ถามทางไปร้านใหม่ ร้านติดแก๊ส บอยคลอง 3 ย้ายไปอยู่ที่ไหน

new corsa b · 4647

Offline new corsa b

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • ซื่อ มด ครับ ๐๘-๙๙๙๔๔๑๙๘
 :)

แค่เห็นแวบๆ แต่ไปหาใหม่ไม่เจอ ตอนที่คุณ omega vip เคยโพสไว้

ได้เบอร์ด้วยยิ่งดีเลยครับ ขอบคุณล่วงหน้าเลยครับ...

:มั้ง: :มั้ง: :มั้ง:

Offline thiratoon

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
ร้านนี้ครับ ป๋า..
โทร...08-303-202-99, 0873-427-427

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline PaNg2PoNg

• s_rungsak@hotmail.com
  • รุ่นรถ: Astra 5 Doors & D Max CAB 4 Hi Lander
  • สีรถ : Bronze เงินทั้ง 2 คัน
  • เครื่องยนต์: Opel 1.6 8V &  D Max 2500 Ddi

"น้องงอแง" Astra 8V (C16SE) รถเดิมๆ จอดอู่มากกว่าบ้าน

Offline Omega VIP

• DekGayRay's

แค่เห็นแวบๆ แต่ไปหาใหม่ไม่เจอ ตอนที่คุณ omega vip เคยโพสไว้

ได้เบอร์ด้วยยิ่งดีเลยครับ ขอบคุณล่วงหน้าเลยครับ...

:มั้ง: :มั้ง: :มั้ง:

ตามน้ันครับน้ามด   ถ้าเจอรถ Omega MV6 สีทอง รึ Astra GT สีฟ้า แถว เพชรเกษมไม่ต้องตกใจนะครับ   เดี๋ยวนี้ผมเข้ากทม. พักแถวรพ.พญาไท 3 ครับ

พอดีว่า ใช้เส้นวัดพระสังฯ  บ่อยๆ จนจำทางแถวๆนั้นได้หมดแล้วครับ  ( จากเมื่อก่อนโง่ เส้นทางแถวฝั่งธนฯมากๆ )

:) :D

ขอบใจมากน้าโทนี่ จะไปติดแก๊สบ้างแล้วช่วงนี้ใช้วิ่งเยอะ น้ำมันเริ่มไม่ไหวแล้วเดือนเฉียดหมื่น แต่เอาของไปเองเขารับติดเปล่า???

มีหม้อ มีถัง มีวาล์ล มีขา นอกนั้นต้องเอาที่เขาหมด ไม่รู้เขาคิดค่าติดเท่าไร แล้วไอ้แลมดา นี่มันอันละกี่ตังส์ แล้วมิกส์เซอร์ติดแลมดาแล้วดีหรือเปล่า...

ดีเลยครับกลอฟ เดียวพี่กำลังจะเปิดร้านอาหาร+กาแฟ ในซอยวัดสังข์ แวะเข้ามานั่งเล่นบ้างน่ะ มีไวฟวายด้วยมานั่งเล่นได้เลยครับน้อง

ช่วงแรกช่วยมานั่งให้ดูคนเยอะๆก่อน(แบบว่าหน้าม้า)ดูครึกครักๆ หน่อย!!!

:drink: :D :ไถ:

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
ถ้าระหว่างนั่งเป็นหน้าม้าแล้วกินฟรีก็พอจะว่างไปช่วยครับน้ามด  ;) ;) ;) :P :P :P

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

;) ;) ;)

ได้เลยครับ ข้าวกินฟรีช่วงแรกเปิดร้าน ไม่คิดค่าข้าวกินฟรีตลอดเดือนเลย แต่น้ำแก้วละร้อย เพราะข้าวมันเผ็ดมากกกก....

:shock: :shock: :shock: :drink:

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
;) ;) ;)

ได้เลยครับ ข้าวกินฟรีช่วงแรกเปิดร้าน ไม่คิดค่าข้าวกินฟรีตลอดเดือนเลย แต่น้ำแก้วละร้อย เพราะข้าวมันเผ็ดมากกกก....

:shock: :shock: :shock: :drink:

ไม่เป็นไรครับผมชอบเผ็ด :P :P :P

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline Omega VIP

• DekGayRay's
:) :D

ขอบใจมากน้าโทนี่ จะไปติดแก๊สบ้างแล้วช่วงนี้ใช้วิ่งเยอะ น้ำมันเริ่มไม่ไหวแล้วเดือนเฉียดหมื่น แต่เอาของไปเองเขารับติดเปล่า???

มีหม้อ มีถัง มีวาล์ล มีขา นอกนั้นต้องเอาที่เขาหมด ไม่รู้เขาคิดค่าติดเท่าไร แล้วไอ้แลมดา นี่มันอันละกี่ตังส์ แล้วมิกส์เซอร์ติดแลมดาแล้วดีหรือเปล่า...

ดีเลยครับกลอฟ เดียวพี่กำลังจะเปิดร้านอาหาร+กาแฟ ในซอยวัดสังข์ แวะเข้ามานั่งเล่นบ้างน่ะ มีไวฟวายด้วยมานั่งเล่นได้เลยครับน้อง

ช่วงแรกช่วยมานั่งให้ดูคนเยอะๆก่อน(แบบว่าหน้าม้า)ดูครึกครักๆ หน่อย!!!

:drink: :D :ไถ:

เค้ารับหมดแหละครับป๋าบอย แต่ถ้า X16XE แนะนำหัวฉีดดีกว่าครับ  ตอนเครื่องเดินเจ้า GT ความเร็วปลายของแก๊สสูงกว่าน้ำมันอ่ะครับ  แถมประหยัดมากด้วย

ซ.นั้น มันจะมีที่จอดรถหรอครับ  แค่สวนกันคราวที่แล้ววีโก้กระจกมองข้างยังโดนเกี่ยวกันอ่ะครับ

:D :alone

ตรงข้ามร้านมีที่จอดรถ จอดได้ประมาณ10คัน เป็นที่จอดรถของที่บ้าน พวกพี่ๆ น้องๆ opelไปจอดซ่อมรถ และนัดส่งของ(ถูกกฎหมาย)กันประจำ

ตอนนี้กำลังจัดร้านอยู่จะเปิด 1ก.ค.ว่างก็เชิญเลยครับกลอฟ และน้องๆน้าๆทุกท่านนะครับ

:sorry

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง