ใช้น้ำมันไม่ไหวแล้วจ้า แนะนำร้านติดแก๊สที

kontummada · 9070

Offline Korza

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • No.: 55 , 68 , 277
  • รุ่นรถ: Corsa & Zafira, Grand Cherokee, Camry
  • สีรถ : ดำ ขาว บรอนส์มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ+ABS  X14XE  Z22SE
กลับมาแล้วค่ะ  
เอ้ อย่างนี้ถ้าติดแก๊สเสร็จแล้วไปฉลองกันดีกว่า  ไปเที่ยวเธคกันไหม หมดไฟกันหรือยัง อิๆๆๆๆ ;D ;D

อิอิ ..... แสดงว่าไม่ได้ออกไปฉลองมามากกว่าสิบปีแล้วซิครับ ..... อย่าบอกนะครับว่า เที่ยวนาซ่า .... :drink:

Offline kontummada

• นักรบพเนจร
  • **
เอ้ อย่างนี้ถ้าติดแก๊สเสร็จแล้วไปฉลองกันดีกว่า  ไปเที่ยวเธคกันไหม หมดไฟกันหรือยัง อิๆๆๆๆ ;D ;D

อิอิ ..... แสดงว่าไม่ได้ออกไปฉลองมามากกว่าสิบปีแล้วซิครับ ..... อย่าบอกนะครับว่า เที่ยวนาซ่า .... :drink:

ไม่เคยได้ไปเที่ยวสถานบังเทิงเลยด้วยซ้ำไปค่ะ เพราะว่าไม่ค่อยได้ไปไหน ถ้าขับรถก็จะหลงตลอด ไปเฉพาะเส้นทางที่ไปประจำเท่านั้นค่ะ

Offline หนานมา

• luangsu_m@hotmail.com
  • No.: 34
  • รุ่นรถ: แอสตร้าแวน
  • สีรถ : สีเทา
  • เครื่องยนต์: พันหกอีโคฯ
เพิ่งติดให้แอสตร้าแวนไปเมื่ออาทิตย์ก่อน

ถ้าจะติด ก้อไปเล่นกันที่เดิมอ่ะกิ๊ฟ...ห่างไกลผู้คน สถานที่สะดวกดี

ของก้อซื้อมาจาก กทม.เลย เอามาเผื่อด้วย 1 ชุด

เอาไว้หลังเหตุการสงบก้อได้...

ไปเลือกๆของได้ที่นี่ ราคาถูกดี www.saveway.biz

“คำฮักน้องกูปี้จักเอาไว้ในน้ำก็กลั๋วหนาว  จักเอาไว้พื้นอากาศ กล๋างหาว ก็กลั๋วหมอกเหมยซอนดาวลงมาขะลุ้ม  จักเอาไปใส่ในวังข่วงคุ้ม ก็กลั๋วเจ้าป๊ะใส่แล้วลู่เอาไป  ก็เลยเอาไว้ในอกในใจ๋ตัวจายปี้นี้  จักหื้อมันไห้อะฮิอะฮี้ ยามปี้นอนสะดุ้งตื่นเววา”
- สมเจตน์ วิมลเกษม

Offline PeeSard

• DekGayRay's
  • DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp

หมดกันคุณพี่ ใช้คำว่า "เธค" เค้ารู้ยุคหมดเลยค่ะ ยังงี้โดนล้อจนเบบี๋โตแน่ค่ะ ฮี่ๆ ^___^

ใครติดแก๊สแล้วเป็นเหมือนกันหมดค่ะ เงินไม่เหลือ เพราะเที่ยวได้อีกกกกกกกกก

คำว่า เธค.....อืมผมได้ยินครั้งสุดท้ายสมัย ม.ต้นฮะ... ก็ 10กว่าปีล่ะ....  ;D ;D ;D

พี่ก็ไม่ได้ยินมานานแล้ว..จำได้คุ้นๆ ก็พรรคกระยาจก..หรือก็ตักสุรา 55+

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline plawahn

• DekGayRay's
  • CarreraZ Racing *~Thai-Nichi Instituof technology

หมดกันคุณพี่ ใช้คำว่า "เธค" เค้ารู้ยุคหมดเลยค่ะ ยังงี้โดนล้อจนเบบี๋โตแน่ค่ะ ฮี่ๆ ^___^

ใครติดแก๊สแล้วเป็นเหมือนกันหมดค่ะ เงินไม่เหลือ เพราะเที่ยวได้อีกกกกกกกกก

คำว่า เธค.....อืมผมได้ยินครั้งสุดท้ายสมัย ม.ต้นฮะ... ก็ 10กว่าปีล่ะ....  ;D ;D ;D

พี่ก็ไม่ได้ยินมานานแล้ว..จำได้คุ้นๆ ก็พรรคกระยาจก..หรือก็ตักสุรา 55+

ตักสุรายังมีอยุนะพี่ หลายสาขาอยุ  555

STATUS :: ***COMPLETE CORSA TURBO !!!!!***

- PLAWAHN LADY RACING SCHOOL รับเปิดคอร์ส สอนสุภาพสตรีซิ่งอย่างปลอดภัย*

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง