[ Astra ] Low Standard มาจับจองพื้นที่ด้วยคน

หนานมา · 6533

Offline หนานมา

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • luangsu_m@hotmail.com
...ไม่สวย...ไม่แรง...แต่มั่นใจในความทนทานบึกบึน...มารายงานตัวจับจองพื้นที่ครับ...
....แอสตร้าแวน เครื่อง X14XE (กรุณาอย่าถาม...ขอตอบก่อน..เพราะใจร้อนถึงได้เป็นเช่นนี้ :please:)
ช่วงล่างไม่เดิม..น่าจะต่ำกว่ามาตรฐาน :มั้ง: โช๊คหน้าไม่เคยรื้อดูมันแข็งๆพิกล โช๊คหลังเปลี่ยนแล้วเป็นน้ำมัน(ของเดิมหักเพราะทิ้งโค้งตกหลุม)
นอกนั้นไม่มีไรบรรยายล่ะ...

..เจอที่ไหนทักทายได้ ขอความช่วยเหลือได้ จะทำให้เท่าที่ทำได้ เครื่องไม้เครื่องมือมีอยู่หลังรถครับ...
« Last Edit: 04 Jun 2009, 23:21 by kamolwat_t »

“คำฮักน้องกูปี้จักเอาไว้ในน้ำก็กลั๋วหนาว  จักเอาไว้พื้นอากาศ กล๋างหาว ก็กลั๋วหมอกเหมยซอนดาวลงมาขะลุ้ม  จักเอาไปใส่ในวังข่วงคุ้ม ก็กลั๋วเจ้าป๊ะใส่แล้วลู่เอาไป  ก็เลยเอาไว้ในอกในใจ๋ตัวจายปี้นี้  จักหื้อมันไห้อะฮิอะฮี้ ยามปี้นอนสะดุ้งตื่นเววา”
- สมเจตน์ วิมลเกษม

ช่อบุญ

• Guest
รถสวยดีนี่แต่หมดอ่ะยังของที่ใส่มานะและไอ้ป้ายสุดท้ายนะชอบจัง
เห็นม่ะแวนดียังไง ;D :)

รถสวยดีนี่แต่หมดอ่ะยังของที่ใส่มานะและไอ้ป้ายสุดท้ายนะชอบจัง
เห็นม่ะแวนดียังไง ;D :)

...ของหลังแวนหมดตั้งกะสงกรานต์แล้วครับพี่ช่อ
ตอนนั้นกลับบ้าน แวะอุทัยฯ2วัน...แล้วก้อลากยาวกลับแพร่ ครับ :)
...ของหลังแวนมาเอาใหม่ สดๆ ที่สัตหีบดีกว่าครับ...อิอิอิ... ;D

“คำฮักน้องกูปี้จักเอาไว้ในน้ำก็กลั๋วหนาว  จักเอาไว้พื้นอากาศ กล๋างหาว ก็กลั๋วหมอกเหมยซอนดาวลงมาขะลุ้ม  จักเอาไปใส่ในวังข่วงคุ้ม ก็กลั๋วเจ้าป๊ะใส่แล้วลู่เอาไป  ก็เลยเอาไว้ในอกในใจ๋ตัวจายปี้นี้  จักหื้อมันไห้อะฮิอะฮี้ ยามปี้นอนสะดุ้งตื่นเววา”

Offline Mr.T

• DekGayRay's
  • รุ่นรถ: Astra Caravan
  • สีรถ : Blond
  • เครื่องยนต์: X20XEV
ข้างในรถพี่จะใหม่กว่าของผมอีกนะคับ ของผมโทรมมาก ส่วนโช้คหลังผมก็เคยหักมาครั้งนึงคับ จั๊มแรงไปหน่อย  :)

www.opel.in.th

089-7015533

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
อย่างงี้ เขาเรียกว่า ประหยัดคุ้มค่า ยิ่งกว่า โลตัส+บิ๊กซี+แม็คโคร

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline ยัยแมวอ้วน

• Online Network Co.,Ltd.
  • No.: 01 (น้อง We-Za)
  • รุ่นรถ: เหมือนของ Jeedz
  • สีรถ : เหมือนของ Jeedz
  • เครื่องยนต์: เหมือนของ Jeedz
หุหุ  มีสมาชิก Astra Van มาเพิ่มอีกแว้วว

อิอิ

:)

น้อง We-Za corsa น้อย ม่วงเข้ม No.01
++++++++

http://www.on.co.th >> บริการ Web Hosting, Co-Location ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

"บุคคลนั้นหรือนอนที่ร่มเงาต้น​ไม้ใด ไม่ควรหักกิ่งต้นไม้นั้น, เพราะผู้ประทุษร้ายมิตร เป็นคนเลวทราม."

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
    • I'm Gayray's
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
โอ้ มาแย้วๆๆ แอสต้าแวนดิสคัพเวอรี่ นิครับ อิอิ ;)

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

....ไหนๆก้อไหนแล้ว....อยากให้ท่านสมาชิก ชี้เป้าโช๊คแก๊สกึ่งน้ำมันหลังพร้อมราคาให้หน่อยก้อดีอ่ะ...
น้ำมัน มันยวบเกินไปขับมะมัน... :ใบเหลือง:

Offline ZeaBiscuit

• ปากหมา ใจไม่หมา
    • ZB's Photos...
....ไหนๆก้อไหนแล้ว....อยากให้ท่านสมาชิก ชี้เป้าโช๊คแก๊สกึ่งน้ำมันหลังพร้อมราคาให้หน่อยก้อดีอ่ะ...
น้ำมัน มันยวบเกินไปขับมะมัน... :ใบเหลือง:

Gabrial ก็ได้ครับ ราคาลองถามคุณพีในหน้าซื้อขายดูครับพี่  :)

ฝนตกขี้หมูไหล คนจัญไรมาเจอกัน !!
Life Start at 6,000 rpm !!!
www.dekgayray.com

Offline zince

นี่ถ้าไม่มีหลังคา สงสัยจะทุกได้เยอะกว่านี้อีกนะครับ เนี่ย อิอิ ;D

Rayong Thailand    Tel.0877409740  http://www.opel.in.th/index.php/topic,674.0.html

Offline ksuchon

• Pen-Gay Team
ภายนอกดูงดงาม แถมภายในใช้คุ้มครับ อิอิ  :D

Mobile   0870005270
E-Mail     ksuchon@yahoo.com

Offline bobo6666

• นักรบพเนจร
  • **
  • ----->>Opel [ บ้านนอก ]
โอ้ โห้ เคฟล้า ทั้ง คัน  ;)

-----------------------เออจำไว้รถตู มันซ้อมบ่อยอย่ามานั่งและกัน----------------------------------------------------

www.metalthai.com

Offline Oakbannoon

• ~Opel Astra inside Maha SaraKham~

ไม่รู้ผมตาฟาดดไปอ่ะเปล่าผมว่าผม ขับรถส่วนทางกับพี่อ่ะคับ แยกเซเว่นบ้านโน้้น แอสตร้า ม่วง ไม่แน่ใจวา่น้ำเงินเปล่า แปะ ติ้กเก้อ opellove กลับรถตามไม่ทัน หายไปไร้ร่องรอย   

H S 4 V H B  144.400 ,145.7125 -Dup600

โ อ็ คไ ม่ใ ช่เ รือ เร่      เ ปิ้ น ก็ ไ ม่ ใช่ ลู ก ค้า อ ย่ าไห วหวั่น

เ ปิ้น เป็นใ คร ไม่ สำ คัญ   รู้ ว่าโอ็ค รักเปิ้น เท่านั้น   โอ็คสัญญา

ไม่รู้ผมตาฟาดดไปอ่ะเปล่าผมว่าผม ขับรถส่วนทางกับพี่อ่ะคับ แยกเซเว่นบ้านโน้้น แอสตร้า ม่วง ไม่แน่ใจวา่น้ำเงินเปล่า แปะ ติ้กเก้อ opellove กลับรถตามไม่ทัน หายไปไร้ร่องรอย   

แถวๆปราจีนใช่ป่าว...ถ้าใช่  ก้อเมื่อวันจันทร์ไปร่วมฟังสวดศพที่ อ.ประจันตคาม และเมื่อวานก้อไปเผา เดินทางถึงประมาณ บ่ายสองครึ่ง กลับก้อ ห้าโมงเย็นตามนั้น ช่วงเดินทางเจอคอร์ซ่า สองคันครับ

Offline zince

ไปนครนายกไหมอะครับ คุณหนาน

Rayong Thailand    Tel.0877409740  http://www.opel.in.th/index.php/topic,674.0.html

:please: อยากไปมากๆครับท่าน.... :ใบเหลือง: แต่บรรยากาศมันไม่เอื้ออำนวย... :-X :-X

Offline K7

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
พี่ๆติดแก๊สมาเท่าไรอะ
เคยมีปัญหาป่ะ
แล้วติดระบบอะไรหรอคับ

Offline pukaaak

• **
 ;D ;D ยังใส่ได้อีกมั้งคะเนี้ย นับถือ

พี่ๆติดแก๊สมาเท่าไรอะ
เคยมีปัญหาป่ะ
แล้วติดระบบอะไรหรอคับ

ซื้ออุปกรณ์มาติดเองครับ รู้สึกจะหมดไปประมาณ 15พัน ยกเซตอิตาลี ครับ
ยกเว้นถัง...ชื่นศิริ 76 ลิตร แบบ มัลติวาล์ว

Offline bc

• **
ของ ผม van 8 valve auto air bag 1995 ติด lpg fixed mix รถสองมือ อายุ 15 ปีนี้แล้ว เฉลี่ย กม.ละ 1.20 บาท ความเร็วระหว่าง 100 - 140 กม./ชม.มาขอซื้อ 120,000 บาท ตัดใจขายไม่ลง หาคู่ที่ถูกใจไม่ได้แล้ว ที่ว่าราคาระหว่าง 80,000 - 150,000 บาท นั้น ต้องแล้วแต่สภาพ การเอาใจใส่ดูแลของผู้ใช้เดิมมากกว่า จะส่งผลถึง ความพอใจในการซื้อ หากลงไปเยอะๆ แบบคุณลักษณ์ Gsi ud น่ะ 300,000 บาท แกก็ไม่ขาย หรือ คุณหนานมา / คุณ t รวมทั้ง แฟนๆ ที่ครอบครอง van ไว้ใช้งานแล้ว น่ะ คงจะยากที่จะปล่อยออกไป เพราะว่าบางคนบอกให้เลิกกับ เมีย น่ะง่ายกว่าเสียอีก ไม่ใช่เมียไม่มีค่า (แต่มีเงิน) แต่คุณค่าทางใจน่ะหาได้ไม่ง่าย (แต่คนเอาใจดีกว่าเมียหาได้เยอะมากๆ ที่สำคัญตามใจเราด้วย) ....การจะหาซื้อ van ในราคาต่ำและถูกในความคิดเราเพื่อมาปลุกปล้ำลงทุนใหม่ ต้องหาตามบ้านนอกที่เขาจอดทิ้งขว้างไม่ดูแล หากพบเห็นล่ะก็ กดราคาไปเลย บอกว่าเต็นท์ยังไม่เอา ไม่รับเทิร์นอะไรประมาณนั้นถึงจะได้ ถ้าเห็นวิ่งฉิว รับบรรทุกเด็กส่งโรงเรียนอยู่ล่ะก็ อย่าไปทาบเสียให้ยาก มูลค่าแค่ที่ว่า กับ อรรถประโยชน์การใช้งาน ไม่ต้องผ่อนรถใหม่ๆ เดือนละหมื่น สองหมื่น ไม่แตกต่างกันครับ โดยเฉพาะครอบครัวที่มีรถ 2 คัน เจ้า van จะเป็นคันที่ 2 สำหรับบรรทุกเด็ก ส่วนป้ายแดงอีกคันไว้เดินทางไกล

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง