[ Corsa ] เจ้าหญ้านวลน้อย @ Nuchjaree

Korza · 10020

Offline Korza

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
อิ อิ จาก เป็ดน้อย มาเป็น  เจ้าหญ้านวลน้อย  (จากกุกกิกน่ารัก มาเป็นญาติผู้ใหญ่ที่ต้องเคารพ แบบว่าไม่เชื่ออย่าลบลู่ เอะๆ)
เดี๋ยวให้เจ้าของมาบรรยายเองครับ หนึ่งในตำนานการค้นหารถ เบาะสวยๆและผนังข้างปุใหม่้เป็นไวดเนี่ยว Full Option เดิมๆ ภายในรถสวยมากๆ  logoหน้้าหลังอยู่ครบ (ระวังใครจะมาแกะไปละ)  อย่างกับไปเคยเห็นรถมาเลย 5 5 5   8)

นั่นแน่ ลิ้นสีเหลืองแลบแล้ว ไม่รู้จากถอดเบาะไปทำหรือที่รู้กันอยู่ รายการซ่อมนี้ไว้ในลิสเลย 2 ข้าง สี่พันมือสอง  ;D
ฝาแฝดของคุณKapuklukมาแล้วครับ เอ...หรือของ จั้วเขียว
« Last Edit: 14 Oct 2009, 11:14 by Korza »

Offline ยัยแมวอ้วน

• DekGayRay's
    • Online Network Co.,Ltd.
  • No.: 01 (น้อง We-Za)
  • รุ่นรถ: เหมือนของ Jeedz
  • สีรถ : เหมือนของ Jeedz
  • เครื่องยนต์: เหมือนของ Jeedz
โอ้วๆๆ  ได้รถซะที  ดีใจด้วยค่ะ

:)

น้อง We-Za corsa น้อย ม่วงเข้ม No.01
++++++++

http://www.on.co.th >> บริการ Web Hosting, Co-Location ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

"บุคคลนั้นหรือนอนที่ร่มเงาต้น​ไม้ใด ไม่ควรหักกิ่งต้นไม้นั้น, เพราะผู้ประทุษร้ายมิตร เป็นคนเลวทราม."

Offline LukTarn

• หนึ่งในใต้หล้า
มีเพื่อนแล้ว สาวกคิตตี้หรือเปล่าจ๊ะ
เห็นมีกรอบป้ายทะเบียนเป็นคิตตี้ซะด้วย อิอิ..
8) 8)

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
ถ้าเปนหญ่านวลนาง ก่โดนย่ำเละแน่ๆ หน้าฝนด้วย..
เอ้าช่วยดัน...ยิ้ววววววววววววว !!

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline LukTarn

นั่นแน่ ลิ้นสีเหลืองแลบแล้ว ไม่รู้จากถอดเบาะไปทำหรือที่รู้กันอยู่ รายการซ่อมนี้ไว้ในลิสเลย 2 ข้าง สี่พันมือสอง  ;D
ฝาแฝดของคุณKapuklukมาแล้วครับ เอ...หรือของ จั้วเขียว

แฝดคนละฝากะน้องต้นค่ะพี่เบริ์ด สีเดวกันค่ะ

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
    • I'm Gayray's
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti

แฝดคนละฝากะน้องต้นค่ะพี่เบริ์ด สีเดวกันค่ะ

555 ขับดีๆน่อ... ระวังโดนปาดหน้าคืนเพราะเข้าใจผิดว่าเป็นรถผมนะ...  8) 8) 8) 8)

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline samrit_ad

• เบอร์ติดต่อ 0817782190
  • No.: No.38
  • รุ่นรถ: Corsa 3d
  • สีรถ : Red จัด
  • เครื่องยนต์: 1.4i 8v MT
เบาะหุ้มหนังสวยจัง อยากได้มั่งจัง :ตาปิ้ง:

บริการยกรถเสีย ตลอด 24 ชม.ราคาพิเศษสำหรับชาว Opel
รถยก สามลิตรT.0817782190,0816959144

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
เย้ๆๆๆๆๆๆๆดีใจจังได้เพื่อนแล้ว :D :D

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline มะนาวเปรี้ยวปี๊ด

• อร่อยจัง (^^  )
 :) เย่ . . ได้แล้วเหรอ . . ดีใจด้วยจ้าา  :ตาปิ้ง:  :ตาปิ้ง:  :ตาปิ้ง:

Offline Omega VIP

ยินดีด้วยนะครับ  ปิดตำนานกระทู้สักที  :D :D :D

Offline gucoach

• ท่านชายโค้ช
  • No.: 22
  • รุ่นรถ: Opel corsa 2.0
  • สีรถ : ฟ้า smurf
  • เครื่องยนต์: C20NE
ยินดีด้วยคราบบบ แต่งให้สวยเลยนะ

หน้าตาดี ขับคอร์ซ่า มีเวลาให้

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
งามงามงามงาม เงิบ เงิบ เงิบ คร๊าบบบ

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline moimoi

งามแต๊ๆ   ภายในก็เด็ด  ยินดีด้วยครับ            :ปลิว:          :ปลิว:

Offline ZeaBiscuit

• ปากหมา ใจไม่หมา
    • ZB's Photos...
ขับไปก่อนนะ อย่าพึ่งเอาไปฟัดอะไร  :)

ฝนตกขี้หมูไหล คนจัญไรมาเจอกัน !!
Life Start at 6,000 rpm !!!
www.dekgayray.com

Offline Nuchjaree

• นักรบพเนจร
  • **
ขับไปก่อนนะ อย่าพึ่งเอาไปฟัดอะไร  :)

ว่าไปพี่ ตอนนี้ขับรถไม่มีใบขับขี่เลย บัตรประชาชนก้อไม่มี (เป๋าตังหายอ่ะ)

ต่างด้าวชัดๆๆ  :หนาว: :หนาว:

หลงรักคอร์ซ่า จนเข้าเส้น(เลือด).....

^_^.

Offline teeracha

• มีอะไรให้ช่วยก็โทรมา 081 2667768

ว่าไปพี่ ตอนนี้ขับรถไม่มีใบขับขี่เลย บัตรประชาชนก้อไม่มี (เป๋าตังหายอ่ะ)

ต่างด้าวชัดๆๆ  :หนาว: :หนาว:
:ตาปิ้ง:คุณนาย นี่มีปัญหาเยอะเลยครับ กระเป๋าตังหายปรึกษาไม่ได้ครับ  8)

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
คุณนายกระเป๋าตังค์หาย
พวกเราหนี..!!

บัตรรัยไม่มี ขับได้ แต่อย่าไปเฉี่ยวชนครัยก่พอ..
ไม่อยากให้ ตร.จับ หรือเรียก ก่ขับเลนกลางกะเลนซ้ายอย่างเดว
วิ่งใน กทม. ได้เต็มที่ ก่ไม่เกิน 60 หรอก  นอกนั้นแหง็กๆๆๆๆๆๆๆ..~
ยกเว้น วิ่งมุดไปมุดมา อันนี้ พี่เคยมุดเคยแหวกแล้วที่ 120-140
เอาให้รถข้างๆ งง.. มันต้องคิดว่า พี่บี้กะครัยมาแน่ๆ ..
แต่ไม่ใช่อะไรหรอก อัดเอามัน กับทำเวลา..555+

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline gong07

• **
วันนี้ไปอู่สิน มาเจอ คุณนุช เจ้าชองกระทู้ 24 หน้า โดยบังเอิญ ยินดีที่ได้รู้จักครับ

• **
วันนี้ไปอู่สิน มาเจอ คุณนุช เจ้าชองกระทู้ 24 หน้า โดยบังเอิญ ยินดีที่ได้รู้จักครับ

ยินดีเช่นกันค่ะพี่

พัดลมแอร์เสีย เปลี่ยนน้ำมันเครื่อง

เฮ้อ สู้ๆ เจ้าหญ้านวลน้อย

หลงรักคอร์ซ่า จนเข้าเส้น(เลือด).....

^_^.

Offline zaffy

• รุ่นรถ: Zafira 1.8CD
  • สีรถ : บรอนซ์
  • เครื่องยนต์: Z18XE
ยินดีด้วยครับ :)

Offline Korza

ยินดีเช่นกันค่ะพี่
พัดลมแอร์เสีย เปลี่ยนน้ำมันเครื่อง
เฮ้อ สู้ๆ เจ้าหญ้านวลน้อย

โำห ...... ไม่มีเวลาไปดูีรถ แต่มีเวลาไปอู่วันทำงาน อิอิ คอซ่าเข้าเส้นแล้ว  ;D แล้วไปเช็คประวัติว่าไงบ้างครับ

Offline cherryjaa

แวะมาชมรถในตำนานค่ะ ;D ดีใจด้วยนะค่ะที่ได้รถแล้ว ที่นี้ก็มีสาวคอซ่า เพิ่มอีก1คน....อิอิ

Offline QgomKing

• No.: No.47
  • รุ่นรถ: Opel Corsa 1.4
  • สีรถ : ฟ้า
ว๊าวๆ ดีใจด้วยครับ  :)

ร่วมรณรงค์ให้ใช้ Avatra เป็นรูปจริงคร๊าบ
ชื่อ "โอม" ครับผม
ได้ ซีซ่า มาสมใจ ต่อไปปรับแต่งสภาพพร้อมขับ
โอม มือใหม่ CORSA 1.4 MT เดิมๆ
ม.นเรศวร พิษณุโลก omemy_yim@hotmail.com
๐๘๙-๗ศูนย์๘๓๘๙๙
๐๘๖-๓ศูนย์๙๔๔๙๘

Offline Aramiss

• ผู้เยี่ยมยุทธ
    • www.sartrayuth.org
รถสวยครับ....ถ้าขับเห็น Vec B สีบรอนซ์ ทะเบียนเลขหกเยอะๆ อย่าปาดหน้าผมนะ......ผมกลัว.. :หนาว: :หนาว: :ไถ:

Hobby : Flyfishing & Traditional Archery

Work : Thai-Sword Fighting Master & Weapon Maker

Jop : Drive Opel Vectra B

Offline Mr.T

• รุ่นรถ: Astra Caravan
  • สีรถ : Blond
  • เครื่องยนต์: X20XEV
ดีใจด้วยครับ ได้รถซักที  :D

www.opel.in.th

089-7015533

คุณนุช...มาแจมทริพช้างได้ไหมครับ  :) :) :)

Hobby : Flyfishing & Traditional Archery

Work : Thai-Sword Fighting Master & Weapon Maker

Offline bat

• bat
 >:( >:(  เจ้าตัวหายไปไหน มาโชว์ตัวหน่อยเร็ว  เจ้าของตำนาน 8) 8) 8)

คุณนาย24 แกงอนเพราะ พวกเราแซวเขามากไปป่าวพี่.... :-[ :-[ :-[

• **
คุณนาย24 แกงอนเพราะ พวกเราแซวเขามากไปป่าวพี่.... :-[ :-[ :-[

ป่าวนะ ไม่ได้งอน แต่งานเยอะเลย ขับเจ้านวลน้อยทั้งวันเลย

พาน้องไปทำงาน  อยากไปทริปนะค่ะ แต่ทำงานวันเสาร์

:หนาว: :หนาว: :หนาว: :หนาว:

^_^.

Offline bat

• bat
ป่าวนะ ไม่ได้งอน แต่งานเยอะเลย ขับเจ้านวลน้อยทั้งวันเลย

พาน้องไปทำงาน  อยากไปทริปนะค่ะ แต่ทำงานวันเสาร์

มาไม่ได้ก็แวะมาส่งกันหน่อยก็ดีนะ มาโชว์ตัวเหมือนคุณโทนี่ไงครับ ;D ;D ;D

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง