แก่งกระจาน แก่งกระจาย..อายจัง อิอิอิ

thiratoon · 31175

Offline maijubujubu

• นักรบพเนจร
  • **
  • No.: 101
  • รุ่นรถ: Corsa5d
  • สีรถ : น้ำเงิน
  • เครื่องยนต์: 4e turbo. Toyota
เสริมดั้งเสร็จแล้วบอกด้วยนะ ว่ามันเหมือนดั้งหนูรึป่าว 55555

Offline thiratoon

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
เสริมดั้งเสร็จแล้วบอกด้วยนะ ว่ามันเหมือนดั้งหนูรึป่าว 55555
คุยกับป๊อบ เชลซีแล้วจร้า...วันพฤหัสฯนัดไว้แร๊นจร้า   ขออนุญาตเหมือนเปะๆๆๆ :-* :-*

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

เน็ตล่มครับ เพิ่งต่อได้ มาชมกันต่อครับผม
ที่เห็นน้ำเขียวๆ นั้นก้เพิ่งเติม Coolant ไปเมื่อเช้าก่อนออกเดินทางอ่ะครับ
กลายเป็นบึงมรกตไปเลยทีเดียวเชียว

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline bat

• bat
ดูจากสภาพแล้ว มันดูน่ากลัวเฉยๆ แต่ไม่หนักหรอกน้า  ถือโอกาสช่วงนี้  ใจอยากทำอะไรก็ลุยไปเลยน้า  คราวหน้าจะได้เปลี่ยนเครื่องสมใจ  ;D ;D ;D

นิดหน่อยน่าโดนบ่อยๆเดี๋ยวก็ชิน 8) 8) 8)

คันแดงอะเขารอดตัวไปแล้วละครับ เพราะปลายทางเขารังสิตฯ  เหลือคันเขียวกะคันดำอะดิ....ใครจะโดนเซ่นก่อนกัน อิอิ
ตามมาอย่าได้รอรี...1NZ รอท่านอยู่พร้อม แล้ว :ไถ: :ไถ:

ดูจากสภาพแล้ว มันดูน่ากลัวเฉยๆ แต่ไม่หนักหรอกน้า  ถือโอกาสช่วงนี้  ใจอยากทำอะไรก็ลุยไปเลยน้า  คราวหน้าจะได้เปลี่ยนเครื่องสมใจ
น้ำแตก..ก็ชำระล้างกันไปครับ ไม่เครียด...จะมาเครียดตอนนั่งแท็กซี่ไปทำงานนี้แหละ    ใครมีรถหลายคันก้เอามาให้ยืมซะดีดี :ไถ: เบื่อรอแท็กซี่...

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO

นิดหน่อยน่าโดนบ่อยๆเดี๋ยวก็ชิน 8) 8) 8)

คันแดงอะเขารอดตัวไปแล้วละครับ เพราะปลายทางเขารังสิตฯ  เหลือคันเขียวกะคันดำอะดิ....ใครจะโดนเซ่นก่อนกัน อิอิ
ตามมาอย่าได้รอรี...1NZ รอท่านอยู่พร้อม แล้ว :ไถ: :ไถ:

ดูจากสภาพแล้ว มันดูน่ากลัวเฉยๆ แต่ไม่หนักหรอกน้า  ถือโอกาสช่วงนี้  ใจอยากทำอะไรก็ลุยไปเลยน้า  คราวหน้าจะได้เปลี่ยนเครื่องสมใจ
น้ำแตก..ก็ชำระล้างกันไปครับ ไม่เครียด...จะมาเครียดตอนนั่งแท็กซี่ไปทำงานนี้แหละ    ใครมีรถหลายคันก้เอามาให้ยืมซะดีดี :ไถ: เบื่อรอแท็กซี่...

มาเอากระบะผมไปขับป่ะมีโบด้วย

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

มีทั้งโบ  ทั้งราน   เลย คันนั้นอ่ะ...ไม่ไหวม้างน้า...ผมกัวแม่ย่านางสิงลงร่าง   มีทีชอบอยู่อย่างเดียว....สีแดงเหมือนกัน!!!

• No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO

มีทั้งโบ  ทั้งราน   เลย คันนั้นอ่ะ...ไม่ไหวม้างน้า...ผมกัวแม่ย่านางสิงลงร่าง   มีทีชอบอยู่อย่างเดียว....สีแดงเหมือนกัน!!!

ถึงจะเก่าไปหน่อยแต่ก็เป็นรุ่นน้องเจ้าซักกะติ๊ดโขอยู่นา วิ่งได้150สบายๆ ยาง265/75/16 หาที่จอดยากหน่อย ช่วงล่างดี โช๊ค Silver E แก๊ส  อ้อ....แต่สงกาสัยว่าลุงโทนี่คงใช้ลำบากหน่อยอ่ะเพราะว่ามันสูงไปนิดนุงคงจะปีนขึ้นลำบาก  :มั้ง: 8) 8) 8)

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com

ถึงจะเก่าไปหน่อยแต่ก็เป็นรุ่นน้องเจ้าซักกะติ๊ดโขอยู่นา วิ่งได้150สบายๆ ยาง265/75/16 หาที่จอดยากหน่อย ช่วงล่างดี โช๊ค Silver E แก๊ส  อ้อ....แต่สงกาสัยว่าลุงโทนี่คงใช้ลำบากหน่อยอ่ะเพราะว่ามันสูงไปนิดนุงคงจะปีนขึ้นลำบาก  :มั้ง: 8) 8) 8)
ก็นั้นแหละ...ถึงไม่กล้ารับมาไง ขี้เกียจพกกะไดมาล่อ

Offline Korza

• No.: 55 , 68 , 277
  • รุ่นรถ: Corsa & Zafira, Grand Cherokee, Camry
  • สีรถ : ดำ ขาว บรอนส์มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ+ABS  X14XE  Z22SE

คงยากละครับ ผมไม่เหมือนป๋า  ....  ผมทำเครื่องก่อนค่อยมาแต่งภายนอก แบบสวยแต่รูปจูปไม่หอมมะนิยม
เห็นของป๋ามะค่อยได้ทำเครื่องเท่าไหร่ แต่งแต่ภายนอก.....อย่างบูชช่วงล่างก็จำได้ว่าท่านเจี๊ยบต้องบอกให้ไปทำ
ทริปปลายปีที่แล้วก็บ่นว่าเครื่องไม่ค่อยดีก่อนไปพีระฯ    ทริปนี้ก็เลยสังเวยซะ
อาทิตย์ที่แล้วป๋าก็เข้าไปอู่พี่เข้ ..... ทำไมไม่ให้เขาดูก่อนเดินทางละครับ หรือห่วงแต่แม๊กมินิใหม่ที่อยู่ท้ายรถแน่เลย อิอิ

Offline Oz_Non

• VIP's Member
  • ผู้เยี่ยมยุทธ
  • 089-668 8878
    • www.puworldphone.com

[/quote]น้ำแตก..ก็ชำระล้างกันไปครับ ไม่เครียด...จะมาเครียดตอนนั่งแท็กซี่ไปทำงานนี้แหละ    ใครมีรถหลายคันก้เอามาให้ยืมซะดีดี :ไถ: เบื่อรอแท็กซี่...
[/quote]

จริงอ่ะ  8) 8) 8)

be a nice guy & wish everybody be happy in OPEL

คงยากละครับ ผมไม่เหมือนป๋า  ....  ผมทำเครื่องก่อนค่อยมาแต่งภายนอก แบบสวยแต่รูปจูปไม่หอมมะนิยม
เห็นของป๋ามะค่อยได้ทำเครื่องเท่าไหร่ แต่งแต่ภายนอก.....อย่างบูชช่วงล่างก็จำได้ว่าท่านเจี๊ยบต้องบอกให้ไปทำ
ทริปปลายปีที่แล้วก็บ่นว่าเครื่องไม่ค่อยดีก่อนไปพีระฯ    ทริปนี้ก็เลยสังเวยซะ
อาทิตย์ที่แล้วป๋าก็เข้าไปอู่พี่เข้ ..... ทำไมไม่ให้เขาดูก่อนเดินทางละครับ หรือห่วงแต่แม๊กมินิใหม่ที่อยู่ท้ายรถแน่เลย อิอิ
ไปอู่พี่เข้ ก็ปัญหาความร้อนที่มันไต่ขึ้น ไต่ขึ้น ตอนรถความเร็วต่ำเนี่ยเเหละจร้า  เปลี่ยนไดร์ทดออก ใส่ไดร์แท้ที่เพิ่งมา  เปลี่ยนวาล์วน้ำ เปลี่ยนสวิทช์ตัวโต  
เปลี่ยนหนวดกุ้งข้างซ้ายเพราะมันดัง..กุ๊กๆเล็กน้อย ( ก่อนหน้านู้น ผมเปลี่ยนบูธช่วงล่างมาแล้วเกือบทุกตัวน๊า ผมว่า ผมเก็บช่วงล่างมาเงียบกริบเลยน้า)

แต่ไม่ได้เอะใจ..ปะเก็นฝาสูบ เพราะ น้ำไม่หาย..เป็นไงหล่ะ..สังเวยซะ

จริงอ่ะ 

จริงๆน้า....อาจต้องลำบนลำล่างไปถึงวันเสาร์นู้น....แหน่ะครับ

Offline bat

• bat
ตกลง รถน้าโทนี่เนี่ยชื่อไรกันแน่เนี่ย โชว์จัง  นี่ไม่เหมาะแล้วละ อายจังน่าจะเหมาะกว่านะ  :D ;D :D ;D

น้าๆๆ..ผมแนะนำว่าวันหลัง หาผ้าคุมรถติดรถไว้ด้วยนะ.... 8) 8) 8)    เอาไว้คุมรถเวลา โดนยกน่ะ  8) 8) 8)

ตกลง รถน้าโทนี่เนี่ยชื่อไรกันแน่เนี่ย โชว์จัง  นี่ไม่เหมาะแล้วละ อายจังน่าจะเหมาะกว่านะ  :D ;D :D ;D

น้าๆๆ..ผมแนะนำว่าวันหลัง หาผ้าคุมรถติดรถไว้ด้วยนะ.... 8) 8) 8)    เอาไว้คุมรถเวลา โดนยกน่ะ  8) 8) 8)

ผมว่าผ้าคลุมรถผืนเดียวไม่พอมั๊งน้าบัติคงจะต้องหาถุงผ้าเอาไว้อีกใบนึงนะครับเผื่อคลุมหัวด้วย 8) 8) 8)

• รุ่นรถ: Corsa & Zafira, Grand Cherokee, Camry
  • เครื่องยนต์: C14NZ+ABS  X14XE  Z22SE
ผมว่าผ้าคลุมรถผืนเดียวไม่พอมั๊งน้าบัติคงจะต้องหาถุงผ้าเอาไว้อีกใบนึงนะครับเผื่อคลุมหัวด้วย 8) 8) 8)

ปี้บ ไหมครับน้า ทนดี......เอ้า เอาเข้าไป....ไม่โดนมั่งไม่รู้หรอก อิอิ
ผมเป็นกลางนะครับ ...... แต่อย่าพลาดมาละ....

Offline teeracha

• มีอะไรให้ช่วยก็โทรมา 081 2667768
ผมว่าระดับ ป๋าโทนี่ วางเครื่องใหม่เลยดีกว่าไหนๆ ก็ไหนๆแล้ว ปะเก็นมันผุไม่ต้องซ่อมหรอก วาง X14 หรือ X16 ไปเลย
 :D :D :D

แบบว่าเสียดายเงินค่าปะเก็นอะครับ  8) 8) 8)

Offline chairai

• กิ๊ฟ ลำพูน
  • รุ่นรถ: opel corsa c14nz 1.4 AT
  • สีรถ : ฟ้าจร้า
  • เครื่องยนต์: เครื่อง c14nz เกียร์ออโต้
หายไว ๆ น๊ะครับ รถออกมา น้าหมอไม่ต้องตามแล้ว ยิ่งปาดฝาแบบปู่ซานติก้า แล้วด้วย ประหยัด + แรง  :D  :D  :D

มีปัญหาเรื่องรถ คอซ่า c14nz ปรึกษาได้ครับ 08-5131-5081 ตอบได้เท่าที่มีประสบการณ์ครับ

ตกลง รถน้าโทนี่เนี่ยชื่อไรกันแน่เนี่ย โชว์จัง  นี่ไม่เหมาะแล้วละ อายจังน่าจะเหมาะกว่านะ  :D ;D :D ;D

น้าๆๆ..ผมแนะนำว่าวันหลัง หาผ้าคุมรถติดรถไว้ด้วยนะ.... 8) 8) 8)    เอาไว้คุมรถเวลา โดนยกน่ะ  8) 8) 8)
โหยน้า Bat นี่บ้านนอกอ่ะ  น้าเคยเห็นคันแพงๆที่เขาขนไป-กลับ สนามแก่งกระจานเซอร์กิต ป่าว....เขาก็ขึ้นเทลเลอร์มานะ  คันของผมใครเห็นเขาก็ดูเป็นรถเศษ-ถี

ไม่เห็นจะยากเลย.....คราวหน้าจะทำป้าย " ขนส่งสนามแข่งฯ " ไว้โดนช้อนเมื่อไหร่ก็เอาป้ายนี้มาแปะตูดรถ....โอเครมั้ย.....ทำเป็นป้ายไว้กองกลางเลย  ใครโดนก็แปะ
คันต่อไปต้องเป็น สีเขียว ดำ ขาว  คันใดคันหนึ่งแหละ หุหุหุ

ผมว่าระดับ ป๋าโทนี่ วางเครื่องใหม่เลยดีกว่าไหนๆ ก็ไหนๆแล้ว ปะเก็นมันผุไม่ต้องซ่อมหรอก วาง X14 หรือ X16 ไปเลย
แบบว่าเสียดายเงินค่าปะเก็นอะครับ
แม้มีตังค์ ก็ยังไม่อยากครับ..ช่วงนี้ยังอยาก Original ครับ  อย่างมากก็ปาดฝาเล็กน้อย สอยประเก็นมาใส่  ไสบ่าวาล์ว...แค่นี้ก็แรงยาวแล้วคร๊าบบบ
ไว้เสื้อรั่ว หัวสูบทะลุ  ไฟคุห้องเครื่อง เฟืองแตก แม็กซ์ร้าว วาล์วบาน ก้านสูบงอ ท่อระเบิด มะไรเราค่อยไปเปลี่ยนลง DTR ไปเร๊ยมั้ย..เสี่ยว

Offline Omega VIP

• DekGayRay's
นิทานเรื่องนี้สอนให้รู้ว่า อย่าพลาด  แล้วจะโดนหนัก  ;D ;) ;D

โหยน้า Bat นี่บ้านนอกอ่ะ  น้าเคยเห็นคันแพงๆที่เขาขนไป-กลับ สนามแก่งกระจานเซอร์กิต ป่าว....เขาก็ขึ้นเทลเลอร์มานะ  คันของผมใครเห็นเขาก็ดูเป็นรถเศษ-ถี

ไม่เห็นจะยากเลย.....คราวหน้าจะทำป้าย " ขนส่งสนามแข่งฯ " ไว้โดนช้อนเมื่อไหร่ก็เอาป้ายนี้มาแปะตูดรถ....โอเครมั้ย.....ทำเป็นป้ายไว้กองกลางเลย  ใครโดนก็แปะ
คันต่อไปต้องเป็น สีเขียว ดำ ขาว  คันใดคันหนึ่งแหละ หุหุหุ

อ้าว....คราวหน้าตาน้าบัติแล้วเหรอไวจัง แต่ไม่ต้องห่วงครับเดี๋ยวมีเพื่อนๆช่วยกันเยอะอบอุ่นแบบลุงโทนี่ครับ :มั้ง: ;D ;D ;D

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
ดีนะที่มันน็อค.. ของผมปะเก็นแตกนี่ไม่น็อคเลย
อัดสะดุด ควันขโมง.... มาถึงบ้านเปิดฝากระโปรงดู มันเป็นรัยหว่า?
ที่ไหนได้ น้ำหายหมด ทิ้งไว้ให้เย็น มาเติมน้ำใหม่ สตาร์ทเครื่อง น้ำพุ่งออกท่อกระจาย..55+

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline naxalez

• ผู้เยี่ยมยุทธ
โหยยน้าโทนี่
ค่าเปิดฝาเปลี่ยนปะเก็นไสฝา ถ้าแค่ 5000 นี่โคตะระ ถูกๆๆๆ เลยนะน้า
แบบว่า ถูกเหลือเชื่อ

แต่โชคดีจริงๆ ที่น้าหมอทักเรื่องเครื่องวิ่งไม่ครบสูบ
แล้วป๋าออซก็แนะนำให้เลิกขับ

ไม่งั้นได้เห็นข้อหักแน่ๆละน้างานนี้

ทำอะไรมีเพื่อนอยู่ด้วยนี่มันดีกว่าจริงๆนะเนี่ย

Offline jeabjamiro

• ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
ก็ราวๆนี้เหละครับเหอะๆ

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

นิทานเรื่องนี้สอนให้รู้ว่า อย่าพลาด  แล้วจะโดนหนัก  ;D ;) ;D
ครับผม.... ท่านชายหงี่ สี่เจียว...เสียว(แป๊บเดียว)แตก(เลย)

แม้มีตังค์ ก็ยังไม่อยากครับ..ช่วงนี้ยังอยาก Original ครับ  อย่างมากก็ปาดฝาเล็กน้อย สอยประเก็นมาใส่  ไสบ่าวาล์ว...แค่นี้ก็แรงยาวแล้วคร๊าบบบ
ไว้เสื้อรั่ว หัวสูบทะลุ  ไฟคุห้องเครื่อง เฟืองแตก แม็กซ์Miniร้าว วาล์วบาน ก้านสูบงอ ท่อระเบิด มะไรเราค่อยไปเปลี่ยนลง DTR ไปเร๊ยมั้ย..เสี่ยว

ผมว่าเจ้าที่ท่านไม่ชอบสีอื่นหรอกครับ นอกจากสีแดง เซ่นสะใจดี ถูกต้องตามกรรมวิธี
งาน พีระฯ ก็แดง งานนี้ก็แดง   ไม่แน่อาจจะมีรอบสอง รายการมีแล้วนี่ครับ ข้างบน  8) 8) 8)

โหยยน้าโทนี่ ค่าเปิดฝาเปลี่ยนปะเก็นไสฝา ถ้าแค่ 5000 นี่โคตะระ ถูกๆๆๆ เลยนะน้า แบบว่า ถูกเหลือเชื่อ

แต่โชคดีจริงๆ ที่น้าหมอทักเรื่องเครื่องวิ่งไม่ครบสูบ แล้วป๋าออซก็แนะนำให้เลิกขับ ไม่งั้นได้เห็นข้อหักแน่ๆละน้างานนี้ ทำอะไรมีเพื่อนอยู่ด้วยนี่มันดีกว่าจริงๆนะเนี่ย
ของพี่ต้องบวกค่าไดร์  กะ ค่าขนส่งด้วยนะ :เครียด: :เครียด: :เครียด:

Offline Omega VIP

โหยยน้าโทนี่ ค่าเปิดฝาเปลี่ยนปะเก็นไสฝา ถ้าแค่ 5000 นี่โคตะระ ถูกๆๆๆ เลยนะน้า แบบว่า ถูกเหลือเชื่อ

แต่โชคดีจริงๆ ที่น้าหมอทักเรื่องเครื่องวิ่งไม่ครบสูบ แล้วป๋าออซก็แนะนำให้เลิกขับ ไม่งั้นได้เห็นข้อหักแน่ๆละน้างานนี้ ทำอะไรมีเพื่อนอยู่ด้วยนี่มันดีกว่าจริงๆนะเนี่ย
ของพี่ต้องบวกค่าไดร์  กะ ค่าขนส่งด้วยนะ :เครียด: :เครียด: :เครียด:

เศษ ถี โทนี่แค่นี้เอง ชิมิๆๆๆ  8) 8) 8) 8) 8)

เศษ ถี โทนี่แค่นี้เอง ชิมิๆๆๆ  8) 8) 8) 8) 8)
>:( >:( >:(  ดีนะ ATM ไปด้วย มะงั้น...กลายเป็น เศษ ถี่ๆ ละเอียดๆไปแร๊น...กลับไปถึงบ้านเมื่อวานเย็นยังมาถามเราอีกนะ ทำไมไม่เปลี่ยนไปเลยละคะ อึ๋ย++

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
    • I'm Gayray's
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
>:( >:( >:(  ดีนะ ATM ไปด้วย มะงั้น...กลายเป็น เศษ ถี่ๆ ละเอียดๆไปแร๊น...กลับไปถึงบ้านเมื่อวานเย็นยังมาถามเราอีกนะ ทำไมไม่เปลี่ยนไปเลยละคะ อึ๋ย++

:o

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง