[ Astra Van ] ดำๆ ครับได้มานานล่ะพึ่งถ่ายรูปครับ

keng_112 · 23915

Offline keng_112

• ผู้เยี่ยมยุทธ
เครื่อง :     X20XEv 2000cc. Auto
Body Kit : Steinmetz
ล้อแมกซ์ : Steinmetz 17"  ยาง Dunlop
กระจกมองข้าง : Steinmetz M3 Style
เบาะคู่หน้า : Sparco
Cruise Control : อู่สินครับ
คิ้วไฟหน้า : RGM Style 2
กระัจังหน้า : Steinmetz รอไปหาน้าขาวครับ ของเดิมมันบิดเสียรูปไปครับ
ท่อใบปลาย : รอส่งจากเยอรมันครับ Remus ครับ
โลโก้หลัง : Vauxhall

อื่นอีกหลายอย่างเจ้าของเก่าเค้าใส่มาเพียบครับ

เห็นกระแส Astra Van เงียบๆไปครับ สร้างกระแสหน่อย

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
    • I'm Gayray's
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
ไม่บ้านเลยพี่.....เท่โคตรๆ... :o :ตาปิ้ง:

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline chok_cm

• หนึ่งในใต้หล้า
ทั้งสวย  ทั้งแรง   อิจฉาจังเลยครับ    :ไม่:

Offline Korza

• No.: 55 , 68 , 277
  • รุ่นรถ: Corsa & Zafira, Grand Cherokee, Camry
  • สีรถ : ดำ ขาว บรอนส์มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ+ABS  X14XE  Z22SE
ทั้งเท่ห์ ทั้งแรงเลยครับ X20 สุดยอด  :D :D :D

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
เข้ม ดุ แร๊งงงงงง !!
ยินดีด้วยครับ

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline หนานมา

• luangsu_m@hotmail.com
  • No.: 34
  • รุ่นรถ: แอสตร้าแวน
  • สีรถ : สีเทา
  • เครื่องยนต์: พันหกอีโคฯ
ใช่คันที่มีแล็กหลังคาลายเคฟล่า ใช่ป่าวอ่ะ...คุ้นๆว่าทำชุดใหญ่จากอู่สินฯมา

“คำฮักน้องกูปี้จักเอาไว้ในน้ำก็กลั๋วหนาว  จักเอาไว้พื้นอากาศ กล๋างหาว ก็กลั๋วหมอกเหมยซอนดาวลงมาขะลุ้ม  จักเอาไปใส่ในวังข่วงคุ้ม ก็กลั๋วเจ้าป๊ะใส่แล้วลู่เอาไป  ก็เลยเอาไว้ในอกในใจ๋ตัวจายปี้นี้  จักหื้อมันไห้อะฮิอะฮี้ ยามปี้นอนสะดุ้งตื่นเววา”
- สมเจตน์ วิมลเกษม

Offline teeracha

• มีอะไรให้ช่วยก็โทรมา 081 2667768
 :ตาปิ้ง:สวยครับ

ใช่คันที่มีแล็กหลังคาลายเคฟล่า ใช่ป่าวอ่ะ...คุ้นๆว่าทำชุดใหญ่จากอู่สินฯมา

ใช่ครับพี่เจ้าของเก่าทำไว้เพียบครับ ผมเติมเล็กๆน้อยๆตามที่ชอบอ่ะครับ

Offline jeedz

• พ่อบ้าน ณ. Opel.in.TH
    • Online Network Co.,Ltd
  • No.: VecB 01, Fortuner 111
  • รุ่นรถ: Opel Vectra B, Toyota Fortuner, BMW S1000R
  • สีรถ : VecB เขียว, Fortuner น้ำตาล, S1000R ขาว
  • เครื่องยนต์: Vectra B C20LET, Fortuner 1KD
สมาคม astra van จงเจริญ ญ ญ ญ ญ  ญ ญญ ญ

Tel. 089-4272257
http://www.on.co.th บริการ Web Hosting, Co-Location( ฝากวาง Server ), ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

Offline jeabjamiro

• ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
 8) สวย งาม ตามหลักครับ ไม่ออกทะเลครับ แอสตร้าแวนจงเจริญ ครับ เหอะๆๆ มีชาติ มีศักดิ์ เหมาะสม กลมกลืน เหอะๆ
แจ่ม โคตร เหอะๆ พี่เจอพี่ดิ้นมั้งไหมครับ ผมล่ะอยากเจอแกมากๆ เหอะๆ

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

Offline ยัยแมวอ้วน

• Online Network Co.,Ltd.
  • No.: 01 (น้อง We-Za)
  • รุ่นรถ: เหมือนของ Jeedz
  • สีรถ : เหมือนของ Jeedz
  • เครื่องยนต์: เหมือนของ Jeedz
งามมากก  ก ก  ก ค่ะูู ^^

:D :D

น้อง We-Za corsa น้อย ม่วงเข้ม No.01
++++++++

http://www.on.co.th >> บริการ Web Hosting, Co-Location ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

"บุคคลนั้นหรือนอนที่ร่มเงาต้น​ไม้ใด ไม่ควรหักกิ่งต้นไม้นั้น, เพราะผู้ประทุษร้ายมิตร เป็นคนเลวทราม."

8) สวย งาม ตามหลักครับ ไม่ออกทะเลครับ แอสตร้าแวนจงเจริญ ครับ เหอะๆๆ มีชาติ มีศักดิ์ เหมาะสม กลมกลืน เหอะๆ
แจ่ม โคตร เหอะๆ พี่เจอพี่ดิ้นมั้งไหมครับ ผมล่ะอยากเจอแกมากๆ เหอะๆ

ไม่ได้เจอเลยครับเจี๊ยบครับ บังเอิญมากๆคุณดิ้นเป็นญาติกับรุ่นพี่ผมด้วยครับ

Offline joyalice

• JoYaLiceZ iS iN tHe WonDerLanD ^__^
  • No.: 44
  • รุ่นรถ: Astra Van 1.6v
  • สีรถ : Violet
รถสวยค่าาา ดำดูดี คลาสสิกค่ะ

ฉากหลังที่ไหนอะค่ะ สวยเหมือนกันน ^__^

Offline Mr.T

• รุ่นรถ: Astra Caravan
  • สีรถ : Blond
  • เครื่องยนต์: X20XEV
คันนี้ตัวจริงสวยกว่าในรูปครับ โดยเฉพาะเบาะครับผมชอบมากๆ เดือนที่แล้วเข้ากรุงเทพลืมโทรหาพี่อ่ะ ว่าจะนัดเอาไฟหน้าครับ ยังไงฝากพี่ไว้ก่อนนะ :D

www.opel.in.th

089-7015533

Offline Tanu

• ผมว่า คนขับรถโอเปิ้ล เป็นคนฉลาด...ครับ
  • No.: ...
  • รุ่นรถ: Vauxhall Astra Cesaro 2.0i Hatchback
  • สีรถ : White
  • เครื่องยนต์: C20NE
สวย เนี๊ยบ เรียบร้อย .....แรง เท่.....เจ๋งไปเลยครับ พี่

http://www.opel.in.th/index.php/topic,1053.0.html

1993 Vauxhall Astra 2.0 Cesaro Hatchback.

The Cesaro was a limited edition model of the third generation Astra, not entirely sure what the specific details of it were, but it does appear different from the regular models, note the rather nice alloy wheels. Funnily enough, this shape Astra has really survived quite well into this decade, they are slightly thinner on the ground, but still very frequent sights. I didn't used to like them, but they

Offline zince

รถสวย....
ทะเบียนหน้า Desia เทห์มากครับ  ;D

Rayong Thailand    Tel.0877409740  http://www.opel.in.th/index.php/topic,674.0.html

Offline Nu_Paiy

• ~นู๋เป้ย,,เด็กลิง,,AnNi~
เริ่ดค่ะ...

สวยงามมากมาย

:D :D :D

\\^-^*//  ลัลล๊า ลัลล๊า ......
Opel In...."e'rywhere"

*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*
Astra 5Dr.--Nu_BlueBerry ~~~

Offline umgsi

• นักรบพเนจร
  • **
 ;)  สวยมาก ๆ ครับผม :D :D

Offline Omega VIP

รถสวยมากครับ  แล้วเจอกันใหม่

Offline jook_corsa

• コンプリートエンジン
เท่มากมายเลยครับ

:D :D :D

ดูดันดำขรึม  :หึหึ: :หึหึ:

Offline gsi-u.d.

• VIP's Member
 :Dสวยมาก สวยแรงแถมใช้งานใด้หลากหลายครับ  8)

คันนี้ตัวจริงสวยกว่าในรูปครับ โดยเฉพาะเบาะครับผมชอบมากๆ เดือนที่แล้วเข้ากรุงเทพลืมโทรหาพี่อ่ะ ว่าจะนัดเอาไฟหน้าครับ ยังไงฝากพี่ไว้ก่อนนะ :D

ไม่เป็นไรเต้มันกองอยุ่บ้านพี่ไม่ได้เอาไปทำไรเลย

Offline a-lemon

• **
  • หวัดดีกั๊บขอเปนสมาชิกด้วยคนนะ
เท่มากๆอยากแต่งบ้างอ่ะ

ขอรับคำแนะนำจากสมาชิกทุกคนครับ     0850871039

Offline zaffy

• รุ่นรถ: Zafira 1.8CD
  • สีรถ : บรอนซ์
  • เครื่องยนต์: Z18XE

รถสวย....
ทะเบียนหน้า Desia เทห์มากครับ  ;D

คือว่าพึ่งเอาไปใส่กรอบกันน้ำได้สามวันครับ แล้วก็มีหมาตัวนึงมันโดดเข้ามาใส่รถครับ ดีที่ขับช้าๆอยู่ กรอบทะเบียนบิ่นไปครัีบเจ้าตัวที่โดดเข้ามากลับไปวิ่งเล่นต่อกับเพื่อนๆมันอย่างสบายใจครับ ผมทำใจไม่ได้ที่จะไปทำใหม่ครับอีกซักพักคงไปทำครับมันเริ่มมีคราบดำๆในทะเบียนแล้วครับ

Offline LukTarn

สถานที่คุ้นๆ แหะ ใช่ที่เขื่อนขุนด่านปราการชนหรือเปล่าค่ะ

สถานที่คุ้นๆ แหะ ใช่ที่เขื่อนขุนด่านปราการชนหรือเปล่าค่ะ

ถูกต้องนะคร๊าบบ ไปทำธุระแถวนั้นก็เลยขึ้นไปหาวิวถ่ายรูปรถซะหน่อยครับ

Offline ksuchon

• Pen-Gay Team
พี่ครับ รถพี่ไม่บ้านเลยครับ

โหดมากๆ นิ่มๆนิดหน่อย เรียบๆนิดนึง

Mobile   0870005270
E-Mail     ksuchon@yahoo.com

Offline konmaidee

• **
  • My Way My Corsa
สวยมากครั้บ

My way

is

MyCorsa

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง