 top'Zaa

ยินดีต้อนรับอีกครั้งครับ  อยากได้คอซ่า ต้องปรึกษา ลุงเบิร์ดครับ  ขานั้นจัดให้คนในนี้ไปหลายคันแล้ว  แต่เวลาไปดูแนะนำชวนสมาชิกไปดูด้วยนะครับ

ไม่ได้ให้ได้ครอบครองรถช้ำอ่ะ  ดูหลักเรื่องตัวถังครับ  เครื่องยนต์ + เกียร์ ทำใหม่ได้ครับ  เรื่องสีก็เหมือนกันครับ  ทำสีใหม่ได้ครับ  น้าหนวดทวดหมอ แนะนำได้

Offline kk

• นักรบพเนจร
  • **
    • www.sccleanning.com
  :ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง:น้องใหม่คับ
username. kk ครับ
พหนะเข้าร่วมก๊วน. แอสตร้า แวน1.6 แดงทั้งคันสีใหม่ๆหมดไปหมื่นกว่า ???
ที่พำนัก. ลาดพร้าว บางกะปิครับ :ปลิว:
อาชีพเลี้ยงตัว. ทำบริษัททำความสะอาดครับ ซักพรม โซฟา ผ้าม่าน ทำความสะอาดคอนโดที่พักและทุกอย่างครับปรึกษาได้นะราคากัน555 ;) ;D
ที่ติดต่อทางโลกit. russaran010679@hotmail.com  หรือ www. sccleanning.com :D

Astra van 1.6 จะถูกจะแพงเอาแดงไว้ก่อน
เป็นคน   ดี   ที่ไม่ดัง..........ดีกว่า เป็นคน   ดัง   ที่ไม่ดี
081-3689673 รุสจร้าช่วยได้จะช่วยช่วยไม่ได้จะภาวนาช่วย

www.sccleanning.com

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
^
เด๋วให้ต้นติดต่อ ทำความสะอาดภายในรถได้เลย..!

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline kk

• **
 :D :D :Dได้เลยครับผมมีน้ำยาดีๆอยู่เยอะภายในผมตอนซื้อมาดำพอสมควรแต่ตอนนี้ขาวจั๊วน่าเจี๊ยะแล้ว555 :-*

Astra van 1.6 จะถูกจะแพงเอาแดงไว้ก่อน
เป็นคน   ดี   ที่ไม่ดัง..........ดีกว่า เป็นคน   ดัง   ที่ไม่ดี
081-3689673 รุสจร้าช่วยได้จะช่วยช่วยไม่ได้จะภาวนาช่วย

Offline kk

• **
 :ปลิว: :ปลิว: :ปลิว:อ้อลืมบอกเบร์โทรตอนรวบรวมสมาชิกภาคกลาง 081-3689673 ตลอด24 ชม.ครับช่วยได้จะช่วยช่วยไม่ได้จะภาวนยาช่วย555 :สำนึก:

Offline ongchai

• หนึ่งในใต้หล้า
  • top'Zaa
    • ULTIMA-G
หวัดดีครับ..รายงานตัวด้่วย แต่ยังไม่มีรถเลยอ่า ไม่รังเกียจนะครับ

รถ : ยังม่ายมีอ่าคับ อยากได้_ซ่า 3Dr (ขาวหรือแดง)
สิงสู่ :  พุทธมณฑล.ท่าพระ กรุงเทพฯ

หวัดดีครับ..รายงานตัวอีกครั้ง ตอนนี้มี cosa เป็นของตัวเองแล้วนะครับ  :)

รถ : corsa 3Dr M/T (เขียว)

เรารักในหลวง
ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกท่าน สำหรับคำแนะนำครับ
08-1779-7389 top'Zaa

• No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
หวัดดีครับยินดีที่ได้รู้จักครับ ผมหมอ คอซ่า 3ประตูครับ บางใหญ่ นนทบุรี ครับ

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com

Offline สิงห์แดง

• **
ขอเป็นสมาชิกด้วยครับ!!!
ชื่อ    นายนะธี  อายุ 46 ขวบ
รถ     คอร์ซ่า 3 D  สีแดง
อาชีพ      รับราชการ
ที่อยู่      อินทร์บุรี สิงห์บุรี
โทร       081-8522082
สิงห์แดง = อยู่สิงห์+รถสีแดง 

ขออภัย ..ยังหัดโพสอยู่  วอนผู้รู้โปรดชี้แนะ!!
« Last Edit: 20 May 2010, 11:07 by สิงห์แดง »

Offline สิงห์แดง

• **
« Last Edit: 20 May 2010, 11:11 by สิงห์แดง »

ยินดีต้อนรับครับ  ว่างๆนัดทานข้าวกันครับน้า

ขอเป็นสมาชิกด้วยครับ!!!
ชื่อ    นายนะธี  อายุ 46 ขวบ
รถ     คอร์ซ่า 3 D  สีแดง
อาชีพ      รับราชการ
ที่อยู่      อินทร์บุรี สิงห์บุรี
โทร       081-8522082
สิงห์แดง = อยู่สิงห์+รถสีแดง 

ขออภัย ..ยังหัดโพสอยู่  วอนผู้รู้โปรดชี้แนะ!!

หวัดดีครับคุณลุงนะธี  :) :) :)ยินดีที่ได้รู้จักและยินดีต้อนรับครับ ผมหมอครับ corsa 3Dr. 1.4i 8V Auto อยู่ อ.บางใหญ่ จ.นนทบุรีครับ :) :) :)

Offline aiwullop

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • ลภ หนุ่มสุพรรณ 0859724070
ชื่อ วัลลภ ครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

ชื่อ วัลลภ ครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

ยินดีต้อนรับครับ  แต่ผมรับฝากแต่ตังค์ กับ สาวๆตัวเป็นๆครับ

ยินดีต้อนรับครับ  แต่ผมรับฝากแต่ตังค์ กับ สาวๆตัวเป็นๆครับ

อ้าวเพื่อนกอล์ฟเดี๋ยวนี้นายเปลี่ยนรสนิยมแล้วเหรอ ;D ;D ;D

Offline jannybunny

• **
  • ืnewbie
  • No.: #149
  • รุ่นรถ: vectra a 5door AT
  • สีรถ : น้ำเงิน
  • เครื่องยนต์: c20ne
รถที่ใช้ เวคตร้า เอ
ชื่อ เจนพล พลังธนสุกิจ เรียกเจนนี่ก็ได้ครับ
ที่อยู่ วันหยุดอยู่ที่นวนครครับ
อีเมล jannybunny@gmail.com
ที่ทำงาน ม.เกษตรศาสตร์ครับ บางเขน คณะวิศวกรรมฯ
โทร 0879289930

มีอะไรยินดีช่วยเหลือครับ ฝากเอาไว้ในอ้อมใจด้วยนะครับ  :ตาปิ้ง:

ของที่รัก เป็นยังไงก็รัก
เหนือคำว่ารัก คือความเข้าใจ

รถที่ใช้ เวคตร้า เอ
ชื่อ เจนพล พลังธนสุกิจ เรียกเจนนี่ก็ได้ครับ
ที่อยู่ วันหยุดอยู่ที่นวนครครับ
อีเมล jannybunny@gmail.com
ที่ทำงาน ม.เกษตรศาสตร์ครับ บางเขน คณะวิศวกรรมฯ
โทร 0879289930

มีอะไรยินดีช่วยเหลือครับ ฝากเอาไว้ในอ้อมใจด้วยนะครับ  :ตาปิ้ง:

โธ่เอ้ย....อยู่คณะวิดซาวะก็ไม่บอก เมื่อเดือนที่แล้วก็ไปเรียนที่คณะวิดซาวะมาทั้งเดือนเลย เป็นเดือนที่วุ่นวายมาก เดินประเพณีงี้ รับน้องงี้ ซ้อมรับปริญญางี้ ยังเจอแอ๊ดด้าสีแดงจอดหลบมุมใต้ต้นหูกวางตรงหลังเศรษฐศาสตร์เลย

Offline jannybunny

• **
  • ืnewbie
  • No.: #149
  • รุ่นรถ: vectra a 5door AT
  • สีรถ : น้ำเงิน
  • เครื่องยนต์: c20ne
คันนั้นก็ขับอยู่ครับพี่หมอ เกียร์เสียเจ้าของไม่ซ่อมเลยจอดเฉยๆ ขอซื้อก็ไม่ยอมขายครับ
พี่ีหมอขยันมากๆครับพี่  :ตาปิ้ง:

ของที่รัก เป็นยังไงก็รัก
เหนือคำว่ารัก คือความเข้าใจ

คันนั้นก็ขับอยู่ครับพี่หมอ เกียร์เสียเจ้าของไม่ซ่อมเลยจอดเฉยๆ ขอซื้อก็ไม่ยอมขายครับ
พี่ีหมอขยันมากๆครับพี่  :ตาปิ้ง:

อ้าว....รถเสียไม่ซ่อม ไม่ขาย จอดเกะกะเอาไว้เฉยๆเสียพื้นที่จอดรถหมด น่าจะเอาไปจอดไว้ที่บ้านเน๊อะหรือว่าที่บ้านรถเยอะที่จอดไม่พอหว่า :มั้ง: ;D ;D ;D

Offline pook

• *
มณีรัตน์ ศรีสวัสดิ์
username pook
ขับ opel astra 1.6v เดิม เดิม สีเขียว กข 226 สมุทรสงคราม เป็นพยาบาลค่ะ
E-mail ma-nee-s@hotmail.com

Offline yossawaj

• **
พี่โน่ครับผม Astra สี่ประตูสีเท่า ทะเบียนนนทบุรี บ้านอยู่ซอยเรวดี แคราย นนทบุรี อาชีพรับราชการประจำที่ จ.อุดร เป็นอันว่าอยู่ทั้งภาคกลางและภาคอีสานขอรับกระผม

มณีรัตน์ ศรีสวัสดิ์
username pook
ขับ opel astra 1.6v เดิม เดิม สีเขียว กข 226 สมุทรสงคราม เป็นพยาบาลค่ะ
E-mail ma-nee-s@hotmail.com

ใช่พี่ ที่พาเที่ยวทริปopel ที่ตลาดน้ำอัมพวา ป่ะครับ

Offline somsak_nong

• *
สวัสดีครับ พี่น้อง  8)

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง