[ Astra ] ลองโพสรูป ครับ astra 1.8

kong ck · 6628

Offline kong ck

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
tes ครับ tse
« Last Edit: 08 Mar 2010, 01:30 by kamolwat_t »

• *
2

Offline ยัยแมวอ้วน

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
    • Online Network Co.,Ltd.
  • No.: 01 (น้อง We-Za)
  • รุ่นรถ: เหมือนของ Jeedz
  • สีรถ : เหมือนของ Jeedz
  • เครื่องยนต์: เหมือนของ Jeedz
มารอดูรูปต่อนะคะ

:)

น้อง We-Za corsa น้อย ม่วงเข้ม No.01
++++++++

http://www.on.co.th >> บริการ Web Hosting, Co-Location ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

"บุคคลนั้นหรือนอนที่ร่มเงาต้น​ไม้ใด ไม่ควรหักกิ่งต้นไม้นั้น, เพราะผู้ประทุษร้ายมิตร เป็นคนเลวทราม."

Offline peppy

• หนึ่งในใต้หล้า
  • No.: 49
  • รุ่นรถ: opel astra van 8v
  • สีรถ : เทา
  • เครื่องยนต์: เบนซิน คับ
มาแล้วฮ่ะ แก็งค์ astra

Offline Mr.T

• รุ่นรถ: Astra Caravan
  • สีรถ : Blond
  • เครื่องยนต์: X20XEV
เครื่องสวยจัง อยากได้มั่งอ่ะ  ;D ;D ;D

www.opel.in.th

089-7015533

Offline Nu_Paiy

• ~นู๋เป้ย,,เด็กลิง,,AnNi~
มาแร้ววววว

H/B สวยๆๆๆๆ

:) :) :D

\\^-^*//  ลัลล๊า ลัลล๊า ......
Opel In...."e'rywhere"

*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*
Astra 5Dr.--Nu_BlueBerry ~~~

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
เครื่องสวยจัง อยากได้มั่งอ่ะ  ;D ;D ;D

แล้วที่ซื้อๆๆๆๆทิ้งไว้ มันไม่สวยหรือว่าโดนยัดเยียดอ่ะ..55+

พี่ก้อง เอามาลงเยอะๆเลยนะคร้าบ

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline chairai

• กิ๊ฟ ลำพูน
  • รุ่นรถ: opel corsa c14nz 1.4 AT
  • สีรถ : ฟ้าจร้า
  • เครื่องยนต์: เครื่อง c14nz เกียร์ออโต้

ของเธอก็สวย แต่ยังวิ่งไม่ได้ ;D ;D ยังไงพี่เป็นกำลังใจให้เสร็จไวไวเน้อ :D

มีปัญหาเรื่องรถ คอซ่า c14nz ปรึกษาได้ครับ 08-5131-5081 ตอบได้เท่าที่มีประสบการณ์ครับ

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
    • I'm Gayray's
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
รถในตำนาน พร้อมบุคคลในตำนานครับ... :)

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

• *
สวัสดีครับ  สมาชิกใหม่ขอรายงานตัว ครับผม     (ผมมาช้าไปครับ ไม่งั้น ได้ทำอะไรๆ ที่สุดในโลกแน่ๆ)ทริปต่อไปไม่พลาดครับ    แถมอีกคันครับ เดิมๆ

Offline ยัยแมวอ้วน

• Online Network Co.,Ltd.
  • No.: 01 (น้อง We-Za)
  • รุ่นรถ: เหมือนของ Jeedz
  • สีรถ : เหมือนของ Jeedz
  • เครื่องยนต์: เหมือนของ Jeedz
สวัสดีครับ  สมาชิกใหม่ขอรายงานตัว ครับผม     (ผมมาช้าไปครับ ไม่งั้น ได้ทำอะไรๆ ที่สุดในโลกแน่ๆ)ทริปต่อไปไม่พลาดครับ    แถมอีกคันครับ เดิมๆ

ขออนุญาติแนะนำนะคะ

มีอีกคัน  เปิดกระทู้ใหม่ได้เลยคะพี่

1 กระทู้ 1 คันค่ะ

:)
« Last Edit: 25 Jun 2009, 01:13 by ยัยแมวอ้วน »

น้อง We-Za corsa น้อย ม่วงเข้ม No.01
++++++++

http://www.on.co.th >> บริการ Web Hosting, Co-Location ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

"บุคคลนั้นหรือนอนที่ร่มเงาต้น​ไม้ใด ไม่ควรหักกิ่งต้นไม้นั้น, เพราะผู้ประทุษร้ายมิตร เป็นคนเลวทราม."

Offline Mr.T

• รุ่นรถ: Astra Caravan
  • สีรถ : Blond
  • เครื่องยนต์: X20XEV

ของเธอก็สวย แต่ยังวิ่งไม่ได้ ;D ;D ยังไงพี่เป็นกำลังใจให้เสร็จไวไวเน้อ :D

ตอนนี้ปล่อยเลยตามเลยแล้วคับ เสร็จเมื่อไหร่ค่อยไปเอาคับ  :)

089-7015533

• *
รับทราบครับ   ขอบคุณครับ

Offline Omega VIP

มาแล้วครับ  รถที่แต่งก่อนเจ้า GT แล้วเป็นบุคคลที่เอา ค้ำโช๊ค OMP มาให้ผมครับ พี่ก้อง Astra 5 Door

Offline pakavat

• หนึ่งในใต้หล้า
สุดยอดครับ อิอิ

Offline zince

หน้าคุ้นๆ นะคนนี้ สวัสดีครับคุณก้อง ไม่เจอกันนานเลยนะครับ

Rayong Thailand    Tel.0877409740  http://www.opel.in.th/index.php/topic,674.0.html

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง