[ Astra ] ดูตำนานดาวหางสีฟ้า

Omega VIP · 78577

Offline มือใหม่corsa

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
บวชนานแล้วครับ  ตั้งแต่ปี 2547 อ่ะครับ  รับปริญญาเสร็จก็บวชให้แม่เลย 1 พรรษา  :) :) :)

สงสัยต้องเรียกพี่กอล์ฟแล้วครับผมเพิ่งจบเมื่อ53นี่เองอ่ะครับ  แหมไม่น่าเชื่อเลยนะเนี่ยหน้าตายังดูหนุ่มอยู่เลย  :P :P :P

งั้นสงสัยผมกับพี่น้าหมอจะรุ่นเดียวกันสิครับ  ;D

งั้นคงต้องเปลี่ยนเป็นเพื่อนเต้ กะพี่กอล์ฟละกันเนอะ  ;) ;) ;) :P :P :P

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline Omega VIP

• DekGayRay's
บวชนานแล้วครับ  ตั้งแต่ปี 2547 อ่ะครับ  รับปริญญาเสร็จก็บวชให้แม่เลย 1 พรรษา  :) :) :)

สงสัยต้องเรียกพี่กอล์ฟแล้วครับผมเพิ่งจบเมื่อ53นี่เองอ่ะครับ  แหมไม่น่าเชื่อเลยนะเนี่ยหน้าตายังดูหนุ่มอยู่เลย  :P :P :P

งั้นสงสัยผมกับพี่น้าหมอจะรุ่นเดียวกันสิครับ  ;D

งั้นคงต้องเปลี่ยนเป็นเพื่อนเต้ กะพี่กอล์ฟละกันเนอะ  ;) ;) ;) :P :P :P

ไม่ใช่แระครับ  รู้สึกว่าทั้งคู๋จะจบป.โทนะครับ  แต่ของน้าโท. จริงๆจบมานานแล้วอ่ะ  โทต้อง  ;) ;) ;)

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
 :haha :haha :haha :haha :haha :hahaโดนกันหลายคนเยย  :P :P :P

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

ลูกหมากปลายแขนแร็คของ TRW จาก เสี่ยงกุ้ง User Name พ่อน้องเก้า ราคาถูกครับ  เชิญอุดหนุนกันได้เลย

ยางรองเบ้าโชคของ Lamforder ตรา นก จากพี่เข้ครับ

ติดตั้งเครื่องลงไปแล้ว

ต่อไปคงต้องรอช่างไฟ หลังเลือกตั้ง เพราะ ยุ่งทำรถ Supra อยู่ครับ 

Offline jeabjamiro

• ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
หย่อนแล้ว.................ต่อไฟๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

Offline gsi-u.d.

• VIP's Member
  • หนึ่งในใต้หล้า
หย่อนแล้ว.................ต่อไฟๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

:givemeแล้วก็ แซ๊ด............................ :ไถ: :ไถ:

:givemeแล้วก็ แซ๊ด............................ :ไถ: :ไถ:

ตอนนี้หมดอารมณ์ทำอะไรไปเยอะครับ  ขอเวลาทำใจสักพัก  ค่อยกลับมาทำรถต่อ เสร็จเมื่อไรยังไม่สามารถกำหนดได้เลยครับพี่ลักษณ์  งานเต้คงเป็นเจ้าวิปปุไปอ่ะ

Offline Mr.T

• รุ่นรถ: Astra Caravan
  • สีรถ : Blond
  • เครื่องยนต์: X20XEV

ตอนนี้หมดอารมณ์ทำอะไรไปเยอะครับ  ขอเวลาทำใจสักพัก  ค่อยกลับมาทำรถต่อ เสร็จเมื่อไรยังไม่สามารถกำหนดได้เลยครับพี่ลักษณ์  งานเต้คงเป็นเจ้าวิปปุไปอ่ะ

เอาน่า นิดหน่อย เดี๋ยวมันก็หายนะ ชีวิตแค่โดนทำร้าย :D

www.opel.in.th

089-7015533

เอาน่า นิดหน่อย เดี๋ยวมันก็หายนะ ชีวิตแค่โดนทำร้าย :D

ขอบใจนะไอ้เกลอ  แล้วเจอกันที่เชียงใหม่นะ  รอไปผ่อสาวเจียงใหม่ล่ะกัน

Offline jeabjamiro

• ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
หมดอารมณ์ ทำรถได้ แต่อย่าหมดอารมณ์ ทาง เ พ จ เป็น พอนะ เหอะๆ

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

หมดอารมณ์ ทำรถได้ แต่อย่าหมดอารมณ์ ทาง เ พ จ เป็น พอนะ เหอะๆ

อารมณ์ทางเพศ ไม่มีหมดง่ายๆอ่ะ   ;D ;D ;D

Offline nirong88

• นักรบพเนจร
  • **
พี่ครับขัดปอด แบบนี้ค่าเสียหายเท่าไรอะครับ

พี่ครับขัดปอด แบบนี้ค่าเสียหายเท่าไรอะครับ

ราคาของผมเอาไปวัดไม่ได้อ่ะครับ  เพราะ ผมลงมือทำเองไปด้วยอ่ะคัรบ

Offline Eak

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
สายไฟได้ฤกษ์เริ่มแล้วจ้า :D

สายไฟได้ฤกษ์เริ่มแล้วจ้า :D

ขอบคุณครับ   8) 8) 8) 8) 8)

Offline jeedz

• พ่อบ้าน ณ. Opel.in.TH
    • Online Network Co.,Ltd
  • No.: VecB 01, Fortuner 111
  • รุ่นรถ: Opel Vectra B, Toyota Fortuner, BMW S1000R
  • สีรถ : VecB เขียว, Fortuner น้ำตาล, S1000R ขาว
  • เครื่องยนต์: Vectra B C20LET, Fortuner 1KD
อ้าว นึกว่าเสร็จแล้ว นี่พึ่งวายรึ

Tel. 089-4272257
http://www.on.co.th บริการ Web Hosting, Co-Location( ฝากวาง Server ), ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

Offline Mr.T

• รุ่นรถ: Astra Caravan
  • สีรถ : Blond
  • เครื่องยนต์: X20XEV
คราวนี้แหละ มัน ;D

www.opel.in.th

089-7015533

อ้าว นึกว่าเสร็จแล้ว นี่พึ่งวายรึ

อืมมมม   เจ้าของเพิ่งมีอารมณ์ทำรถ  กับ ช่างไฟเพิ่งจะว่าง 

คราวนี้แหละ มัน ;D

ไม่รู็เหมือนกัน  รถบ้าน  ทำไปเรื่อยตามตังค์ที่มีอ่ะ 

Offline jeedz

• พ่อบ้าน ณ. Opel.in.TH
    • Online Network Co.,Ltd
  • No.: VecB 01, Fortuner 111
  • รุ่นรถ: Opel Vectra B, Toyota Fortuner, BMW S1000R
  • สีรถ : VecB เขียว, Fortuner น้ำตาล, S1000R ขาว
  • เครื่องยนต์: Vectra B C20LET, Fortuner 1KD
รักษามาตรฐานจริงๆ  นี่กี่เดือนแล้ววะนี่

Tel. 089-4272257
http://www.on.co.th บริการ Web Hosting, Co-Location( ฝากวาง Server ), ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

รักษามาตรฐานจริงๆ  นี่กี่เดือนแล้ววะนี่

Omega 6 เดือน  Astra 9 เดือน  คงไม่มีแล้วล่ะ  เบื่อทำรถแระ

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง