ภาพบรรยากาศเล็กๆน้อยๆของทริป opel in 2nd trip @แก่งกระจาน แต่มีคนกระจาย555

มือใหม่corsa · 79323

Offline joyalice

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • JoYaLiceZ iS iN tHe WonDerLanD ^__^
  • No.: 44
  • รุ่นรถ: Astra Van 1.6v
  • สีรถ : Violet
ว้าวๆๆๆๆ ขอบคุณทุกท่านมา ณ ที่นี้ด้วยค่ะ และที่ขาดไม่ได้ รถคู่ใจและพลขับ ที่ทำให้ตามขบวนได้ทัน ฮิ้วๆ ^_^

ทริปนี้สนุกมาก ยินดีที่ได้รู้จักๆ พี่ๆ น้องๆ หลานๆ ทุกท่านเลยยย ทริปหน้าเจอกันอีกนะคะ สนุกสุดเหวี่ยงเหมือนเคยแน่นอน

ไผ่ถ่ายรูปเราตอนไหนหว่าาา จำความมมมไม่ได้ ขอบคุณนะคะ ภาพสวยเกินจริงง่ะ แอบไป photoshop มาเป่า อิ อิ

Offline ยัยแมวอ้วน

• Online Network Co.,Ltd.
  • No.: 01 (น้อง We-Za)
  • รุ่นรถ: เหมือนของ Jeedz
  • สีรถ : เหมือนของ Jeedz
  • เครื่องยนต์: เหมือนของ Jeedz
ปิดท้ายกล้องไผ่ด้วย   ชมๆ ดู ๆ   ผี..ผี  ผีเสื้อไฮไลท์ของการขึ้นพะเนินทุ่งครั้งนี้ค่ะ

:) :)

น้อง We-Za corsa น้อย ม่วงเข้ม No.01
++++++++

http://www.on.co.th >> บริการ Web Hosting, Co-Location ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

"บุคคลนั้นหรือนอนที่ร่มเงาต้น​ไม้ใด ไม่ควรหักกิ่งต้นไม้นั้น, เพราะผู้ประทุษร้ายมิตร เป็นคนเลวทราม."

Offline Nu_Paiy

• ~นู๋เป้ย,,เด็กลิง,,AnNi~
ขอบคุณตากล้อง ยายกล้องผู้มีอุปการะคุณทุกท่านนะค๊า... ^^

ยังมีรูปจากกล้องพี่ตั้มอยู่ที่นู๋อีกนิดหน่อย ที่ยังไม่ได้โพสลงให้

เด๋วจารีบจัดการนะคะ

====================================================

หน้าตานู๋ที่พะเนินทุ่งนี่......

ยังไม่ตื่นเจงๆๆๆๆ
 :-X :-X :-X

\\^-^*//  ลัลล๊า ลัลล๊า ......
Opel In...."e'rywhere"

*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*
Astra 5Dr.--Nu_BlueBerry ~~~

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
But-Fly

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

• เครื่องยนต์: เหมือนของ Jeedz
ว้าวๆๆๆๆ ขอบคุณทุกท่านมา ณ ที่นี้ด้วยค่ะ และที่ขาดไม่ได้ รถคู่ใจและพลขับ ที่ทำให้ตามขบวนได้ทัน ฮิ้วๆ ^_^

ทริปนี้สนุกมาก ยินดีที่ได้รู้จักๆ พี่ๆ น้องๆ หลานๆ ทุกท่านเลยยย ทริปหน้าเจอกันอีกนะคะ สนุกสุดเหวี่ยงเหมือนเคยแน่นอน

ไผ่ถ่ายรูปเราตอนไหนหว่าาา จำความมมมไม่ได้ ขอบคุณนะคะ ภาพสวยเกินจริงง่ะ แอบไป photoshop มาเป่า อิ อิ

set นี้มิได้ทำไรกับรูปเลยค่ะ  

ช่วงนี้ยุ่ง ๆ นอย ๆ ป่วย ๆ  เลยจัดรูปมาตามธรรมชาติ.....อิอิ

น้อง We-Za corsa น้อย ม่วงเข้ม No.01
++++++++

http://www.on.co.th >> บริการ Web Hosting, Co-Location ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

"บุคคลนั้นหรือนอนที่ร่มเงาต้น​ไม้ใด ไม่ควรหักกิ่งต้นไม้นั้น, เพราะผู้ประทุษร้ายมิตร เป็นคนเลวทราม."

Offline chairai

• กิ๊ฟ ลำพูน
  • รุ่นรถ: opel corsa c14nz 1.4 AT
  • สีรถ : ฟ้าจร้า
  • เครื่องยนต์: เครื่อง c14nz เกียร์ออโต้
ขอปาดหน้าหน่อย อิจฉาโว๊ยๆ ๆ ๆ  ๆ  ขาดคอซ่าสีด่าง ๆ ได้ไงหว่า  :ตาย:  :ตาย:  :ตาย:

มีปัญหาเรื่องรถ คอซ่า c14nz ปรึกษาได้ครับ 08-5131-5081 ตอบได้เท่าที่มีประสบการณ์ครับ

Offline jeabjamiro

• ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
 >:( ไอ้รูปที่อยู่ในนำ้อะผมอาบน้ำมาแล้วนะ ต้องลงไปอีกรอบโดนสาดไป 1/2 ตัวลงไปดีกว่า เหอะๆๆ  :วิญญาณ:
รูปสวยเก๋ ไม่ซ้ำใครมาก เหอะๆ เอาอีกๆ เหอะๆ

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
>:( ไอ้รูปที่อยู่ในนำ้อะผมอาบน้ำมาแล้วนะ ต้องลงไปอีกรอบโดนสาดไป 1/2 ตัวลงไปดีกว่า เหอะๆๆ  :วิญญาณ:
รูปสวยเก๋ ไม่ซ้ำใครมาก เหอะๆ เอาอีกๆ เหอะๆ

อิอิ...

พวกเราแค่รู้ว่า เจี๊ยบอยากเล่นอีกไงล่ะ เลย เอาน้ำช่วยกันพรมๆคนละไม้คนละมือ.... บังเอิญว่ามีอยู่ ร่วมๆ 10 กว่ามือ มันเลยเปียกเยอะไปหน่อยไง...  8) 8) 8) 8)

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline ZeaBiscuit

• ปากหมา ใจไม่หมา
    • ZB's Photos...
ทริปนี้หนุกหนานมากครับ เจี๊ยบแกนนำ นกป ออกมายืนยันเอง (โดนลากลงน้ำ ฮากันเข้าไป)

แต่ยังดีที่ทริปนี้ทาง ศอฉ. (ศูนย์ซ่อมโอเปิ้ลเฉพาะกิจ) ไม่ได้ออกโรง  8)

ฝนตกขี้หมูไหล คนจัญไรมาเจอกัน !!
Life Start at 6,000 rpm !!!
www.dekgayray.com

Offline naxalez

• ผู้เยี่ยมยุทธ
เท่าที่จุ๊ยเห็น จุ๊ยว่าไม่ใช่พรมๆนะพี่ :red:

รู้สึกว่าแถวบ้านจุ๊ยเค้าเรียกสาดแล้วนาพี่ :น้ำร้อน:

ทริปนี้หนุกหนานมากครับ เจี๊ยบแกนนำ นกป ออกมายืนยันเอง (โดนลากลงน้ำ ฮากันเข้าไป)

แต่ยังดีที่ทริปนี้ทาง ศอฉ. (ศูนย์ซ่อมโอเปิ้ลเฉพาะกิจ) ไม่ได้ออกโรง  8)

ไม่ได้ลากลงน้ำนะคะ  (พยานในเหตุการณ์เพียบ)

แต่...คุณเจี๊ยบลงมามอบตัวในน้ำเอง  ไม่ต้องให้ทีมงานออกแรงแม้แต่นิดเดียว  

;D ;D

++++++++

Offline jeabjamiro

• ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
 :( เปียกขนาดนั้น ถ้าไม่ลงก็ไม่คุ้มกับการไปอาบน้ำใหม่แล้วแหละ เหอะ...เลว

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

Offline Osaint

• ToT ซ่าไม่เลือกที่
  • No.: 77
  • รุ่นรถ: CORSA
  • สีรถ : ORANGE
  • เครื่องยนต์: 1400

ไม่ได้ไปด้วย  :ไม่: :ไม่:  ได้ชมรูปก็ดีแล้วครับ น่าสนุกจังฮิ  :ตาปิ้ง:

0 8 8 3 6 1 9 3 9 7

• JoYaLiceZ iS iN tHe WonDerLanD ^__^
ขำอะ เจี๊ยบอาบน้ำเสร็จบอกว่าไปเดินเล่นริมน้ำก่อนนะ เรานั่งกินขนมกะต่องอยู่

ไม่ถึงครึ่งชั่วโมง เจี๊ยบเดินกลับมาบอกว่า ผมต้องไปอาบน้ำแล้วแหละ 5555 โดนแกล้งงง น่าสงสารรเปนนที่ซู้ดดดดดด

เปียกซะและ รูปสุดท้าย หน้าตาเซ็งห่านมากอะ สรุปว่าแม่น้ำที่เราเล่นกันอะ มันเปนน้ำสมุนไพรแหละ วะฮิ้ว วววววว~

ทำไมชอบแกล้งน้องเจี๊ยบจัง เพราะน้องเจี๊ยบผมสั้นใช่มั้ยยยล่ะ

Offline kamolwat_t

• โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
ขำอะ เจี๊ยบอาบน้ำเสร็จบอกว่าไปเดินเล่นริมน้ำก่อนนะ เรานั่งกินขนมกะต่องอยู่

ไม่ถึงครึ่งชั่วโมง เจี๊ยบเดินกลับมาบอกว่า ผมต้องไปอาบน้ำแล้วแหละ 5555 โดนแกล้งงง น่าสงสารรเปนนที่ซู้ดดดดดด

เปียกซะและ รูปสุดท้าย หน้าตาเซ็งห่านมากอะ สรุปว่าแม่น้ำที่เราเล่นกันอะ มันเปนน้ำสมุนไพรแหละ วะฮิ้ว วววววว~

ทำไมชอบแกล้งน้องเจี๊ยบจัง เพราะน้องเจี๊ยบผมสั้นใช่มั้ยยยล่ะ

ไม่ได้เจาะจงแกล้งหรอกครับ... ใครผ่านมาก็โดนหมด... เพียงแค่ว่า จอยไม่ได้ผ่านมาเท่านั้นเอง  ;D ;D ;D ;D

3 แยกปากหวาน...................  ;)

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline Omega VIP

แต่ยังดีที่ทริปนี้ทาง ศอฉ. (ศูนย์ซ่อมโอเปิ้ลเฉพาะกิจ) ไม่ได้ออกโรง  8)

ไม่ได้ลากลงน้ำนะคะ  (พยานในเหตุการณ์เพียบ)

แต่...คุณเจี๊ยบลงมามอบตัวในน้ำเอง  ไม่ต้องให้ทีมงานออกแรงแม้แต่นิดเดียว  

;D ;D

+1 เจี๊ยบเดินลงมาเองนะ  ดีนะที่ลุงบัตินั่งคุยกับพี่ธเนตรไกลไปหน่อยอ่ะ  ไม่งั้นลุงบัติโดนเละแน่ๆ  ;D ;D ;D

คนโดนลากลงน้ำ..เอ้ยย...เรียกว่าโยนดีก่า..

อยู่ตรงนี้เลยค่าา....

พี่โอ กะพี่บอมบ์ใจร้ายยยยยยยย

\\^-^*//  ลัลล๊า ลัลล๊า ......

Offline Omega VIP

คนโดนลากลงน้ำ..เอ้ยย...เรียกว่าโยนดีก่า..

อันนี้จริงๆ  เห็นกับตาตัวเองเลย   8) ;D 8)

อันนี้จริงๆ  เห็นกับตาตัวเองเลย   8) ;D 8)

โยนลงน้ำตู๊มมมมเลยยยอ่ะ..
 :( :( :(

แปลว่ายังตัวเบาอยู่นะ ^____^ ฮิ้วๆๆๆๆ

Offline ZeaBiscuit

• ปากหมา ใจไม่หมา
    • ZB's Photos...
เปล่าโยน ถามหมอโอโช๊ะเด่ะได้ แถวบ้านเค้าเรียกว่า

"ถีบ"

ฝนตกขี้หมูไหล คนจัญไรมาเจอกัน !!
Life Start at 6,000 rpm !!!
www.dekgayray.com

Offline pecth

• สมมุติว่าไม่รู้จักกัน....0/
  • No.: 39
  • รุ่นรถ: Opel VetarA
  • สีรถ : บอล์น
  • เครื่องยนต์: เดิมๆ เครื่องไรอะ ไม่เคยรุ้ รุ้แค่ว่า 8 วาล์ 2.0
 :-X  :แงๆ: :แงๆ: :แงๆ:....น่าอิฉาจังอ่า......ไม่ได้ไปอะ......

คาวน่าไม่พาด.......ครั้งนี้งานราชงานหลวงมากมีเกินเลยไม่ได้ไป....... :-X :-X

พี่โทนี่บอกและว่าอย่าไปซิง่ให้มันมากอะเปนไงอะ

กินข้าวลิงไปซ่ะ......555+

กรุไม่รู้คับกรุอึน

Offline Dsky

• หนึ่งในใต้หล้า
มาลงรูปต่อ ภาคกลางคืนแล้วจ้า

แนะนำตัวและ เล่นเกม แจกรางวัล

ใครเป็นใคร ดูกันเอาเองเนอะ  :)

มากหน้าหลายตาจริง ๆ ค่ะ จำกันไม่ไหวแล้วเนี่ย  ???

ยังไม่หมด

ยังไม่หมดอีกนั่นแหล่ะ

มีอีก ๆ

เกือบหล่ะ ๆ

หมดรอบจ้า เดี๋ยวเจอกันคราวหน้า พะเนินทุ่งแล้วนะคะ ^ ^ :)

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง