ดัดวอลลุ่ม สปาเพิร์ม ที่ Tian hair style ร้านทำผม ศรีราชา ชลบุรี ใกล้ J-Park

keekimaru · 25

Offline keekimaru

• นักรบพเนจร
  • **
    • แจกโปรแกรมทำบิลห้องเช่า ค่าน้ำค่าไฟ

การดัดวอลลุ่ม สปาเพิร์ม เป็นการใช้เทคโนโลยีสมัยใหม่เข้ามาช่วยในการดัดเส้นผม ซึ่งจะทำให้ลอนในการดัดนั้นได้มาตรฐานสวยงาม ลดการเสียหายจากการดัดเมื่อเทียบกับวิธีเดิมๆ เส้นผมจะดูโดดเด่นสวยงามอย่างเป็นธรรมชาติ ทีมงานช่างเสริมสวยของเราบริการดัดวอลลุ่ม สปาเพิร์ม ที่ Tian hair style ร้านทำผม ศรีราชา ชลบุรี ใกล้ J-Park

การดัดผมวอลลุ่มนั้นจัดได้ว่ากำลังเป็นที่ได้รับความสนใจเป็นอย่างมากในกลุ่มสาวๆ เพราะทรงผมได้ที่รับการดัดวอลลุ่มนั้นจะดูโดดเด่น สวยงามสะดุดตา จัดทรงง่ายมากๆ และที่สำคัญสามารถช่วยแก้ปัญหาให้กับคุณที่เส้นผมลีบแบน - ผมจัดทรงยาก ได้อย่างดีเลยทีเดียว
จึงถือได้ว่าการดับวอลลุ่มนั้นเป็นการเสริมสวยความงามและเป็นการแก้ไขปัญหาเกี่ยวกับเส้นผมไปในตัวได้พร้อมๆกันเลยทีเดียว

ลักษณะการทำทรงผมแบบการดัดวอลลุ่มนั้น จะทำการดัดปลายเส้นผมให้ดูเป็นลอน , ลอนใหญ่  ลอนงุ้มตัวC ซึ่งทรงผมจะดูเป็นธรรมชาติและเสริมความโดดเด่นของใบหน้าและบุคลิคลิกได้ดี
บริการของเราจะทำการดัดวอลลุ่ม+เคราติน เพื่อมุ่งเน้นให้เส้นผมของคุณมีความแข็งแรง ซึ่งจะทรงผมจะต้องมีวอลลุ่มไม่ลีบแบน มีน้ำหนักจัดทรงง่าย ซึ่งสามารถจัดทรงได้เองที่บ้านหลังจากที่มาทำผมกับทางร้านเสริมสวยของเรา

ทีมงานเสริมสวยของเรามีความเชี่ยวชาญในการการจัดแต่งเส้นผมให้ได้ตามความต้องการของลูกค้าและตามเทรนของยุคสมัย ผลิตภันฑ์ที่ใช้เราเลือกสรรมาบำรุงผมให้คุณลูกค้าอย่างดี
จึงทำให้ลูกค้ามั่นใจและไว้วางใจในบริการร้านเสริมสวยของเราเสมอมา หากท่านใดสนใจก็สามารถใช้บริการสร้างเสริมสวยกับเราได้

ตัวอย่างเคสนี้ : ลูกค้าผมเส้นใหญ่ ฟูจัดทรงยาก วันนี้เลือกดัดวอลลุ่มเพราะผมเส้นใหญ่ดัดจะได้วอลลุ่มลอนใหญ่ๆ เด้งจัดทรงง่ายได้เองที่บ้าน ประหยัดเวลา เปลี่ยนจากสาวเรียบๆทำให้ดูน่าค้นหา เซ็กซี่เบาๆ

# ร้านทำผมศรีราชา
# ออกแบบดัดผมวอลลุ่ม
# ออกแบบสีผม
# ออกแบบทรงผม
# ซ่อมแซ่มผมพังซ็อตขาดด้วยเคราตินสด
# ยืดถาวรเคราติน
# อบเคราตินสปานาโนมิส
# ผลิตภัณฑ์ดูแลเส้นผม#แก้ปัญหาผมร่วงผมบาง
# ดีท็อกล้างสาร

รับออกแบบทรงผมสุภาพบุรุษและสตรี
ทำผมครบวงจร เคมี สี ตัด ดัด ยืด
สอบถามจองคิว

พิกัดร้านT'Tian hair style ย้ายร้านจากฝั่งตรงข้ามตลาดวังมุข มาอยู่ที่ศรีราชาแล้วนะคะ พิกัดเข้าซอยโรงเรียนอัสสัมชัญศรีราชา ข้ามทางรถไฟ ขับตรงมาเรื่อยๆเลยนะคะ ก่อนถึงธนาคารไทยพานิช ร้านอยู่ขวามือ ติดกับงหมู่บ้านมณีรินทร์ ก่อนถึงเจปาร์คประมาณ500เมตร
แนะนำแอดไลหรือโทรศัพท์เข้ามาสอบถามได้เลยนะคะเพื่อได้รับข้อความตอบกลับอย่างรวดเร็ว. อินบ็อกในเพจมีการขัดข้อง ข้อความขึ้นช้ามากๆ ขออภัยในความไม่สะดวกด้วยนะคะ

ดูเพิ่มเติม : http://t-tian-hair.com/detail.php?id_detail=63

แจกโปรแกรมทำบิลค่าเค่า เดือนละ 20 บาท
ดูรายละเอียดได้ที่ www.rent108.com
ลองสมัครใช้ สมัครใช้งานคลิกที่นี่

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง