[ Astra ] ขอโชว์รถเก่าหน่อยครับ...........เพื่อกำลังใจใครอีกหลายคน.............

suny11 · 5872

Offline suny11

• VIP's Member
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • เจนวิทย์ เทพละออง
วันนี้ :)
« Last Edit: 11 Jul 2009, 01:30 by kamolwat_t »

ผมไม่ได้รักกษัตริย์ที่ความเป็นกษัตริย์
แต่รักที่เป็นยิ่งกว่ากษัตริย์
คือเป็นศูนย์รวมจิตใจคนทั้งชาติ
ที่ในหลวงทำมาตลอดตั้งแต่เป็นพระเจ้าแผ่นดิน
ไม่ใช่หน้าที่ของกษัตริย์เลย
***ยืมมาจากเสรีไทยเว็บบอร์ด***

มีชีวิตที่ลิขิตเอง!O8I958792O

เพิ่งไปรับมากะมือส่วนสติกเกอร์ได้มานานแระเพิ่งได้ฤกษ์ขึ้นรถพร้อมกัน ;D

ผมไม่ได้รักกษัตริย์ที่ความเป็นกษัตริย์
คือเป็นศูนย์รวมจิตใจคนทั้งชาติ
ที่ในหลวงทำมาตลอดตั้งแต่เป็นพระเจ้าแผ่นดิน
***ยืมมาจากเสรีไทยเว็บบอร์ด***

ท้าย........... 8)

Reply #3 on: 09 Jul 2009, 09:47
 ??? ??? ???

หลังจากนี้ก็คงเป็นงานภายในครับ...............

เก็บไปเรื่อยๆ...................

ส่วนที่โดนแว้นสอย.....ยังไม่ได้ทำเลย :น้ำร้อน:

Offline rm

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
 :ไม่:ไม่ยอม....ไม่ยอม....ติด sticker คันเดียวได้ไง น้า Sunny ไม่เผื่อพวกเราเลย จริงไม๊ Mailo.... :ไม่:rm 

Offline ยัยแมวอ้วน

• DekGayRay's
    • Online Network Co.,Ltd.
  • No.: 01 (น้อง We-Za)
  • รุ่นรถ: เหมือนของ Jeedz
  • สีรถ : เหมือนของ Jeedz
  • เครื่องยนต์: เหมือนของ Jeedz

Astra Van สู้ๆๆ

8) 8)

:ไม่:ไม่ยอม....ไม่ยอม....ติด sticker คันเดียวได้ไง น้า Sunny ไม่เผื่อพวกเราเลย จริงไม๊ Mailo.... :ไม่:rm 

ปล.มีสติกเกอร์อีกนะคะ  สนใจ PM มาได้ค่ะ

:)

น้อง We-Za corsa น้อย ม่วงเข้ม No.01
++++++++

http://www.on.co.th >> บริการ Web Hosting, Co-Location ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

"บุคคลนั้นหรือนอนที่ร่มเงาต้น​ไม้ใด ไม่ควรหักกิ่งต้นไม้นั้น, เพราะผู้ประทุษร้ายมิตร เป็นคนเลวทราม."

Offline dong

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
รถรุ่นเดียวกันเลย คับ สติกเกอร์ สวยดี คับ แกะเผื่อผมมั่ง ดิ 555  ;)

8)

Offline mailo

• นักรบพเนจร
  • **
สวยแบบเรียบหรู มีระดับครับ  lolita  :red: :D

Offline มะนาวเปรี้ยวปี๊ด

• หนึ่งในใต้หล้า
    • อร่อยจัง (^^  )
สวยแบบเรียบหรู จริงๆค่ะ (ตามคห. บนเลย)

;) รถเก่าที่ไหนกัน  . . . ดูใหม๊ใหม่กว่าเจ้าซ่าของมะนาวอีกค่ะ  :สำนึก:

รถรุ่นเดียวกันเลย คับ สติกเกอร์ สวยดี คับ แกะเผื่อผมมั่ง ดิ 555  ;)

8)

ไม่ต้องแกะให้เสียเวลา กดลิงค์ข้างบนได้เลย ;D

ว่าแต่ผมติดผิดที่จะถูกปรับมั้ยเนี่ย :shock:

Offline Omega VIP

8)

ไม่ต้องแกะให้เสียเวลา กดลิงค์ข้างบนได้เลย ;D

ว่าแต่ผมติดผิดที่จะถูกปรับมั้ยเนี่ย :shock:

ไม่หรอกครับน้าสน  การก้าวออกนอกกรอบก็สร้างสีสรรมาให้มวลมนุยษ์อย่างมากมาย  ไอสไต ยังก้าวออกนอกกรอบเลยครับ  รถสวยครับ

Offline jeabjamiro

• ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
 :( เก่ายังไงครับพี่แจ่มกว่าของผมอีกง่ะ

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
    • I'm Gayray's
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
ติดตรงนั้น... ถ้าโดนขโมยไปทั้งอัน...ก็ ตามเจอฮะพี่...ภูเก็ตมีไม่เยอะ.. อิอิ  ;D ;D ;D

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline Mr.T

• รุ่นรถ: Astra Caravan
  • สีรถ : Blond
  • เครื่องยนต์: X20XEV
ผมว่าสวยแบบเรียบหนูคับ โดยเฉพาะแร็คหลังคาไม่เหมือนใครดีคับ  :D

www.opel.in.th

089-7015533

Offline moimoi

ผมว่าดูดีมีสกุลครับ   งามมักๆ    :D        :D

Offline pandache

• นักรบพเนจร
  • **
  • I'm MoppeT_T
แต่ แถวบ้านติวนี่ รถแบบนี้ ดูดีมีตระกูลมากๆเรยนะคะ..  เนี๊ยบ หง่ะ.. :D :D

ไว้เอาไอ้ต้าลูกผสมของติวมาลงมั่งดีก่า.. จะได้รู้ว่า รถเก่าๆจริงๆอ่ะ เปงยังไง :ไม่: :ไม่: :ไม่:

------------------------------------------------------

หนทางยังอีกยาวไกล.... (TT_TT).....ไอ้ต้าลูกรัก..

------------------------------------------------------

What can I do.. when I so tried... (_ _ " )

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง