[ Rekord ] สมาชิกใหม่คร้าบบบบบบ

gob71 · 8860

Offline gob71

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
  • ดีกว่าเดิน
 :-[ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคร้าบบบบ  รักopel เหมือนกัลลลลลแต่เป็นรถเก่านะคร้าบบบ :ตาปิ้ง  ประมาณนี้คร้าบบบ opel rekord type c 1971 ใครมีในครอบครองช่วยส่งรูปให้ดูหน่อยยยครับ  อยากมีเพื่อน :omg:jakkit_g@hotmail.ครับ
« Last Edit: 28 Jul 2009, 23:22 by kamolwat_t »

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
สวัสดีคร้าบ.... :)

รถเก่าเดี๋ยวรอ ทั่นผู้ชำนาญการ อันอุดมไปด้วย วัยวุฒิ มาตอบนะครับ...อิอิ ;D ;D

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline ยัยแมวอ้วน

• Online Network Co.,Ltd.
  • No.: 01 (น้อง We-Za)
  • รุ่นรถ: เหมือนของ Jeedz
  • สีรถ : เหมือนของ Jeedz
  • เครื่องยนต์: เหมือนของ Jeedz
ยินดีต้อนรับนะคะ

:)

เก่ายังไง  ก็ใจรัก Opel เหมือนกันคะ

^^*

น้อง We-Za corsa น้อย ม่วงเข้ม No.01
++++++++

http://www.on.co.th >> บริการ Web Hosting, Co-Location ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

"บุคคลนั้นหรือนอนที่ร่มเงาต้น​ไม้ใด ไม่ควรหักกิ่งต้นไม้นั้น, เพราะผู้ประทุษร้ายมิตร เป็นคนเลวทราม."

Offline jeabjamiro

• ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
เหอะๆ ผมก็ชอบครับขอชมรถพี่ท่านแบบเต็มๆหน่อยครับ

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

Offline Omega VIP

ยินดีต้อนรับครับ

กอล์ฟครับ Astra & Omega ครับ

Offline Nu_Paiy

• ~นู๋เป้ย,,เด็กลิง,,AnNi~
ยินดีต้อนรับค่ะ

:) :)

\\^-^*//  ลัลล๊า ลัลล๊า ......
Opel In...."e'rywhere"

*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*
Astra 5Dr.--Nu_BlueBerry ~~~

Offline nui

• ผู้เยี่ยมยุทธ
 :-*  รถคลาสสิกจริงๆ ยินรีต้อนรับก๊าบบ

www.toffeeclub.com
www.nokia gang.com
รักในสิ่งที่ชอบและมองเห็นถึงอนาคตที่สดใส nuiprakasit@hotmail.com

Offline zince

ยินดีต้อนรับครับป๋ม
เอารูปรถมาลงให้ดูหน่อยซิครับ อยากเห็นอะครับ มันClassic มากๆๆๆ

Rayong Thailand    Tel.0877409740  http://www.opel.in.th/index.php/topic,674.0.html

• *
ขอบคุณก้าบบบบบนั่นเป็นรูปแทนนะคร้าบบ ตัวจริงเน่าๆแห้งๆครับ นอนแอ้งแม้งในอู่อยู่เยย อีก 2-3วันคงใด้ออกมายืดเส้นยืดสายใด้ครับ :

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
welcome~

ยิ่งเก่า ก่ยิ่งมีคุณค่านะท่าน..~

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

• *
มาแล้ววววเดิมๆคร้าบบบบแห้งๆเน่าๆ 8)

Offline kamolwat_t

• โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
มีตราสมอ..ด้วย... เพื่อนเพียบแน่ฮะพี่... แถวนี้ ทหารเรือเยอะ... :D

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline chanat

• Tel 0896762564
สงสัยศิษย์ เก่า โรงเรียนชุมพลแน่เลย  ;D ;D ;D

หนทางไกล นับหมื่นลี้ ต้องเริ่มต้นด้วยก้าวแรก  "เพราะแสวงหา มิใช่เพราะรอคอย เพราะเชี่ยวชาญ มิใช่เพราะโอกาส เพราะสามารถ มิใช่เพราะโชคช่วย ดังนี้แล้ว "ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน"

• *
ด้ายมาจากทหารครับบ  จิงๆเรียนช่างศิลป์ ลาดกระบังจ้า  ฝากตัวด้วยยยครับ :-[

Offline teeracha

• มีอะไรให้ช่วยก็โทรมา 081 2667768
รถสวยมากครับ ไม่เน่าเลย

• เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
ออกงานบ่อยๆ สิครับท่าน เด๋วก่เจอเพื่อนๆเพียบเลย..หัวใจเดิมรึป่าวเนี่ย??

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ

• *
เจ้าของเก่าเปลี่ยนมานานแล้วน่ะคราบบบบบ :แงๆ:เป็นแซทเทิร์น 1600 อยากได้เครื่องเดิมเหมือนกัลลล 1900 ครับถ้าใครรู้เบาะแสแจ้งให้ทราบด้วยคร้าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ :omg: 8) :bye:

Offline Mr.T

• รุ่นรถ: Astra Caravan
  • สีรถ : Blond
  • เครื่องยนต์: X20XEV
ดูแลรถดีจังเลยครับ สภาพภายนอกนี่ยังสวยอยู่เลยนะครับ :)

089-7015533

Offline zoom

• นักรบพเนจร
  • **
 :ตาปิ้ง:   คลาสสิคสุดอ่ะ

Offline Tanu

• หนึ่งในใต้หล้า
  • ผมว่า คนขับรถโอเปิ้ล เป็นคนฉลาด...ครับ
  • No.: ...
  • รุ่นรถ: Vauxhall Astra Cesaro 2.0i Hatchback
  • สีรถ : White
  • เครื่องยนต์: C20NE
เก็บภายนอก...ให้กริ๊บๆ....ก้เจ๋งแล้วครับ ....
 :bye:

http://www.opel.in.th/index.php/topic,1053.0.html

1993 Vauxhall Astra 2.0 Cesaro Hatchback.

The Cesaro was a limited edition model of the third generation Astra, not entirely sure what the specific details of it were, but it does appear different from the regular models, note the rather nice alloy wheels. Funnily enough, this shape Astra has really survived quite well into this decade, they are slightly thinner on the ground, but still very frequent sights. I didn't used to like them, but they

Offline jeabjamiro

• ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
 :D

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

เรื่องเครื่องเดิม ผมว่า ถ้าไม่ทำเก็บ ก่ไม่จำเปนนะครับ เอาที่มันใช้งานคล่อง ไม่งอแงก่แจ่มแจ๋วแล้วครับ..

• *
 :ตาปิ้ง:-ขอบคุณค้าบที่แนะนำ ก็คงทำไปตามมีตามเกิดก้าบบบ  ป.ล.ถ้าเจอกานนทักทายด้ายยยนะคร้าบบบ  อยู่แถวลาดกระบังก้าบบบ หรือมีอะไหล่เก่าๆตรงรุ่นผมหรือแนะนำอะใรก็ตามเมลล์เลยก้าบบ  jakkit_g@hotmail.com  หรือ 0870961256ก้อบคร้าบบ :bye:

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง