[ Corsa ] ซื้อมาและ แดงทั้งคัน

beer3000 · 11008

Offline thiratoon

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
ยินดีต้อนรับครับ ช่างคอมฯ ขับคอร์ซ่า เท่ดีออก
รู้ได้ไงครับว่าผเป็นช่างซ่อมคอมพิวเตอร์ เก่งจังเคยพบผมหรือเปล่าครับเนี่ย

แหมก็คอมวางซะล้นมาหน้าบ้านอย่างน้าน ;D ;D ;D

เขาทักก่อนจะเห็นรูปหน้าบ้านซะอีก คุณเบียร์ เขาเคยเป็นช่างคอมฯที่พันทิพย์ครับ  ตอนนี้ไม่ทราบว่าแยกสาขาไปอยู่ถึงไหนแล้วครับ

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
รู้ได้ไงครับว่าผเป็นช่างซ่อมคอมพิวเตอร์ เก่งจังเคยพบผมหรือเปล่าครับเนี่ย
มันเป็นพรสวรรค์ของคนใช้รถโอเปิลครับ... ;D ;D  อันดับแรกเลยคือต้องคอยสังเกตุรถตัวเองทุกวัน 8) 8) 8)
เก่งๆจริงๆ อิอิอิอิ แบบว่าอยากได้ไฟหน้ากับไฟท้ายครับ ถ้ามีใคร คนรู้จักขายก็บอกกันมั่งนะครับ ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ อิอิอิ

เรามาเจอกันช้าไปครึ่งเดือน ผมเพิ่งจำหน่ายไฟหน้าให้เพื่อน Security ไปครับ  แต่ยังไม่ได้ส่งมอบเลยครับ  รอเค้าออกเวรนัดรับของอยู่ครับ

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline moimoi

ยินดีต้อนรับครับ   :D         

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
ยินดีต้อนรับครับ ช่างคอมฯ ขับคอร์ซ่า เท่ดีออก

แหมก็คอมวางซะล้นมาหน้าบ้านอย่างน้าน ;D ;D ;D

เขาทักก่อนจะเห็นรูปหน้าบ้านซะอีก คุณเบียร์ เขาเคยเป็นช่างคอมฯที่พันทิพย์ครับ  ตอนนี้ไม่ทราบว่าแยกสาขาไปอยู่ถึงไหนแล้วครับ

ยังงี้ต้องยกตำแหน่งร้อยพันรู้ ออฟ เดอะ เยียร์ ให้ซะแว้ว
8) 8) 8)

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline bat

• bat
เรามาเจอกันช้าไปครึ่งเดือน ผมเพิ่งจำหน่ายไฟหน้าให้เพื่อน Security ไปครับ  แต่ยังไม่ได้ส่งมอบเลยครับ  รอเค้าออกเวรนัดรับของอยู่ครับ
  ผมยังไม่ลืมนะครับแต่ไม่มีเวลาเลยจริงๆ ช่วงนี้ต้องทำงานหนักเพื่อหาเงินมาจ่ายค่าทำรถ  ;D ;D

มันคนละข้างกะผมรึป่าวครับ เดี๋ยวแบ่งให้

Offline beer3000

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • ถ้าบินได้ บินไปแล้ว
มันเป็นพรสวรรค์ของคนใช้รถโอเปิลครับ... ;D ;D  อันดับแรกเลยคือต้องคอยสังเกตุรถตัวเองทุกวัน 8) 8) 8)
เก่งๆจริงๆ อิอิอิอิ แบบว่าอยากได้ไฟหน้ากับไฟท้ายครับ ถ้ามีใคร คนรู้จักขายก็บอกกันมั่งนะครับ ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ อิอิอิ

พี่ๆ ผมสงสัยมากเลยครับผม เหอๆ ตอนกลางคืน เอาที่บังแดดมาบัง แต่ทำไมกลางวันแดดร้อนๆไม่บังอ่ะพี่ เหอๆ
แบบว่า บังแดดตั้งแต่เช้ายันเช้าอีกวันเลยครับ ไม่ได้เอาออก อิอิอิ

ทำโอเบิ้ล วางเครื่องหมดไป 110000 หล่อเกิีน
CORSA 4E AT 4 SPEED OVER DRVE สีดำ MAXเทา12ก้านขอบ15 พิษณุโลก
ร้าน TB.COM จำหน่าย+ซ่อมคอมพิวเตอร์ 086-9342868
ปล.ไม่มีเวลาออน รบกวนโทรติดต่อ คับ

Offline jeabjamiro

• DekGayRay's
  • ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
 :( คอซ่าจะครองโลกแล้ววว แอสตร้ามาช่วยกันหน่อยเร็วๆๆๆๆ

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

Offline beer3000

• ถ้าบินได้ บินไปแล้ว
ได้ไฟหน้าแย้วครับ!! ตอนนี้ต้องการ ไฟหลังกับ ชุดสปอยเลอร์ รอบคันครับ มีใครเบื่อๆ อยากขายมั่งไหมครับ สีถลอกๆก็ได้นะครับ แล้วเอาไปทำสีเอง รบกวนหน่อยนะครับ ของ corsa3dr นะครับ

ทำโอเบิ้ล วางเครื่องหมดไป 110000 หล่อเกิีน
CORSA 4E AT 4 SPEED OVER DRVE สีดำ MAXเทา12ก้านขอบ15 พิษณุโลก
ร้าน TB.COM จำหน่าย+ซ่อมคอมพิวเตอร์ 086-9342868
ปล.ไม่มีเวลาออน รบกวนโทรติดต่อ คับ

Offline Aramiss

• www.sartrayuth.org
เป็นกำลังใจให้ครับ  :D :D :D

Hobby : Flyfishing & Traditional Archery

Work : Thai-Sword Fighting Master & Weapon Maker

Jop : Drive Opel Vectra B

Offline tawich0166

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
ไฟหน้า กับไฟหลังราคาเท่าคับพี่ๆ

Offline OPEL-5161

• นักรบพเนจร
  • **
RAD corsa   มาแว้ว :ปลิว: :ปลิว: :ปลิว:

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง