[ Corsa ] มาสมัครเป็นสมาชิกใหม่ครับ

gong07 · 15576

Offline ยัยแมวอ้วน

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
    • Online Network Co.,Ltd.
  • No.: 01 (น้อง We-Za)
  • รุ่นรถ: เหมือนของ Jeedz
  • สีรถ : เหมือนของ Jeedz
  • เครื่องยนต์: เหมือนของ Jeedz
เห็นเพื่อน ๆ สมาชิก บอกว่าของสมาชิก Zeabiscuit (บอมบ์) มีสีม่วงด้วยอยากชมเป็นแนวทางบ้างครับ ไม่ทราบว่าพอจะลงให้ชมด้ไหมครับ  วันก่อนขับรถไปแถวปิ่นเกล้า พุทธมณฑล  เห้นคันเนี๊ย....สวยจัง ไม่รู้เป็นเพื่อน ๆ สมาชิกหรือป่าว พอดีขับตามไม่ทัน ได้มาแค่นี้ ขออนุญาต ลงรูปเพื่อสอบถามนะครับ ไม่รู้ผิดกฏหรือป่าว  แต่เสี่ยงอยู่นะ ขับรถไปแอบถ่ายไปด้วยครับ (ล้อแม๊กขาว  มี Gap หลังด้วย)

รถคุณบอมบ์ค่ะ  >>  http://www.opel.in.th/index.php/topic,69.0.html

น้อง We-Za corsa น้อย ม่วงเข้ม No.01
++++++++

http://www.on.co.th >> บริการ Web Hosting, Co-Location ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

"บุคคลนั้นหรือนอนที่ร่มเงาต้น​ไม้ใด ไม่ควรหักกิ่งต้นไม้นั้น, เพราะผู้ประทุษร้ายมิตร เป็นคนเลวทราม."

Offline josing

• นักรบพเนจร
  • **
Reply #31 on: 19 Oct 2009, 23:53
 :Dอยากมีidolคือการเด่ะ สู้ๆตามล่าฝัน

Offline Joofy

• เจ้าพ่อห้องเย็น
ยินดีต้อนรับด้วยคนครับบบบบบบบบบบ...
ค่อยๆทำไปนะครับ....

www.opel.in.th

www.dekgayray.com

www.phuntana.Hi5.com

phuntana@hotmail.com

Mobis : 081-0202-400

Offline gong07

• **
ตอนนี้กำลัง เสริมหล่ออยู่นะครับ สภาพเลยดูแย่ ๆ แจ่มเมื่อไร เจอกัน

Offline Aramiss

• ผู้เยี่ยมยุทธ
    • www.sartrayuth.org
ยินดีต้อนรับครับ  :) :) :)

Hobby : Flyfishing & Traditional Archery

Work : Thai-Sword Fighting Master & Weapon Maker

Jop : Drive Opel Vectra B

Offline Nu_Paiy

• ~นู๋เป้ย,,เด็กลิง,,AnNi~
ยินดีต้อนรับนะคะ

^^

\\^-^*//  ลัลล๊า ลัลล๊า ......
Opel In...."e'rywhere"

*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*
Astra 5Dr.--Nu_BlueBerry ~~~

• **
กลับมาอีกครั้ง :) รูปร่างเริ่มฟิตขึ้นไหมครับ กับเจ้าน้องม่วง 5 D ของผมครับ ทะเลาะกับทุกร้านที่ไปแปลงโฉมเลย  :ไม่: เพราะไม่ถนอมน้องชายเราเลย

• **
อีกมุมครับ

• **
ด้านท้าย

• **
และด้านข้าง หมดแระ อย่าเพิ่งเบื่อนะครับ กำลังบ้าอยู่ครับ เสร็จไปแล้ว 70% ตามความรู้สึกผมนะ ยังเหลือภายในอีก และจะมารายงานใหม่นะครับ (รูปไม่ชัดเพราะถ่ายจากมือถือครับ)

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
โอ้ กันชน vita หน้าหลังเรย.... :-* :-*

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

• **
วันนี้เอาไปทำภายในมาครับ ยังไม่เรียบร้อย ถ้าเรียบร้อยเมื่อไร จะเอามาให้ดูครับ

Offline pukaaak

• **
ยินดีต้อนรับ ด้วยคนคะ

Offline Osaint

• ToT ซ่าไม่เลือกที่
  • No.: 77
  • รุ่นรถ: CORSA
  • สีรถ : ORANGE
  • เครื่องยนต์: 1400
 ;D welcome to opel in thailand คร้าบ .. ;D

0 8 8 3 6 1 9 3 9 7

Offline Nu_Paiy

• ~นู๋เป้ย,,เด็กลิง,,AnNi~
สู้ๆๆๆๆ

เพื่อรถสวยยยยยยยค๊าาา....

:D :D :D

\\^-^*//  ลัลล๊า ลัลล๊า ......
Opel In...."e'rywhere"

*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*
Astra 5Dr.--Nu_BlueBerry ~~~

Offline plawahn

• CarreraZ Racing *~Thai-Nichi Instituof technology
ทำให้สวยๆนะคับ จะได้เปน คอซ่า 5 ดอ สวยๆอีกคันหนึ่ง

เวลคั่มครับ

ปล.รถป๋มจะเปลี่ยนร่างแล้ว  รอก่อนๆๆ  อิอิ

STATUS :: ***COMPLETE CORSA TURBO !!!!!***

- PLAWAHN LADY RACING SCHOOL รับเปิดคอร์ส สอนสุภาพสตรีซิ่งอย่างปลอดภัย*

Offline nui

:D แปลงร่างสะจำไม่ได้เลย

www.toffeeclub.com
www.nokia gang.com
รักในสิ่งที่ชอบและมองเห็นถึงอนาคตที่สดใส nuiprakasit@hotmail.com

Offline chairai

• กิ๊ฟ ลำพูน
  • รุ่นรถ: opel corsa c14nz 1.4 AT
  • สีรถ : ฟ้าจร้า
  • เครื่องยนต์: เครื่อง c14nz เกียร์ออโต้
สถาพภายนอกงาม มากมายครับ (ของผมยังด่างอยู่) เรื่องเครื่องเป็นไงบ้างครับ เกียร์เปลี่ยนนิ่มหรือป่าว ดูจากรูปภาพด้านหลัง ไม่ได้ติดแก๊สใช่ไหมครับ อย่างนี้น่าจะโดนสปริงโหลดซักชุด (ความฝันกระผมแต่ต้องเบรคไว้ก่อนเพราะพึ่งโดนโช๊คแก๊สไป) ยังไงก็เน้นดูแลเรื่องเครื่องอย่างที่เพื่อนๆ เตือนไว้ก็ดีน๊ะครับ เพราะมันเป็นตัวสูบเงินอย่างดีทีเดียว

มีปัญหาเรื่องรถ คอซ่า c14nz ปรึกษาได้ครับ 08-5131-5081 ตอบได้เท่าที่มีประสบการณ์ครับ

• **
ขอบคุณมากครับทุกคนที่เข้ามาชมครับ รถไม่ได้ติดแก๊สครับ เครื่องและเกียร์ก็บำรุงไปเรื่อย ๆ ครับ คุณ chairai ใช้ 5 d ใช่ไหมครับ งั้นวันหน้าต้องขอคำปรึกษาบ้างแล้วล่ะ

Offline chairai

• กิ๊ฟ ลำพูน
  • รุ่นรถ: opel corsa c14nz 1.4 AT
  • สีรถ : ฟ้าจร้า
  • เครื่องยนต์: เครื่อง c14nz เกียร์ออโต้
ขอบคุณมากครับทุกคนที่เข้ามาชมครับ รถไม่ได้ติดแก๊สครับ เครื่องและเกียร์ก็บำรุงไปเรื่อย ๆ ครับ คุณ chairai ใช้ 5 d ใช่ไหมครับ งั้นวันหน้าต้องขอคำปรึกษาบ้างแล้วล่ะ

ครับ ยินดีครับ ให้ความรู้ได้เท่าที่รู้ครับ ผมคอซ่า 5 ดอ 1.4 8 วาวล์ครับ เกียร์เริ่มกลับเยอรมันแล้วครับ แต่รถผมใช้แก๊สครับ ตอนล้อ 13 ก็ 150 ตลอดอีครับถ้ามีถนนวิ่ง
พอล้อ 15 เหลือ 120-130 ประมาณนี้ครับ

มีปัญหาเรื่องรถ คอซ่า c14nz ปรึกษาได้ครับ 08-5131-5081 ตอบได้เท่าที่มีประสบการณ์ครับ

• **
แหะ ๆ  ท่าทางล้อจาหนัก (แซวเล่นนะครับ)

• **
ภายในเอาไปทำมาแระ  ;)  แต่ก็เจ็บอีกแระ  :จุก:

• **
กำลังไปดู ๆ เครื่องเสียงใหม่ และจามาให้ชมเรื่อย ๆ นะครับ

Offline kamolwat_t

• โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
อ่า... สีสดกว่าเจ้าบอมบ์อีก... :-*

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง