[ Astra ] น้องใหม่ ขอโชว์มั่งงงง อิอิ ~

ExironS · 7594

Offline ExironS

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
เป็นสมาชิกมานาน ไม่ได้แนะนำให้พี่ๆ รู้จักสักที

วันนี้ ว่างเลยถ่ายเจ้าแอสตร้า มาให้ชมกันครับบ  :)

• *
เครื่องก็เดิมๆครับไม่ได้ทำอะไรเลย  :)

Offline EY3lY

• นักรบพเนจร
  • **
  • Just the way I am*
สวยมากมาย ค่ะ  :D

"ไม่ต้องการสร้างภาพค่ะ"

^^ / /

love_kilayd@hotmail.com

0843211553 *-*

Offline jeabjamiro

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
 :D เดิมๆดีครับ น่าไปหาปลายท่อ คู่มาใส่นะ มันเข้ากว่าเหอะๆ
และ ก็โหลดนิดๆ ช่วงล่าง แจ่มๆก็หรู วิ่งสบาย เกียร์ไรครับ มัวหรือเปล่า เหอะๆ
ประมาณนี้นะครับ

อ้อ..ถ้ามาทางเยอรมัน ต้องปลายเหลี่ยม นะครับ

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

Offline Omega VIP

รูปนี้ถ่ายหลังจากไปทำท่อมาแล้วใช่ไหม  เกียร์ออโต  อย่าให้โล่งมากนักนะ  แล้วอย่าลืม..... ว่างๆพี่จะนั่งดริ๊งแถว หอการค้า ครับ  ;D ;D ;D

• *
สวยมากมาย ค่ะ  :D

อายไวมากเลย  โพสปุ๊ปมาปั๊ปเลย  :D

:D เดิมๆดีครับ น่าไปหาปลายท่อ คู่มาใส่นะ มันเข้ากว่าเหอะๆ
และ ก็โหลดนิดๆ ช่วงล่าง แจ่มๆก็หรู วิ่งสบาย เกียร์ไรครับ มัวหรือเปล่า เหอะๆ
ประมาณนี้นะครับ

อ้อ..ถ้ามาทางเยอรมัน ต้องปลายเหลี่ยม นะครับ

โหท่อคู่งามเลยครับ
แต่พอดีเพิ่งเปลี่ยนท่อมาไม่ถึง เดือนเลยพี่
คงอีกนานเลย    :'( :'(
 ปล. เกียร์ออโต้ ครับผม

รูปนี้ถ่ายหลังจากไปทำท่อมาแล้วใช่ไหม  เกียร์ออโต  อย่าให้โล่งมากนักนะ  แล้วอย่าลืม..... ว่างๆพี่จะนั่งดริ๊งแถว หอการค้า ครับ  ;D ;D ;D

:drink:  ได้เลยครับพี่กอล์ฟ อิอิ   :)
ผมใส่ ท่อ 2 นิ้ว ไส้เยื้อง อ่ากอล์ฟ ไม่รู้เป็นอะไรป่าว แต่ เวลาขับมันก็เหมือนเดิมนะพี่ หรือช่วงต้นๆนี่แรงขึ้นนิดนึงด้วยอ่ะครับ

Offline teeracha

• มีอะไรให้ช่วยก็โทรมา 081 2667768
สวยมากครับ เดิมๆ อย่างนี้ผมชอบมากเลย

Offline bat

• bat
รถสวยเดิมๆดีครับ รักษาดีมากๆ ถ้าเปลี่ยนท่อแบบที่เจี๊ยบแนะนำจะสวยมากๆ ..แต่เดิมๆก็สวยดีครับ

• **

แน่ะๆ นั่งดริ๊งหอการค้าหยอ เด๋วฟ้องน่า  ;D อย่าลืมค่าปิดปาก 555+
สวยมากมาย ค่ะ  :D

อายไวมากเลย  โพสปุ๊ปมาปั๊ปเลย  :D

ก้พอดี เข้าบอดพอดีง่ะ หุๆๆ อุส่ามาโพสคนแรกเลยนะเนี้ย ว่างๆ ขับมาแถว มธ.รังสิตดิ 5555+ จาติดรถไปด้วย  ;D

^^ / /

• *
ถ้าไป มธ. นิสงสัย หลงเละอะ
ขนาด ม. ตัวเอง หลงน้ำมันหมดไปหลายถัง และ
55555

Offline zoom

• **
 :ตาปิ้ง:    ยินดีที่ได้รู้จัก :) :)        เรียบๆ ดูดี และมีคลาสเนอะ ;)

• **
ขนาด ม. ตัวเอง หลงน้ำมันหมดไปหลายถัง และ
55555

ติดแก๊ส เส่ะ 555+  8) 8) 8)

^^ / /

• *
55555

ติดแก๊ส เส่ะ 555+  8) 8) 8)

โหเรื่อง แก๊ส แม่ไม่ อนุมัติ เลยยย  :-\

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
เปลี่ยนปลายสักนิด หล่อมักๆครับ...  :)

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

สวยมากครับ เดิมๆ อย่างนี้ผมชอบมากเลย

อ. อย่าเพิ่งดีใจไปครับ   สืบเนื่องจากกระทู้นี้ครับ http://www.opel.in.th/index.php/topic,1545.0.html คือ เจ้าโค๊กมาปรึกษาใน M บอกว่ามีเงิน 10 K. จะแต่งอะไรดี  กอล์ฟเสนอช่วงล่างไปซื้อสปริงโหลด  แต่น้องมันจะทำท่อ ไว้หล่อโชว์สาว เครื่อง Eco 1600 16 V. auto แต่น้องมันทำ 2" อ่ะครับ  ซึ่งได้เตือนไปก่อนแล้วว่ามันใหญ่ไป แต่น้องมันบอกว่าขับเหมือนเดิม  ซึ่งก็ดีแล้วครับ  

Offline kamolwat_t

• โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
ผมว่าเรื่องนี้พยายามบอก ย้ำๆๆๆๆ มากๆๆๆ แล้วนะครับ เรื่องท่อเนี้ย... ร้านปัญญาอ่อน มันจะทำของปัญญาอ่อน ใส่รถเราครับ... >:(

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

• มีอะไรให้ช่วยก็โทรมา 081 2667768

อ. อย่าเพิ่งดีใจไปครับ   สืบเนื่องจากกระทู้นี้ครับ http://www.opel.in.th/index.php/topic,1545.0.html คือ เจ้าโค๊กมาปรึกษาใน M บอกว่ามีเงิน 10 K. จะแต่งอะไรดี  กอล์ฟเสนอช่วงล่างไปซื้อสปริงโหลด  แต่น้องมันจะทำท่อ ไว้หล่อโชว์สาว เครื่อง Eco 1600 16 V. auto แต่น้องมันทำ 2" อ่ะครับ  ซึ่งได้เตือนไปก่อนแล้วว่ามันใหญ่ไป แต่น้องมันบอกว่าขับเหมือนเดิม  ซึ่งก็ดีแล้วครับ  

ผมมันแนวทำรถ standard นะแนวบ้านๆ แต่ work ให้สภาพพื้นฐานมันสมบูรณ์ที่สุดก็ภูมิใจแล้วครับ เรื่องแต่งไม่มีความรู้ครับ แต่ถ้าจะแต่งจริงเอามาวิเคราะห์ตามหลักของ machine design ก็พอได้ครับเพราะสอนอยู่

ผมมันแนวทำรถ standard นะแนวบ้านๆ แต่ work ให้สภาพพื้นฐานมันสมบูรณ์ที่สุดก็ภูมิใจแล้วครับ เรื่องแต่งไม่มีความรู้ครับ แต่ถ้าจะแต่งจริงเอามาวิเคราะห์ตามหลักของ machine design ก็พอได้ครับเพราะสอนอยู่

รับลูกศิษย์นอกมหาวิทยาลัยไหมครับ  เดี๋ยวหิ้วน้ำส้มไปให้เลยครับ เนื่องจากที่บ้านเป็นเอเย่นต์ของรีเจนซี่ด้วยครับ รึ อยากลองน้ำตาตั๊กแตน 22 ปี ครับ

รับลูกศิษย์นอกมหาวิทยาลัยไหมครับ  เดี๋ยวหิ้วน้ำส้มไปให้เลยครับ เนื่องจากที่บ้านเป็นเอเย่นต์ของรีเจนซี่ด้วยครับ รึ อยากลองน้ำตาตั๊กแตน 22 ปี ครับ

อย่างงี้รีบรับเลยครับ 8) 8) 8)

Offline ksuchon

• Pen-Gay Team
ดูเนียบ ดีแฮะๆ อิอิ ดีกว่ารถผมเยอะเลย อิอิ ตอนนี้อะไรก็ไม่รู้เละเทะ ไปหมดเลย อิอิ

สเตป ต่อไปต้องช่วงล่างแล้วนะเนี่ย อิอิ

อ. อย่าเพิ่งดีใจไปครับ   สืบเนื่องจากกระทู้นี้ครับ http://www.opel.in.th/index.php/topic,1545.0.html คือ เจ้าโค๊กมาปรึกษาใน M บอกว่ามีเงิน 10 K. จะแต่งอะไรดี  กอล์ฟเสนอช่วงล่างไปซื้อสปริงโหลด  แต่น้องมันจะทำท่อ ไว้หล่อโชว์สาว เครื่อง Eco 1600 16 V. auto แต่น้องมันทำ 2" อ่ะครับ  ซึ่งได้เตือนไปก่อนแล้วว่ามันใหญ่ไป แต่น้องมันบอกว่าขับเหมือนเดิม  ซึ่งก็ดีแล้วครับ 

อย่างงี้รีบรับเลยครับ 8) 8) 8)

ผมขอฝากตัวเป็นลูกศิษย์ ด้วยคนนะครับอาจารย์ ลูกศิษย์ ขอคาราวะ ครับ
« Last Edit: 22 Aug 2009, 12:23 by Corsa_Doraemon »

Mobile   0870005270
E-Mail     ksuchon@yahoo.com

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง