[ Corsa ] เอา ++SeaZaa++ มารายงานตัวครับผม

QgomKing · 4695

Offline QgomKing

• หนึ่งในใต้หล้า

รูปแรก ด้านหน้าครับ

รูป๒ ด้านข้าง+หลังนิดๆ ลืมถ่ายท้านรถมาซะงั้น :เครียด:

รูป๓ สภาพเครื่องตอนซื้อมาใหม่ๆ

รูป๔ ณ ปัจจุบัน

รูป๕ ภายในรถครับผม+ตุ๊กตาหน้ารถรุ่นนี้ห้ามเปลี่ยนครับเปลี่ยนอาจมีการตายเกิดขึ้น
:dead:

« Last Edit: 08 Mar 2010, 01:23 by kamolwat_t »

ร่วมรณรงค์ให้ใช้ Avatra เป็นรูปจริงคร๊าบ
ชื่อ "โอม" ครับผม
ได้ ซีซ่า มาสมใจ ต่อไปปรับแต่งสภาพพร้อมขับ
โอม มือใหม่ CORSA 1.4 MT เดิมๆ
ม.นเรศวร พิษณุโลก omemy_yim@hotmail.com
๐๘๙-๗ศูนย์๘๓๘๙๙
๐๘๖-๓ศูนย์๙๔๔๙๘

Offline Omega VIP

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
ถ่ายรูปได้สวยครับ  ไม่รู้น้องใช้ Fillter ถ่ายภาพ รึ ตกแต่งภาพเอาอ่ะครับ

ถ่ายรูปได้สวยครับ  ไม่รู้น้องใช้ Fillter ถ่ายภาพ รึ ตกแต่งภาพเอาอ่ะครับ

ใช้ Fillter UV น่ะครับ + ตกแต่ง(เกือบ)นิดหน่อย

อันนี้รูปต้นฉบับยังไม่ได้แต่งครับลดขนาดเฉยๆ

ร่วมรณรงค์ให้ใช้ Avatra เป็นรูปจริงคร๊าบ
ได้ ซีซ่า มาสมใจ ต่อไปปรับแต่งสภาพพร้อมขับ
โอม มือใหม่ CORSA 1.4 MT เดิมๆ
ม.นเรศวร พิษณุโลก omemy_yim@hotmail.com

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
สงสัยใส่soft หรือไม่ก็อยู่ในรถเย็นๆออกมาเจอร้อนฝ้าขึ้นเลยจำใจ soft

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline gong07

• นักรบพเนจร
  • **
 :มั้ง:ทำไมเรามองไม่เหนหว่า หรือ ไฟล์ใหญ่เกิน :มั้ง:

Offline ksuchon

• Pen-Gay Team
รถดูดีเลยนะเนี่ยพี่ เดินท่อไอดีมาเท่าไหร่อ่าาา สวยดี อิอิ

Mobile   0870005270
E-Mail     ksuchon@yahoo.com

Offline moimoi

เอามาโชว์แล้วเหรอครับ          ;D         สวยครับ

Offline jeabjamiro

• ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
รถดูดีเลยนะเนี่ยพี่ เดินท่อไอดีมาเท่าไหร่อ่าาา สวยดี อิอิ
ใช่เลน ซิ่งมากโดนใจเหอะๆ

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
Wiring สายไฟหน้าเครื่อง เมพ ขิง ขิง...........เล่นเอา เลียน ไม่ได้เลยอ่ะ
 :red: :dead: :เครียด: :เครียด:

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

ค่าท่อเลส+ค่าช่าง+ค่าท่อยางเทอร์โบ+เข็มขัด= 1000 ไม่เกินนี้ครับ ((ผมจำได้ว่า 9XX++))

Wiring สายไฟหน้าเครื่อง เมพ ขิง ขิง...........เล่นเอา เลียน ไม่ได้เลยอ่ะ
 :red: :dead: :เครียด: :เครียด:

แหะๆ
พี่แนะนำการเก็บสายไฟให้หน่อยจิครับ อยากใส่กระดูกงูอ่ะครับ

Offline bat

• bat
แหะๆ
พี่แนะนำการเก็บสายไฟให้หน่อยจิครับ อยากใส่กระดูกงูอ่ะครับ

ถ้ามีเวลาก็ค่อยๆไล่เก็บไปซิครับ ประโยชน์ มหาศาลถ้าเราได้ลงมือเอง

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
แหะๆ
พี่ก็ยังไม่เคยทำนะครับ   เห็นเขาทำกัน 4,000บาท เนียนๆ  ทั้งระบบเลยครับ..อาจจะมีราคาดีดี กว่านี้อีกนะครับ..เดี๋ยวมีคนมาแนะนำ

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline Blackhole

ชอบพวงมาลัยจังครับ

Offline jeabjamiro

• ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
เรื่องเก็บสายไฟรอเข้าที่เข้าทาง ค่อยๆทำไปก็ได้ครับ ที่สำคัญ อย่าให้พังเป็นใช้ได้เหอะๆ

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

Offline gucoach

• ท่านชายโค้ช
  • No.: 22
  • รุ่นรถ: Opel corsa 2.0
  • สีรถ : ฟ้า smurf
  • เครื่องยนต์: C20NE
งามๆๆๆ พอดีเราคนละรุ่นกันไปนิส ไม่งั้น ม.น.จามีคอร์ซ่าวิ่งเยอะขึ้น 55555
ค่อยๆทำไปครับ รถยังอยู่กะเราอีกนาน

หน้าตาดี ขับคอร์ซ่า มีเวลาให้

Offline nut74

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • No.: คอร์ซ่าสีขาว56 & สีฟ้า197
  • รุ่นรถ: Corsa B,C 5 ประตู+ Vivaro+ CLK200 +Aveo
  • สีรถ : สีฟ้า,สีขาว,สีดำ + บรอนซ์+ เทาฟ้า+เทาอ่อน
  • เครื่องยนต์: เครื่องเดิมๆ
สวยยยยยยยยยยยย

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
อืม......
อืม......
และ อืม...!!

ขอนึกคำก่อน เด๋วค่อยมาต่อ

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง