[ Corsa ] { BluE CluB } เข้ามานานแระ ยังมะเคยเปิดตัวคับ

MoocivilFCno23 · 10013

Offline bat

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • bat
เอาอีกละ .. ชอบทำให้งง  ไรคือ 71 ***

แล้วที่ว่าจบทั้งคนทั้งรถ แล้วก้อ มีคำว่าหื่นนนเนี่ย

มันเป็นที่ไหนอ่ะ ถึงขนาดต้องเก็บซากด้วย..
   :o :o :o   คืองี้นะนู๋อ้อมที่พี่หมายถึงน่ะ ถ้าอยากให้ซ่อมจบแน่นอนและก็ใช้เวลาไม่นานด้วยก็ให้เข้ามาทำที่อู่แถวซอย 71 แต่ที่จะเสร็จตามมาก็คือนู๋อ้อมเองเพราะค่าซ่อม ;D ;D ;D (แต่ถ้าเป็นพี่นะพี่เอาเข้าทำที่นี่)   ส่วนเรื่องหื่นน่ะ พี่ไม่เปิดเผยในที่สาธารณะแน่นอน  :ปลิว: :ปลิว:   8) 8)

Offline Joofy

• เจ้าพ่อห้องเย็น
  • DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
ยินดีต้อนรับครับ...จุ๊ฟครับ....
VactraA 5D กะ.. CorsaB 5D

www.opel.in.th

www.dekgayray.com

www.phuntana.Hi5.com

phuntana@hotmail.com

Mobis : 081-0202-400

Offline Ton_Oo

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • """Tomorrow Never Come""" 080-0914411
ยิงงงงงงงงดี ต้อนรับด้วยคน  อืม.....แบบว่าเคยทำงานที่สนามบินสุวรรณภูมิเหมียนกัน :) :) :) :)

อุปสรรคที่ทานทน จะสร้างคนให้ทนทาน
### มื่อใหม่ ใจปลาซิว แต่วิ่งฉิวไม่เคยรอใคร...###
E-mail : oo_sukanya@hotmail.com
            oo_sukanya@yahoo.com

Offline MoocivilFCno23

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
สวัสดีครับ แหมทำงาน บริษัท เดียวกะผมเลยครับ ผมจอดรถอยู่ตึก OPC ครับ  :)

ผมอยู่ฝ่ายช่างใกล้ๆ กันเองนิคับ...หุหุหุ... 

แต่ไม่ค่อยได้เอามาวิ่งสักเท่าไร

.................

• *
 Nice to meet you ทุกๆ คนเลยค๊าฟฟ... :ตาปิ้ง:

Offline jar

• หนึ่งในใต้หล้า
  • ครูบ้านนอก เมืองเกินร้อย 0854675523
ยินดีต้อนรับค่ะ
รถสวย
ตอนหา ople แรก ก็อยากได้สีฟ้า ค่ะ

• *
ยินดีต้อนรับค่ะ
รถสวย
ตอนหา ople แรก ก็อยากได้สีฟ้า ค่ะ

แลกกานป่าวววว...   หุหุหุหุ

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง