[ Astra ] รถ ลุง คร๊าบ....ซีดาน

ลุงชัย แอสตร้า ซีดาน · 4316

Offline ลุงชัย แอสตร้า ซีดาน

• VIP's Member
  • นักรบพเนจร
  • คิดถึงก็ โทร.มา 08 9743 8666
 ;) อยาก โชว์ มั่ง ทั้งๆที่ สียังไม่สวย...  
« Last Edit: 25 Jan 2010, 13:50 by jeedz »

รักรถ เข้าใจรถ หมดปัญหา

Offline หนานมา

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • luangsu_m@hotmail.com
  • No.: 34
  • รุ่นรถ: แอสตร้าแวน
  • สีรถ : สีเทา
  • เครื่องยนต์: พันหกอีโคฯ
สีเดียวกะรถผมเลยอะครับลุง...แต่ว่าสีรถผมอ่ะเก่าแล้ว :P

“คำฮักน้องกูปี้จักเอาไว้ในน้ำก็กลั๋วหนาว  จักเอาไว้พื้นอากาศ กล๋างหาว ก็กลั๋วหมอกเหมยซอนดาวลงมาขะลุ้ม  จักเอาไปใส่ในวังข่วงคุ้ม ก็กลั๋วเจ้าป๊ะใส่แล้วลู่เอาไป  ก็เลยเอาไว้ในอกในใจ๋ตัวจายปี้นี้  จักหื้อมันไห้อะฮิอะฮี้ ยามปี้นอนสะดุ้งตื่นเววา”
- สมเจตน์ วิมลเกษม

Offline jeedz

• DekGayRay's
  • พ่อบ้าน ณ. Opel.in.TH
    • Online Network Co.,Ltd
  • No.: VecB 01, Fortuner 111
  • รุ่นรถ: Opel Vectra B, Toyota Fortuner, BMW S1000R
  • สีรถ : VecB เขียว, Fortuner น้ำตาล, S1000R ขาว
  • เครื่องยนต์: Vectra B C20LET, Fortuner 1KD
เย้ๆๆๆ  รถคุณลุงชัยมาแล้ว...   :) :)

(~ไผ่จ้า)

Tel. 089-4272257
http://www.on.co.th บริการ Web Hosting, Co-Location( ฝากวาง Server ), ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

Offline PeeSard

• DekGayRay's
  • DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
น่าน ข้างหลัง ถางหญ้าซะเรียบเลย.. สงสัยเตรียมไว้จอดรถรึปล่าวครับ.. 8)

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline ลุงชัย แอสตร้า ซีดาน

• นักรบพเนจร
  • คิดถึงก็ โทร.มา 08 9743 8666
 เตรียมไว้ ให้ ลูกๆหลานๆกลับรถไง วันศุกร์(๒๒)มาทานข้าวที่บ้านกัน หลาย อยู่ มาแบบไม่ตั้งใจกัน ๖ คัน เล่นเอาทั้งที่จอด และ  ที่กลับรถ ไกล ไปนิด  :bye:

รักรถ เข้าใจรถ หมดปัญหา

Offline krish

• ผู้เยี่ยมยุทธ
แหล่มเลยลุงชัย...เอาตูดกับสีข้างโชว์มั่งดิ...(ของรถนะไม่ใช่ของป้าช่อ) 8) 8) 8)ใช่คันนี้หรือเปล่าที่ใช้เล่มทะเบียนของเฮียสมชาย
ชลบุรีน่ะ เยี่ยมๆๆๆ :D :D :D

Offline aor

คุณลุงอยู่ตรงไหนครับ ใช่พระราม 2 เปล่าครับ ตึก background ด้านหลังดูคุ้น ๆ ผมอยู่หลังคาร์ฟูร์พระราม 2 แต่ตอนนี้อยู่เมืองนอก

Offline ช่อลดา

• หนึ่งในใต้หล้า
  • โอเปิลซาฟิร่า/คิดถึงก็ โทร.มา 08 7013 7999
แหล่มเลยลุงชัย...เอาตูดกับสีข้างโชว์มั่งดิ...(ของรถนะไม่ใช่ของป้าช่อ) 8) 8) 8)ใช่คันนี้หรือเปล่าที่ใช้เล่มทะเบียนของเฮียสมชาย
ชลบุรีน่ะ เยี่ยมๆๆๆ :D :D :D

แหมใครเขาจาเอามาให้ดูละ  อ้าวอยากดูก็จัดหั้ยสองเรยยแถมข้างและก็มีเด็กมายืนข้างๆคงมะเป่งไรนะ (ตูดรถนะจ๊ะ)   8) 8)

พี่ช่อ คนเดิมไง...แต่เบอร์โทรฯใหม่นะคะ

• โอเปิลซาฟิร่า/คิดถึงก็ โทร.มา 08 7013 7999
คุณลุงอยู่ตรงไหนครับ ใช่พระราม 2 เปล่าครับ ตึก background ด้านหลังดูคุ้น ๆ ผมอยู่หลังคาร์ฟูร์พระราม 2 แต่ตอนนี้อยู่เมืองนอก

ขอบอกแทนลุงชัยเลยนะจ๊ะอยู่บางกระดี่จ้า เลยโลตัสพระรามสองมานิดเดียวเอง :)

พี่ช่อ คนเดิมไง...แต่เบอร์โทรฯใหม่นะคะ

Offline kong ck

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
 ;) ;)จำได้เเล้ว   14 กับ 15   :D :Dรถสวยครับสีเดียวกันเลยครับ....ล้อครับล้อ :ไถ: :ไถ: :ไถ:

:ตาปิ้ง: รถน่ะ เป็นเพียงองค์ประกอบ เจตนา เป็น พรีเชนตอร์ให้ ติกเกอร์ กันแสง กระจกหน้า จ้า สนใจ ติดต่อ น้องเก๋...ในราคา ๔๐๐บ. ส่วนหนึ่ง สมทบทุน เข้า เวป ค่ะ  :ปลิว:

Offline moimoi

:ตาปิ้ง: รถน่ะ เป็นเพียงองค์ประกอบ เจตนา เป็น พรีเชนตอร์ให้ ติกเกอร์ กันแสง กระจกหน้า จ้า สนใจ ติดต่อ น้องเก๋...ในราคา ๔๐๐บ. ส่วนหนึ่ง สมทบทุน เข้า เวป ค่ะ  :ปลิว:

โหมีทั้งโฆษณาแฝง โฆษณาตรงเลยครบ      ???        ???      ผมอยู่ซอยท่าข้ามครับวันไหนลุงชัยมีเลี้ยงบอกมั่งนะครับจะไปกินฟรี      8)          8)

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง