ขอรบกวนทานกูรูทั้งหลานเรื่องGPS หน่อยครับ

Oakbannoon · 11039

Offline Oakbannoon

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • ~Opel Astra inside Maha SaraKham~
เอาแบบนั้นใช้งานครับ

ไม่เน้นยี่ห้อ ไม่เน้นดีไซ ราคาน่าคบหา แหล่งที่สามารถไปหาซื้อ

1.ไม่เอาโทรศัพท์ที่มีGPSครับ

2.อยากได้แบบGPS อย่างเดียวเลย

:-[ ขอบคุณล่วงหน้าเลยครับอิอิ  :giveme

H S 4 V H B  144.400 ,145.7125 -Dup600

โ อ็ คไ ม่ใ ช่เ รือ เร่      เ ปิ้ น ก็ ไ ม่ ใช่ ลู ก ค้า อ ย่ าไห วหวั่น

เ ปิ้น เป็นใ คร ไม่ สำ คัญ   รู้ ว่าโอ็ค รักเปิ้น เท่านั้น   โอ็คสัญญา

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
ลองดุอันนี้ http://www.opel.in.th/index.php/topic,8039.0.html ครับ
ผมเพิ่งซื้อน้องชาย จากร้านนี้ FUGO702HD  http://www.gps4car.com/index.php?lay=show&ac=article&Id=539298310

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline bat

• bat
งั้นฝากถามด้วยเลยละกันว่าgpsที่อยู่ในไอแพด มันเป็นโปรแกรมของค่ายไหนอ่ะ มันเจ๋งมากๆ ใส่ที่อยู่ตามบ้านเลขที่ มันสามารถพาไปถูกได้ไง ???

งั้นฝากถามด้วยเลยละกันว่าgpsที่อยู่ในไอแพด มันเป็นโปรแกรมของค่ายไหนอ่ะ มันเจ๋งมากๆ ใส่ที่อยู่ตามบ้านเลขที่ มันสามารถพาไปถูกได้ไง ???
ของน้า Bat ลง IGO Thailand ใช่ป่าว...มันยอด

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline PeeSard

• DekGayRay's
  • DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
อันไหนก็ได้ที่มันอัพแผนที่ได้..นะจ้ะ

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline jeedz

• พ่อบ้าน ณ. Opel.in.TH
    • Online Network Co.,Ltd
  • No.: VecB 01, Fortuner 111
  • รุ่นรถ: Opel Vectra B, Toyota Fortuner, BMW S1000R
  • สีรถ : VecB เขียว, Fortuner น้ำตาล, S1000R ขาว
  • เครื่องยนต์: Vectra B C20LET, Fortuner 1KD
Garmin เลยโอ๊ค ไปเดิน โลตัส จะมีรุ่นเก่าหน่อยอยู่ตัว ไม่แน่ใจว่า 205 รึเปล่า

ตัวละ 4000 คุ้มค่าสุดแล้ว

ผมใช้มาครบ ที่ใช้ง่าย และฉลาดหน่อยก็ garmin นี่ล่ะ สำหรับผมนะ

Tel. 089-4272257
http://www.on.co.th บริการ Web Hosting, Co-Location( ฝากวาง Server ), ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

Offline jeabjamiro

• ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
Garmin ปลอดภัย สุดแล้วล่ะ

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

Offline nut74

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • No.: คอร์ซ่าสีขาว56 & สีฟ้า197
  • รุ่นรถ: Corsa B,C 5 ประตู+ Vivaro+ CLK200 +Aveo
  • สีรถ : สีฟ้า,สีขาว,สีดำ + บรอนซ์+ เทาฟ้า+เทาอ่อน
  • เครื่องยนต์: เครื่องเดิมๆ
อยากได้แผนที่ไทย(แบบฟรี :'() ลงGarmin 1340 อ่ะ หาไม่เจอ เห็นมีแต่รุ่น 2xx , 3xx   :เครียด:

Offline chanat

• Tel 0896762564
เอาง่ายๆเลยนะครับ ตอนนัท อยู่เมกา Garmin260wครับ มันจเหมือนกับ205w ในบ้านเรา ซื้อมาไม่เกิน 1xx ดอลล่า ทางอีเบย์ หรืออเมซอนก้ได้ แล้วเอามาถึงไทย ไปพัน ทิพ ฟอจูน ลงแผนที่ไทยอีกไม่เกิน 500 จนป่านนี้ ปีกว่า ใช้งานได้อย่างแจ่มครับ

หนทางไกล นับหมื่นลี้ ต้องเริ่มต้นด้วยก้าวแรก  "เพราะแสวงหา มิใช่เพราะรอคอย เพราะเชี่ยวชาญ มิใช่เพราะโอกาส เพราะสามารถ มิใช่เพราะโชคช่วย ดังนี้แล้ว "ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน"

www.opel.in.th

Offline nut74

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • No.: คอร์ซ่าสีขาว56 & สีฟ้า197
  • รุ่นรถ: Corsa B,C 5 ประตู+ Vivaro+ CLK200 +Aveo
  • สีรถ : สีฟ้า,สีขาว,สีดำ + บรอนซ์+ เทาฟ้า+เทาอ่อน
  • เครื่องยนต์: เครื่องเดิมๆ
ใช้ตัว 205 มาก็หลายปีละก็ยังใช้ดีอยู่ เลยกะซื้อใหม่อีกตัวเอามาลงแผนที่บ้านเราไว้ใช้กะเอาตัวใหม่กว่าเดิมซะหน่อย จะได้ใช้ไปอีกนานๆหน่อย เลยเอาตัว 1340 มา พอได้มาก็มาค้นหาแผนที่ก็ดันมีแต่ตัวเก่าอ่า :จุก: คงต้องแลกกะแฟนใช้ล่ะมั้ง

• ~Opel Astra inside Maha SaraKham~
เครื่อง GPSนี้ซื้อแล้วมันจะมีแผนที่มาเลยใช่ไหมครับ

แล้วถ้าเราไม่ชอบแผนที่ค่ายนี้ สามารถเอาไปลงโปรแกรมอื่นได้ไหม

หรือเครื่องไหนก็ค่ายนั้น

ยังไม่เคยกดๆเล่นเครื่องGPSเลย เคยเห็นแต่ในมือถือ โนเกีย มันก็องแก๊งงัยไม่รู้ครับ :ตาปิ้ง:

H S 4 V H B  144.400 ,145.7125 -Dup600

โ อ็ คไ ม่ใ ช่เ รือ เร่      เ ปิ้ น ก็ ไ ม่ ใช่ ลู ก ค้า อ ย่ าไห วหวั่น

เ ปิ้น เป็นใ คร ไม่ สำ คัญ   รู้ ว่าโอ็ค รักเปิ้น เท่านั้น   โอ็คสัญญา

• รุ่นรถ: Opel Vectra B, Toyota Fortuner, BMW S1000R
  • สีรถ : VecB เขียว, Fortuner น้ำตาล, S1000R ขาว
  • เครื่องยนต์: Vectra B C20LET, Fortuner 1KD
เครื่อง GPSนี้ซื้อแล้วมันจะมีแผนที่มาเลยใช่ไหมครับ

แล้วถ้าเราไม่ชอบแผนที่ค่ายนี้ สามารถเอาไปลงโปรแกรมอื่นได้ไหม

ยังไม่เคยกดๆเล่นเครื่องGPSเลย เคยเห็นแต่ในมือถือ โนเกีย มันก็องแก๊งงัยไม่รู้ครับ :ตาปิ้ง:

ภูกต้องตามนั้น  แล้วใช้ nokia รุ่นใหนล่ะ

http://www.on.co.th บริการ Web Hosting, Co-Location( ฝากวาง Server ), ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

ภูกต้องตามนั้น  แล้วใช้ nokia รุ่นใหนล่ะ

ตัวนี้ครับ Nokia 5235

ขอ iemi ด้วย

ถ้าเป็นคนขี้เบื่อ 2-3ปี อยากเปลี่ยน...อยากแนะนำตัวข้างบนครับ
ถ้าเป็นคนรักเดียว รักนาน  กามิน  ก็คุ้มนะครับ

Offline jeabjamiro

• ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
ถ้าเคยใช้มาหลายๆอันจะเข้าใจว่าทำไม ต้องกามินนะครับ
กลับรถเมื่อทำได้บนทางด่วน งี้ เหอะๆ
ปัจจุบัญผมใช้ อากู นะครับ สว่นมากเวลาไปเที่่ยวก็ ขับตามจิ๊ด เพราะมันมีกามิ่นเหอะๆ

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

มือถือก็เล่นได้อยู่ครับ แต่อยากได้แบบเป็น เนวิเกเตอร์เลย

ตอนนี้คิดว่า วันเสาจะเข้าไปดูๆ จอมินที่โลตัส ตามพี่จี๊ดแนะนำก่อนครับ

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง