[CORSA]+++ เค้าหาว่าเป็นรถสนาม +++

plawahn · 5746

Offline plawahn

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • CarreraZ Racing *~Thai-Nichi Instituof technology
มาจองไว้ก่อน เด่วจะมาชุดใหญ่ อิอิ

ช่วยตั้งชื่อรถด้วยก็ดีนะคับพี่น้ิอง

ตอนนี้ไม่มีชื่อ เรยเรียกรถสนามไปก่อง :D :D :D :D
« Last Edit: 21 Sep 2009, 16:42 by plawahn »

STATUS :: ***COMPLETE CORSA TURBO !!!!!***

- PLAWAHN LADY RACING SCHOOL รับเปิดคอร์ส สอนสุภาพสตรีซิ่งอย่างปลอดภัย*

Offline pukaaak

• นักรบพเนจร
  • **

:(เรียกว่ารถสนามหรอ ระวังนะรถแรงมักจะจอดอู่   8) 8)  ล้อเล่น อิอิ

น่าจะชื่อว่า สมชาย      8) 8)  8) 8) 8)

Offline ksuchon

• Pen-Gay Team
ชื่อ น้องโบเทา ดีมั้ยพี่  ;D

Mobile   0870005270
E-Mail     ksuchon@yahoo.com

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
น้อง....โวยวาย...  8) 8) 8)

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

ผมมีชื่อไทยเดิมด้วยนะพี่ สายเบรครถถีบ  ;D

Offline Nu_Paiy

• ~นู๋เป้ย,,เด็กลิง,,AnNi~
ผมมีชื่อไทยเดิมด้วยนะพี่ สายเบรครถถีบ  ;D

โหวต 1 เสียง

ฮ่าๆๆๆๆๆ    8) 8) 8)

\\^-^*//  ลัลล๊า ลัลล๊า ......
Opel In...."e'rywhere"

*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*
Astra 5Dr.--Nu_BlueBerry ~~~

Offline Omega VIP

จัดไปอีก 1 เสียง  เหตุผลส่วนตัว  ชอบอ่ะ  มาแช่ 150 km/hr แข่งกันป่าว  รถสนามอ่ะ  พี่มัน Project รถบ้าน  มาตรฐานรถแข่ง  Step รถเทพ  8) 8) 8)

จัดไปอีก 1 เสียง  เหตุผลส่วนตัว  ชอบอ่ะ  มาแช่ 150 km/hr แข่งกันป่าว  รถสนามอ่ะ  พี่มัน Project รถบ้าน  มาตรฐานรถแข่ง  Step รถเทพ  8) 8) 8)

รถผมก็ได้ครับพี่ เป็นเพียงแค่รถขับไปเรียนธรรมดา มาตรฐานรถพัง Step รถเสีย กดแข่งกับใครก็สู้ไม่ได้

แต่มีทักษะในการหลบเสาไฟไม่ให้ล้มมาทับ เลยได้ สปอนเซ่อหลักเป็นการไฟฟ้านครหลวง ครับ  ;D

Offline moimoi

รถชื่อเฟสสันไม่ใช่เหรอครับเห็นต้นเคยเรียก    ;D

Offline kamolwat_t

• โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
รถชื่อเฟสสันไม่ใช่เหรอครับเห็นต้นเคยเรียก    ;D

เอา เฟสสันดีกว่าแฮะ เพชร...  ;D ;D ;D

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline Nu_Paiy

• ~นู๋เป้ย,,เด็กลิง,,AnNi~

เอา เฟสสันดีกว่าแฮะ เพชร...  ;D ;D ;D

สายเบรครถถีบนี่แระ ถูกต้องแล้ววว เข้าใจง่าย

เด๋วเจอคนแบบลิง ไม่รุจักเฟสสัน...

เหอ ๆ ๆ

\\^-^*//  ลัลล๊า ลัลล๊า ......
Opel In...."e'rywhere"

*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*
Astra 5Dr.--Nu_BlueBerry ~~~

• CarreraZ Racing *~Thai-Nichi Instituof technology
คิดถึงงรถถถถถถถถถถถ   งิงิ :ไม่: :ไม่: :ไม่: :ไม่: :ไม่: :please: :please: :please: :please:

STATUS :: ***COMPLETE CORSA TURBO !!!!!***

- PLAWAHN LADY RACING SCHOOL รับเปิดคอร์ส สอนสุภาพสตรีซิ่งอย่างปลอดภัย*

Offline moimoi

ยังไม่ได้รถอีกเหรอ   !!!!!! :น้ำร้อน:        :น้ำร้อน:

ยังไม่ได้รถอีกเหรอ   !!!!!! :น้ำร้อน:        :น้ำร้อน:

กำลังจะครับพี่  ทำสีอยู่  พอดี ไปจิ้มมา  แหะๆ

พี่ไปถ่าย แถวไหนอ่ะพี่ โลเคชั่น โคตร เจแปน อ่ะ

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
น้องจิ้มเด้ง..ไม่เด้งก็จิ้ม

รัยของแกหว่า.. :มั้ง:

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

พี่ไปถ่าย แถวไหนอ่ะพี่ โลเคชั่น โคตร เจแปน อ่ะ

ต้องเจแปนดิ  ก้อถ่ายที่ไทย-ญี่ปุ่น   5555+

น้องจิ้มเด้ง  555+  พี่นุ่นก้อว่าไปนั่น

Offline saran atthakorn

• นักรบพเนจร
  • **
  • ศรัณย์ อัตถากร 082-4669545
 :Dรถผมมะแรง แต่แซงลำบาก อิอิ ล้อเล่น ตอนนี้ยังมะค่อยสมบูรณ์ รอเซ็ตโบลูกใหม่ก่อน แต่รถน้องสวยดี ผมชอบแนวนี้แหละ มีล้อวาตา 8.5/15 มั้ย อยากใส่มั่งจัง :bye:

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง